KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 02:00 | KT | Real Betis |
Celta Vigo | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Italia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 01:45 | KT | Lazio |
Salernitana | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 01:30 | KT | Augsburg |
Union Berlin | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Pháp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 02:00 | KT | Metz |
Lens | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 02:00 | KT | Plymouth Argyle |
Leicester City | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Italia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 01:30 | KT | Modena |
Catanzaro | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hà Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 01:00 | KT | SBV Excelsior |
Volendam | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 01:30 | KT | Leganes |
Espanyol | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/04 23:30 | KT | Greuther Furth |
Kaiserslautern | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 23:30 | KT | Hertha Berlin |
Hansa Rostock | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bồ Đào Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 02:15 | KT | Gil Vicente |
Sporting Lisbon | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Argentina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 05:30 | KT | Estudiantes La Plata |
Boca Juniors | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 05:30 | KT | Estudiantes La Plata |
Boca Juniors | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/04 14:00 | KT | Wellington Phoenix |
Melbourne Victory FC | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 16:45 | KT | Adelaide United FC |
Macarthur | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bỉ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 01:45 | KT | St-Truidense VV |
Standard Liege | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 00:00 | KT | Odense BK |
Viborg | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Phần Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/04 22:00 | KT | Haka |
Ekenas IF Fotboll | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 23:00 | KT | VPS Vaasa |
SJK Seinajoki | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 00:00 | KT | Inter Turku |
AC Oulu | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Iceland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 02:15 | KT | Stjarnan |
KR Reykjavik | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ireland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 01:45 | KT | Drogheda United |
Derry City | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 01:45 | KT | Dundalk |
St Patrick's | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 01:45 | KT | Shelbourne |
Bohemians | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 01:45 | KT | Waterford United |
Galway United | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 02:00 | KT | Shamrock Rovers |
Sligo Rovers | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thổ Nhĩ Kỳ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 00:00 | KT | Trabzonspor |
Sivasspor | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Mexico | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 08:06 | KT | Queretaro FC |
Mazatlan | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 10:00 | KT | Necaxa |
Santos Laguna | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 10:00 | KT | Puebla |
CDSyC Cruz Azul | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/04 23:00 | KT | Warta Poznan |
Korona Kielce | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 01:30 | KT | Pogon Szczecin |
Ruch Chorzow | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Hà Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 01:00 | KT | NAC Breda |
Dordrecht 90 | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 01:00 | KT | ADO Den Haag |
Helmond Sport | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 01:00 | KT | Eindhoven |
Jong PSV Eindhoven | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 01:00 | KT | Emmen |
MVV Maastricht | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 01:00 | KT | De Graafschap |
Telstar | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 01:00 | KT | Oss |
Roda JC Kerkrade | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 01:00 | KT | Willem II |
Jong AZ | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Thụy Điển | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 00:00 | KT | GIF Sundsvall |
Skovde AIK | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Pháp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/04 22:45 | KT | Chamois Niortais |
Goal | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 00:30 | KT | Avranches |
Epinal | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 00:30 | KT | Chateauroux |
Le Mans | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 00:30 | KT | Dijon |
Orleans US 45 | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 00:30 | KT | Marignane Gignac |
Red Star 93 | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 00:30 | KT | Nimes |
Versailles 78 | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 00:30 | KT | Villefranche |
Rouen | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 00:30 | KT | Cholet So |
Sochaux | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Iran | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/04 21:00 | KT | Mes Rafsanjan |
Peykan | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 21:20 | KT | Sepahan |
Nassaji Mazandaran | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 21:30 | KT | Aluminium Arak |
Esteghlal Tehran | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 21:30 | KT | Esteghlal Khozestan |
Sanat-Naft | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 21:30 | KT | Havadar SC |
Gol Gohar | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 21:30 | KT | Baderan Tehran |
Foolad Khozestan | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 21:50 | KT | Teraktor-Sazi |
Zob Ahan | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 23:30 | KT | Persepolis |
Malavan | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/04 17:00 | KT | Kashiwa Reysol |
Urawa Red Diamonds | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đảo Sip | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/04 22:59 | KT | AEL Limassol |
