KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ngoại Hạng Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/03 01:00 | KT | Manchester City |
Southampton | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/03 01:00 | KT | Atletico Madrid |
Athletic Bilbao | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/03 00:30 | KT | Arminia Bielefeld |
Werder Bremen | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Pháp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/03 01:00 | KT | Marseille |
Stade Rennais FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp C1 Châu Âu | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/03 03:00 | KT | Paris Saint Germain |
Barcelona | Đội hình Diễn biến |
|||
11/03 03:00 | KT | Liverpool |
RB Leipzig | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/03 02:00 | KT | Barnsley |
Derby County | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Argentina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/03 03:10 | KT | Ca Platense |
Sarmiento Junin | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/03 15:05 | KT | Sydney FC |
Western United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp C1 Nam Mỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/03 05:15 | KT | Universidad Catolica Quito |
Libertad Asuncion | Đội hình Diễn biến |
|||
11/03 07:30 | KT | Universidad de Chile |
San Lorenzo | Đội hình Diễn biến |
|||
11/03 07:30 | KT | Caracas FC |
Atletico Junior Barranquilla | Đội hình Diễn biến |
|||
11/03 07:30 | KT | Gremio |
Ayacucho Futbol Club | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Mexico | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/03 10:00 | KT | Monterrey |
Club Leon | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hàn Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/03 17:00 | KT | Seongnam FC |
Seoul | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 17:00 | KT | Daegu FC |
Gwangju Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 17:30 | KT | Suwon FC |
Suwon Samsung Bluewings | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/03 16:00 | KT | Avispa Fukuoka |
Yokohama F Marinos | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 16:00 | KT | Tokyo |
Vissel Kobe | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 16:00 | KT | Kashiwa Reysol |
Nagoya Grampus Eight | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 16:00 | KT | Urawa Red Diamonds |
Yokohama FC | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 17:00 | KT | Sanfrecce Hiroshima |
Consadole Sapporo | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 17:00 | KT | Cerezo Osaka |
Shimizu S-Pulse | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 17:00 | KT | Kawasaki Frontale |
Tokushima Vortis | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 17:00 | KT | Sagan Tosu |
Vegalta Sendai | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 17:00 | KT | Gamba Osaka |
Oita Trinita | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 17:00 | KT | Kashima Antlers |
Shonan Bellmare | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Israel | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/03 00:00 | KT | Hapoel Ironi Kiryat Shmona |
Maccabi Petah Tikva FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hy Lạp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/03 22:15 | KT | Lamia |
Larisa | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp quốc gia Đảo Sip | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/03 21:00 | KT | Omonia Nicosia FC |
APOEL Nicosia | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 23:00 | KT | Anorthosis Famagusta FC |
Karmiotissa Pano Polemidion | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Nga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/03 15:30 | KT | SKA Energiya Khabarovsk |
Krasnodar II | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 18:00 | KT | Spartak Moscow II |
Neftekhimik Nizhnekamsk | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 18:00 | KT | Pari Nizhny Novgorod |
Fakel Voronezh | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 18:00 | KT | Veles Moscow |
Baltika | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 18:30 | KT | Tom Tomsk |
Krylya Sovetov Samara | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 19:00 | KT | Yenisey Krasnoyarsk |
Shinnik Yaroslavl | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 20:00 | KT | Irtysh 1946 Omsk |
Tekstilshchik Ivanovo | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 20:00 | KT | Gazovik Orenburg |
Torpedo Moscow | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 21:00 | KT | Chayka K Sr |
Akron Togliatti | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 21:15 | KT | Dinamo Briansk |
Alania | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 22:00 | KT | Chertanovo Moscow |
Volgar-Gazprom Astrachan | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Ấn Độ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/03 15:30 | KT | Minerva Punjab |
Mohammedan SC IND | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 17:35 | KT | Real Kashmir |
Trau | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 20:30 | KT | Churchill Brothers |
Gokulam | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Croatia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/03 22:59 | KT | Istra 1961 |
NK Lokomotiva Zagreb | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thái Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/03 18:00 | KT | Chiangrai United |