Othellos Athienou | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Romania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/04 21:30 | KT | UTA Arad |
Hermannstadt | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 00:30 | KT | CS Universitatea Craiova |
Farul Constanta | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bulgaria | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/04 21:45 | KT | Botev Plovdiv |
Botev Vratsa | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 00:15 | KT | CSKA Sofia |
Pirin Blagoevgrad | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Wales | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 01:45 | KT | Connah's QN |
Bala Town | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ấn Độ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/04 21:00 | KT | Hyderabad |
Kerala Blasters | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Slovakia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/04 22:30 | KT | MSK Zilina |
MFK Ruzomberok | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Áo | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 00:30 | KT | LASK Linz |
Red Bull Salzburg | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Ấn Độ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/04 18:00 | KT | Gokulam |
Trau | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 20:30 | KT | Aizawl |
Neroca | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Croatia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/04 22:00 | KT | Rudes |
Slaven Belupo Koprivnica | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/04 23:30 | KT | Herfolge Boldklub Koge |
B93 Copenhagen | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 23:30 | KT | Naestved |
Horsens | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 23:30 | KT | Hobro I.K. |
Aalborg BK | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Belarus | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/04 21:30 | KT | Vitebsk |
Slutsksakhar Slutsk | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bosnia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/04 20:30 | KT | Tuzla City |
NK Siroki Brijeg | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 01:30 | KT | Borac Banja Luka |
Sloga Doboj | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Armenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/04 19:00 | KT | Pyunik |
Alashkert | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 22:00 | KT | Avan Academy |
Ararat Yerevan | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Thụy Sỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 00:30 | KT | Neuchatel Xamax |
Aarau | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 01:15 | KT | Schaffhausen |
Vaduz | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Argentina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 04:10 | KT | Nueva Chicago |
Estudiantes Rio Cuarto | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Costa Rica | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 09:00 | KT | Municipal Liberia |
Aguilas Guanacastecas | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Latvia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/04 22:00 | KT | Riga Fc |
Daugava Daugavpils | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 23:00 | KT | Rigas Futbola Skola |
Tukums-2000 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ecuador | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 07:00 | KT | Deportivo Cuenca |
Sociedad Deportiva Aucas | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Belarus | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/04 22:00 | KT | Belshina Babruisk |
Belarus U17 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Paraguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 04:15 | KT | Encarnacion |
3 De Febrero | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 06:30 | KT | Guairena |
Sportivo San Lorenzo | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Malta Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/04 23:00 | KT | Santa Lucia |
Marsaxlokk | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Giao Hữu | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/04 18:45 | KT | Tampines Rovers FC |
Balestier Khalsa FC | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 23:00 | KT | Al-Arabi SC |
Al-Sharjah | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/04 21:30 | KT | Pogon Siedlce |
Olimpia Grudziadz | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 01:00 | KT | Stomil Olsztyn OKS 1945 |
Polonia Bytom | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia New South Wales SL | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/04 17:00 | KT | Bankstown City Lions |
Canterbury Bankstown | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bulgaria Division 2 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/04 19:00 | KT | Spartak Varna |
Dobrudzha | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Kazakhstan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/04 16:00 | KT | Kaspyi Aktau |
Altay Spor Kulubu | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 18:00 | KT | Ulytau Zhezkazgan |
Akzhayik Oral | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia New South Wales PL | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/04 16:30 | KT | Sydney FC U21 |
Sutherland Sharks | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 00:00 | KT | MSV Duisburg |
SV Waldhof Mannheim | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Israel | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/04 15:00 | KT | Maccabi Tzur Shalom |
Hapoel Kaukab | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 15:45 | KT | Hapoel Marmorek Irony Rehovot |
As Ashdod | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 16:00 | KT | Hapoel Bikat Hayarden |
Hapoel Herzliya | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 17:00 | KT | Moadon Sport Tira |
Kiryat Yam Sc | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 17:00 | KT | Hapoel Bnei Zalfa |
Ironi Nesher | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 17:00 | KT | Hapoel Kafr Kanna |
Maccabi Nujeidat Ahmed | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 17:30 | KT | Tzeirey Um Al Fahem |
Tzeirey Kafr Kana | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 17:30 | KT | Ironi Modiin |
Maccabi Shaarayim | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 17:35 | KT | As Nordia Jerusalem |
Hapoel Kfar Shalem | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 17:45 | KT | Hapoel Raanana |
Hapoel Ironi Baka El Garbiya | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 18:00 | KT | Maccabi Yavne |
Sport Club Dimona | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 19:00 | KT | Hapoel Bueine |
Ms Tseirey Taybe | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 19:00 | KT | Sc Maccabi Ashdod |
Ms Hapoel Lod | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 20:00 | KT | Shimshon Tel Aviv |
Shimshon Kafr Qasim | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bắc Ireland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 01:45 | KT | Crusaders FC |
Linfield FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp quốc gia Algeria | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/04 23:30 | KT | Usm Alger |
Rapid Club De Bougaa | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 23:30 | KT | Cr Belouizdad |
Es Mostaganem | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [2-2], 120 phút [3-3], Penalty [4-2], Cr Belouizdad thắng | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Italia Primavera | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/04 23:00 | KT | Sassuolo Calcio Youth |
Inter Milan U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Macao | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/04 18:00 | KT | Windsor Arch Ka I |
Lun Lok | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Mexico | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/04 10:05 | KT | Celaya |
Club Chivas Tapatio | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Iceland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 02:15 | KT | Dalvik Reynir |
Kf Fjallabyggdar | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 02:15 | KT | Hafnir |
Ulfarnir | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 02:15 | KT | Tindastoll Sauda |
Magni | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [4-3], Tindastoll Sauda thắng | |||||||
13/04 02:15 | KT | Hviti Riddarinn |
Grindavik | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 02:15 | KT | UMF Selfoss |
Kari Akranes | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 02:15 | KT | Arborg |
Arbaer | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 02:15 | KT | Kfr Aegir |
Haukar | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 03:30 | KT | Ih Hafnarfjordur |
Ymir | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [3-3], 120 phút [4-4], Penalty [5-4], Ih Hafnarfjordur thắng | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Victorian Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/04 16:30 | KT | Melbourne Knights |
Heidelberg United | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 16:30 | KT | South Melbourne |
Green Gully Cavaliers | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 17:00 | KT | Oakleigh Cannons |
Avondale Heights | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Azerbaijan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/04 22:00 | KT | Standard Sumqayit |
Zira | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Venezuela | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 06:00 | KT | Monagas SC |
Zamora Barinas | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Georgia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/04 22:00 | KT | Dinamo Tbilisi |
Kolkheti Poti | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 00:00 | KT | Dila Gori |
Dinamo Batumi | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Paraguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 05:30 | KT | Guarani CA |
Sol De America | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 08:00 | KT | Sportivo Trinidense |
2 De Mayo | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Ireland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 01:45 | KT | Athlone |
Finn Harps | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 01:45 | KT | Cobh Ramblers |
Wexford Youths | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 01:45 | KT | Treaty United |
Kerry | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 01:45 | KT | UC Dublin UCD |
Cork City | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ukraina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/04 16:45 | KT | Sc Poltava |
Ahrobiznes Volochysk | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 17:30 | KT | Livyi Bereh Kyiv |
Karpaty Lviv | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 18:00 | KT | Yarud Mariupol |
Nyva Buzova | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Israel | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/04 20:00 | KT | Hapoel Kfar Saba |
Ironi Ramat Hasharon | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 20:00 | KT | Hapoel Ramat Gan FC |
Hapoel Umm Al Fahm | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 20:00 | KT | Ihud Bnei Shfaram |
Bnei Yehuda Tel Aviv | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 20:00 | KT | Ironi Tiberias |
Maccabi Herzliya | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 20:00 | KT | Hapoel Ironi Kiryat Shmona |
Sektzia Nes Tziona | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 20:00 | KT | Maccabi Kabilio Jaffa |
Hapoel Rishon Letzion | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 20:00 | KT | Kfar Kasem |
Hapoel Acco | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 20:00 | KT | Hapoel Natzrat Illit |
Hapoel Afula | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/04 23:00 | KT | Vysocina Jihlava |
Fk Graffin Vlasim | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 23:00 | KT | Opava |
Sparta Praha B | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 23:00 | KT | Pribram |
Sigma Olomouc B | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 00:00 | KT | Manisa Bb Spor |
Eyupspor | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Áo | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/04 23:10 | KT | Dornbirn |
First Vienna | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 23:10 | KT | Kapfenberg Superfund |
Stripfing | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 23:10 | KT | Liefering |
Grazer AK | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 23:10 | KT | St.Polten |
Trenkwalder Admira | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 01:30 | KT | Floridsdorfer AC Wien |
Leoben | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Colombia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 06:05 | KT | Deportes Tolima |