BEC Tero Sasana | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 18:00 | KT | Bangkok United FC |
Trat Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 18:00 | KT | Buriram United |
Sukhothai | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 18:00 | KT | Suphanburi FC |
Port | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Thụy Sỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/03 23:30 | KT | Chiasso |
Luzern | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Slovenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/03 21:00 | KT | Ask Bravo |
NK Aluminij | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 22:59 | KT | Domzale |
NK Mura 05 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nam Phi | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/03 22:00 | KT | Chippa United FC |
AmaZulu | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 22:00 | KT | Baroka |
Stellenbosch | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 22:00 | KT | Ts Galaxy |
Black Leopards | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 22:00 | KT | Marumo Gallants |
Lamontville Golden Arrows | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 22:59 | KT | Maritzburg United |
Kaizer Chiefs FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hồng Kông | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/03 19:00 | KT | Eastern A.A Football Team |
Kitchee | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Malaysia Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/03 15:45 | KT | Kelantan United |
PDRM | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 15:45 | KT | PKNP |
Sarawak | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 20:00 | KT | Terengganu B DKTT-Team |
Kuching Fa | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Malaysia Super League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/03 20:00 | KT | Kuala Lumpur |
UiTM | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 20:00 | KT | Misc Mifa Petaling |
Melaka United | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 20:00 | KT | Pahang |
Perak | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Kosovo Super League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/03 19:00 | KT | KF Trepca 89 |
Kf Feronikeli | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 19:00 | KT | Kf Llapi |
Kf Drenica Srbica | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 19:30 | KT | Kf Prishtina |
Besa Peje | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Confederation Cup Châu Phi | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/03 20:00 | KT | Enyimba International |
Al Ahly Benghazi | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 20:00 | KT | Club Sportif Sfaxien |
Salitas | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 22:59 | KT | Es Du Sahel |
Asc Jaraaf | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 22:59 | KT | Pyramids |
Nkana | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 22:59 | KT | RCA Raja Casablanca Atlhletic |
Namungo | Đội hình Diễn biến |
|||
11/03 02:00 | KT | Es Setif |
Orlando Pirates | Đội hình Diễn biến |
|||
11/03 02:00 | KT | Renaissance Sportive de Berkane |
Napsa Stars | Đội hình Diễn biến |
|||
11/03 02:00 | KT | Js Kabylie |
Coton Sport Garoua | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Honduras | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/03 06:00 | KT | Upnfm |
Real Sociedad Tocoa | Đội hình Diễn biến |
|||
11/03 06:05 | KT | CD Vida |
Honduras Progreso | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ El Salvador | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/03 04:30 | KT | Jocoro |
Aguila | Đội hình Diễn biến |
|||
11/03 04:30 | KT | Luis Angel Firpo |
Municipal Limeno | Đội hình Diễn biến |
|||
11/03 08:00 | KT | Sonsonate |
CD FAS | Đội hình Diễn biến |
|||
11/03 08:00 | KT | Santa Tecla |
Atletico Marte | Đội hình Diễn biến |
|||
11/03 08:15 | KT | Alianza |
Cd Chalatenango | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bolivia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/03 02:00 | KT | San Jose |
Atletico Palmaflor | Đội hình Diễn biến |
|||
11/03 05:15 | KT | Independiente Petrolero |
Oriente Petrolero | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Guatemala | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/03 00:00 | KT | Antigua Gfc |
Xelaju MC | Đội hình Diễn biến |
|||
11/03 01:00 | KT | CD Malacateco |
Club Comunicaciones | Đội hình Diễn biến |
|||
11/03 02:00 | KT | Deportivo Sanarate |
Deportivo Achuapa | Đội hình Diễn biến |
|||
11/03 04:00 | KT | Guastatoya |
Coban Imperial | Đội hình Diễn biến |
|||
11/03 04:00 | KT | CSD Municipal |
Csyd Sacachispas | Đội hình Diễn biến |
|||
11/03 04:00 | KT | Santa Lucia Cotzumalguapa |
CD Puerto de Iztapa | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/03 22:30 | KT | Midtjylland |
Odense BK | Đội hình Diễn biến |
|||
11/03 00:00 | KT | Randers FC |
Vejle | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ai Cập | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/03 00:30 | KT | El Ismaily |
Al Ahly | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Malta Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/03 22:59 | KT | Balzan |
Zejtun Corinthians | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Giao Hữu | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/03 17:00 | KT | Romania U19 |