Aguilas Doradas | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 08:15 | KT | Deportivo Cali |
America de Cali | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/04 23:00 | KT | Zaglebie Sosnowiec |
Gornik Leczna | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 01:30 | KT | Motor Lublin |
Arka Gdynia | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 01:30 | KT | Resovia Rzeszow |
Stal Rzeszow | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Scotland Championship | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 01:45 | KT | Greenock Morton |
Dundee United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Thụy Điển miền Nam | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 00:00 | KT | Lunds BK |
Eskilsminne IF | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Bỉ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 01:00 | KT | Club Brugge Ii |
Royal Fc Liege | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 01:00 | KT | Genk Ii |
Francs Borains | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/04 23:00 | KT | Usti nad Labem |
Ceska Lipa | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Moldova | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/04 20:00 | KT | CF Gagauziya |
Victoria Bardar | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 20:00 | KT | Speranta Nisporeni |
Sheriff B | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 20:00 | KT | Flacara Falesti |
Real Succes | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Slovenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/04 23:00 | KT | NK Krka |
Tabor Sezana | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 23:00 | KT | NK Rudar Velenje |
Bilje | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Victorian Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/04 17:30 | KT | Northcote City |
Melbourne Heart Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Slovakia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 00:00 | KT | TJ Spartak Myjava |
KFC Komarno | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp quốc gia Uzbekistan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/04 17:00 | KT | Jizzakh Bars |
Pakhtakor Tashkent | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 17:00 | KT | Metallurg Bekobod |
Sirdaryo Fa | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 18:00 | KT | Olympic Tashkent B |
Qizilqum Zarafshon | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 20:30 | KT | Neftchi Fargona |
Dostlik Tashkent | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Litva | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/04 23:00 | KT | Atmosfera Mazeikiai |
Banga Gargzdai B | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đức vùng | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 00:00 | KT | Bayern Munich II |
TSV Aubstadt | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 00:00 | KT | Memmingen |
Viktoria Aschaffenburg | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 00:00 | KT | SpVgg Bayreuth |
Eintr. Bamberg | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 00:00 | KT | Energie Cottbus |
Greifswalder Sv 04 | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 00:00 | KT | Fsv Zwickau |
Zfc Meuselwitz | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 00:00 | KT | Kickers Offenbach |
08 Homburg | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 00:00 | KT | Stuttgarter Kickers |
Bahlinger SC | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 00:30 | KT | Ssvg Velbert |
Sv Rodinghausen | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 00:30 | KT | Drochtersen/assel |
Eimsbutteler Tv | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nữ Mỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 07:00 | KT | Houston Dash Womens |
Washington Spirit Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 08:30 | KT | Utah Royals Womens |
Orlando Pride Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 4 Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 03:00 | KT | Panaderia Pulido |
Las Palmas Atletico | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ USA National Premier Soccer League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 06:30 | KT | Charlotte Independence |
Greenville Triumph | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Northern New Zealand League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 10:00 | KT | Eastern Suburbs AFC |
Manuel Wa | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia New South Wales L2 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/04 17:00 | KT | Mounties Wanderers |
Bankstown United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Germany Oberliga NOFV | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 00:30 | KT | Tus Bersenbruck |
BSV Rehden | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Mexico | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 07:00 | KT | Tecos UAG |
San Pedro | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia Victoria State League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/04 16:30 | KT | Nunawading City |
North Sunshine Eagles | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 16:30 | KT | Box Hill United Sc |
Altona City | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 17:30 | KT | Pascoe Vale Sc |
Essendon Royals | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Brisbane Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/04 17:30 | KT | Brisbane Knights |
Centenary Stormers | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Brisbane Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 10:00 | KT | Woden Weston |
Queanbeyan City | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Tajikistan Vysshaya Liga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/04 18:00 | KT | Khujand |
Khosilot Parkhar | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 18:00 | KT | Kuktosh |
Regar-TadAZ Tursunzoda | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Panama Liga Nacional de Ascenso | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 08:00 | KT | San Francisco |
CA Independente | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Tanzania Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/04 18:00 | KT | Tanzania Prisons |
Kmc | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ South Africa League Cup | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 00:00 | KT | Pretoria Univ |