Serbia U19 | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 22:30 | KT | Linense |
Bodo Glimt | Đội hình Diễn biến |
|||
11/03 01:00 | KT | Raufoss |
Nybergsund IL Trysil | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Brazil | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/03 01:30 | KT | SE do Gama DF |
Ponte Preta | Đội hình Diễn biến |
|||
11/03 01:30 | KT | Madureira |
Paysandu (PA) | Đội hình Diễn biến |
|||
11/03 02:00 | KT | 4 De Julho |
Confianca Se | Đội hình Diễn biến |
|||
11/03 04:00 | KT | Rio Branco Es |
Sampaio Correa | Đội hình Diễn biến |
|||
11/03 04:10 | KT | Cianorte Pr |
Parana PR | Đội hình Diễn biến |
|||
11/03 05:15 | KT | Juazeirense Ba |
Sport Club Recife | Đội hình Diễn biến |
|||
11/03 07:30 | KT | Moto Clube Ma |
Botafogo | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/03 20:00 | KT | Hutnik Krakow |
Stal Rzeszow | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bulgaria Division 2 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/03 20:30 | KT | Kariana Erden |
Sportist Svoge | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 20:30 | KT | Dobrudzha |
Neftohimik | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 20:30 | KT | Pirin Blagoevgrad |
Ludogorets Razgrad Ii | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 20:30 | KT | Septemvri Sofia |
Hebar Pazardzhik | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 20:30 | KT | Strumska Slava |
Septemvri Simitli | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Hungary | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/03 20:30 | KT | Fehervar Videoton |
Budafoki Mte | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 21:00 | KT | Varda Se |
Zalaegerszegi TE | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 23:30 | KT | Debreceni VSC |
MTK Hungaria FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Thái Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/03 17:00 | KT | Ranong United |
Kasetsart University FC | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 18:00 | KT | Udon Thani |
Samut Sakhon | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 18:00 | KT | Khonkaen FC |
Chiangmai Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 18:00 | KT | Jl Chiangmai United |
Khonkaen United | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 18:00 | KT | Ayutthaya Fc |
Uthai Thani Forest | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 18:00 | KT | Nong Bua Pitchaya |
Lampang Fc | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 19:00 | KT | Phrae United |
Navy | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 19:00 | KT | Nakhon Pathom FC |
Sisaket | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 19:00 | KT | Customs Department FC |
Chainat FC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Montenegro | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/03 20:00 | KT | Rudar Pljevlja |
FK Buducnost Podgorica | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 21:00 | KT | Iskra Danilovgrad |
OFK Petrovac | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 22:00 | KT | Decic Tuzi |
FK Sutjeska Niksic | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 22:59 | KT | Zeta |
Mladost Podgorica | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Áo vùng Mitte | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/03 00:30 | KT | Sv Spittal |
Deutschlandsberger Sc | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/03 01:00 | KT | Saarbrucken |
Fsv Zwickau | Đội hình Diễn biến |
|||
11/03 01:00 | KT | Bayern Munich II |
Sc Verl | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Italia C1B | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/03 21:00 | KT | Cesena |
Perugia | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 21:00 | KT | Imolese |
Fano Calcio | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Italia C1A | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/03 21:00 | KT | Pro Sesto |
Us Pergolettese | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Argentina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/03 03:10 | KT | CA Banfield |
Club Atletico Guemes | Đội hình Diễn biến |
|||
11/03 05:20 | KT | Atletico Tucuman |
Comunicaciones BsAs | Đội hình Diễn biến |
|||
11/03 07:35 | KT | Independiente |
Villa Mitre | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Kuwait | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/03 20:00 | KT | Al Salmiyah |
Al Sahel | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 22:05 | KT | Al-Arabi Club |
Al Fahaheel Sc | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia FFA Cup | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/03 15:00 | KT | Canberra White Eagles |
Belnorth | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 15:00 | KT | Lindfield |
Central Sydney Wolves | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 15:10 | KT | Connells Point Rovers |
Hinchinbrook Sports Sc | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 15:30 | KT | Ponds |
Wollongong United | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Bahrain | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/03 22:30 | KT | Al-hala |
Al-shabbab | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 22:30 | KT | Bahrain Sc |
Qalali | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Mexico | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/03 10:05 | KT | Csyd Dorados De Sinaloa |
Pumas Tabasco | Đội hình Diễn biến |
|||
11/03 06:00 | KT | Tepatitlan De Morelos |
Correcaminos Uat | Đội hình Diễn biến |
|||
11/03 08:05 | KT | Cancun |
CF Atlante | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ New Zealand | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/03 10:15 | KT | Hawkes Bay United |
Eastern Suburbs AFC | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 10:20 | KT | Hawkes Bay United |
Eastern Suburbs AFC | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Georgia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/03 20:00 | KT | Telavi |
Samgurali Tskh | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 22:00 | KT | Dila Gori |
Lokomotiv Tbilisi | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 22:59 | KT | Saburtalo Tbilisi |
Torpedo Kutaisi | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Serbia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/03 21:00 | KT | Crvena Zvezda |
Imt Novi Beograd | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Bosnia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/03 20:00 | KT | Tuzla City |
FK Zeljeznicar | Đội hình Diễn biến |
|||
90 phút [1-1], Penalty [3-2], Tuzla City thắng | |||||||
10/03 20:00 | KT | Klis Buturovic Polje |
Zvijezda 09 Brgule | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 22:00 | KT | NK Siroki Brijeg |
Borac Banja Luka | Đội hình Diễn biến |
|||
11/03 00:30 | KT | FK Sarajevo |
Zrinjski Mostar | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Paraguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/03 04:30 | KT | Olimpia Asuncion |
Nacional Asuncion | Đội hình Diễn biến |
|||
11/03 06:45 | KT | Sportivo Luqueno |
Sol De America | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/03 18:00 | KT | Algeciras |
Las Palmas Atletico | Đội hình Diễn biến |
|||
11/03 00:30 | KT | Leioa |
Portugalete | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/03 23:40 | KT | Odra Opole |
Widzew lodz | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc gia Estonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/03 22:00 | KT | Trans Narva |
JK Tallinna Kalev | Đội hình Diễn biến |
|||
11/03 01:00 | KT | Levadia Tallinn |
Maardu Fc Starbunker | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Uzbekistan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/03 18:15 | KT | Turon Nukus |
Kuruvchi Kokand Qoqon | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 20:30 | KT | Nasaf Qarshi |
Pakhtakor Tashkent | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 20:30 | KT | Kuruvchi Bunyodkor |
Mashal Muborak | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Tunisia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/03 20:00 | KT | As Slimane |
C. A. Bizertin | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 20:00 | KT | Rejiche |
Stade Tunisien | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 20:00 | KT | J.s. Kairouanaise |
Etoile Metlaoui | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 20:00 | KT | Us Tataouine |
Club Africain | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 20:00 | KT | Esperance Sportive de Tunis |
Us Ben Guerdane | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Luxembourg | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/03 01:30 | KT | Hostert |
CS Petange | Đội hình Diễn biến |
|||
11/03 01:30 | KT | Victoria Rosport |
Swift Hesperange | Đội hình Diễn biến |
|||
11/03 01:30 | KT | Jeunesse Esch |
Una Strassen | Đội hình Diễn biến |
|||
11/03 01:30 | KT | Etzella Ettelbruck |
Progres Niedercorn | Đội hình Diễn biến |
|||
11/03 01:30 | KT | Rodange 91 |
Hamm Rm Benfica | Đội hình Diễn biến |
|||
11/03 01:30 | KT | Us Mondorf-les-bains |
Fola Esch | Đội hình Diễn biến |
|||
11/03 01:30 | KT | Racing Union Luxemburg |
Wiltz 71 | Đội hình Diễn biến |
|||
11/03 01:30 | KT | Differdange 03 |
F91 Dudelange | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Hungary | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/03 20:30 | KT | Kazincbarcika |
Soroksar | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 20:30 | KT | Szentlorinc Se |
Ajka | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Slovakia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/03 20:00 | KT | KFC Komarno |
Sport Podbrezova | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Hy Lạp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/03 20:00 | KT | Xanthi |
Doxa Dramas | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/03 18:00 | KT | Yeni Orduspor |
Karaman Belediyesi Spor | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 18:00 | KT | Aksarayspor |
Silivrispor | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 18:00 | KT | Bergama Belediyespor |
Adiyamanspor | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 18:00 | KT | Duzcespor |
Yldrm Belediyesispor | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 18:00 | KT | Kelkit Belediye Hurriyet |
Siirt Il Ozle Idaresi Spor | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 18:00 | KT | Modafenspor |
Kozan Bldspor | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 18:00 | KT | Sultanbeyli |
Bayrampasaspor | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 18:00 | KT | Turk Metal Kirikkale |
Muglaspor | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Brazil Campeonato Cearense Division 1 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/03 01:00 | KT | Crato Por |
Icasa(CE) | Đội hình Diễn biến |
|||
11/03 01:00 | KT | Pacajus Ce |