Mamelodi Sundowns | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [3-4], Mamelodi Sundowns thắng | |||||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Italy C1 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 01:45 | KT | Azy Based Nano Bo |
Us Fiorenzuola | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Central Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 09:30 | KT | Miramar Rangers |
Western Suburbs | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Romania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/04 21:00 | KT | Acs Targu Mures 1898 |
Acs Viitorul Cluj | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 21:00 | KT | Unirea Bascov |
Acs Flacara Horezu | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 21:00 | KT | Cs Sanatatea Cluj |
Baile Felix | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 21:00 | KT | Sporting Rosiorii |
Acs Cozia Calimanesti | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 21:00 | KT | Ramnicu Valcea |
Viitorul Daesti | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U19 Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/04 18:00 | KT | Mfk Karvina U19 |
Synot Slovacko U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U21 Nga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/04 15:00 | KT | Fk Ural Youth |
Chertanovo Moscow Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 17:00 | KT | Uor 5 Moskovskaya Oblast Youth |
Fk Krasnodar Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 17:00 | KT | Rubin Kazan Youth |
Lokomotiv Moscow Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 17:00 | KT | Nizhny Novgorod Youth |
Orenburg Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 17:00 | KT | Fakel Youth |
Cska Moscow Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 19:00 | KT | Zenit St.petersburg Youth |
Fk Rostov Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 19:00 | KT | Dynamo Moscow Youth |
Akhmat Grozny Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 20:00 | KT | Baltika Kaliningrad Youth |
Akademiya Konoplev Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 21:00 | KT | Spartak Moscow Youth |
Strogino Moscow Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 21:00 | KT | Pfc Sochi Youth |
Krylya Sovetov Samara Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Croatia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/04 19:50 | KT | Jarun |
Dubrava Tim Kabel | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Slovenia U19 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/04 21:00 | KT | Maribor U19 |
Domzale U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U21 Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 01:00 | KT | Crystal Palace U21 |
Chelsea U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 01:00 | KT | Norwich City U21 |
West Ham United U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 01:00 | KT | Southampton U21 |
Nottingham Forest U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 01:00 | KT | Manchester City U21 |
West Bromwich U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 01:00 | KT | Everton U21 |
Blackburn Rovers U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 01:30 | KT | Manchester United U21 |
Liverpool U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U21 Ukraina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/04 16:00 | KT | Obolon Kiev U21 |
Mynai U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 16:00 | KT | Rukh Vynnyky U21 |
Kryvbas U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 17:00 | KT | Pfc Oleksandria U21 |
Dynamo Kyiv U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 4 Pháp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 00:30 | KT | US Boulogne |
Beauvais | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 01:00 | KT | Chambly |
Stade Briochin | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Uruguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/04 22:00 | KT | Csyd Cooper |
Plaza Colonia | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 4 Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 00:00 | KT | Horsholm-Usserod IK |
Bronshoj | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Áo miền tây | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/04 23:30 | KT | Sc Schwaz |
Wolfurt | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 00:00 | KT | Sv Wals Grunau |
Tsv St Johann | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Austria Landesliga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/04 23:30 | KT | Sv Donau |
Fv Austria Xiii | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 00:00 | KT | Sv Seekirchen |
Usk Anif | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 00:30 | KT | Harreither Waidhofen Ybbs |
Usv Scheiblingkirchen Warth | Đội hình Diễn biến |
|||
13/04 00:30 | KT | SC/ESV Parndorf |
Siegendorf | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 00:00 | KT | Nykobing Falster |
Roskilde | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Venezuela | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 06:00 | KT | Fundacion Aifi |
Deportivo Nueva Esparta | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nữ Hàn Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/04 17:00 | KT | Hwacheon Kspo Womens |
Nữ Hyundai Steel Redangels | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nữ Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/04 23:30 | KT | Werder Bremen Womens |
Rb Leipzig Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U21 Anh Hạng 2 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/04 19:00 | KT | Wigan U21 |
Hull City U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
12/04 20:00 | KT | Peterborough United U21 |
Fleetwood Town U21 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Lebanon | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
12/04 20:00 | KT | Alahli Nabatiya |
Al Hikma | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Peru | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 03:00 | KT | Sport Huancayo |
Cienciano | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Chile | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
13/04 02:30 | KT | Deportes Recoleta |
Deportes Limache | Đội hình Diễn biến |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | ||
6 | 7 | 8 | 9 | 10 | 11 | 12 |
13 | 14 | 15 | 16 | 17 | 18 | 19 |
20 | 21 | 22 | 23 | 24 | 25 | 26 |
27 | 28 | 29 | 30 | 31 |