Caucaia | Đội hình Diễn biến |
|||
11/03 01:00 | KT | Uniclinic Atletico Cearense Ce |
Fortaleza | Đội hình Diễn biến |
|||
11/03 01:00 | KT | Ferroviario Ce |
Ceara | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ghana Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/03 22:00 | KT | King Faisal Babes |
Asante Kotoko | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đức vùng | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/03 01:30 | KT | Sv Rodinghausen |
Wegberg Beeck | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 4 Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/03 00:00 | KT | Atletico Saguntino |
Cd Roda | Đội hình Diễn biến |
|||
11/03 02:00 | KT | Atletico Pinto |
Cf Trival Valderas | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Italy Serie D | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/03 20:30 | KT | Acd Campodarsego |
Delta Porto Tolle | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 20:30 | KT | Taranto Sport |
Fidelis Andria | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Brisbane Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/03 16:15 | KT | Slack Creek |
Pine Hills | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Kenya Super League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/03 19:00 | KT | Gor Mahia |
Posta Rangers | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ South Africa League Cup | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/03 20:00 | KT | Mamelodi Sundowns |
Polokwane City | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Gibraltar Premier Division | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/03 01:30 | KT | College Europa |
Lincoln City | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Đảo Sip | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/03 20:30 | KT | Akritas Chloraka |
Onisilos Sotiras | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 20:30 | KT | Xylotympou |
Agia Napa | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/03 16:00 | KT | Pazarspor |
Bodrumspor | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 18:00 | KT | 24 Erzincanspor |
Zonguldak | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 18:00 | KT | Amedspor |
Sariyer | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 18:00 | KT | Ankara Demirspor |
Corum Belediyespor | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 18:00 | KT | Ergene Velimese |
Kocaelispor | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 18:00 | KT | Duzyurtspor |
Hacettepe Spor | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 18:00 | KT | Kahramanmaras |
Gumushanespor | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 18:00 | KT | Nigde Belediyespor |
Afjet Afyonspor | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 18:00 | KT | Sancaktepe Belediye Spor |
Manisa Bb Spor | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 18:00 | KT | Surfaspor |
Usakspor | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 18:00 | KT | Anadolu Selcukluspor |
Bayburt Ozel Idare | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 18:00 | KT | Etimesgut Belediye Spor |
Karabukspor | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 18:00 | KT | Eyupspor |
Elazigspor | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 18:00 | KT | Belediye Vanspor |
Kirsehir Koy Hizmetleri | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 18:00 | KT | Kastamonuspor |
Serik Belediyespor | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 18:00 | KT | Kirklarelispor |
Bugsasspor | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 18:00 | KT | Sakaryaspor |
Karacabey Birlikspor | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 18:00 | KT | Tarsus Idman Yurdu |
Pendikspor | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 18:00 | KT | Turgutluspor |
Sivas Dort Eylul Belediyespor | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U21 Nga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/03 15:00 | KT | Fk Ural Youth |
Ufa Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 16:00 | KT | Chertanovo Moscow Youth |
Fk Krasnodar Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 16:00 | KT | Akademiya Konoplev Youth |
Strogino Moscow Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 17:00 | KT | Rubin Kazan Youth |
Uor 5 Moskovskaya Oblast Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 17:00 | KT | Dynamo Moscow Youth |
Pfc Sochi Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 17:00 | KT | Khimki Youth |
Zenit St.petersburg Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 17:00 | KT | Lokomotiv Moscow Youth |
Cska Moscow Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 20:00 | KT | Arsenal Tula Youth |
Tambov Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Libya | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/03 20:00 | KT | Al Anwar |
Al Nasr Benghazi | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 20:00 | KT | Al-tahaddi |
Shabab Al Jabal | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 20:30 | KT | Al Ittihad Tripoli |
Al Wehda Lby | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nữ Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/03 20:00 | KT | Nữ Turbine Potsdam |
Werder Bremen Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ả Rập Xê Út | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/03 19:50 | KT | Al Baten |
Al-Fath | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 22:25 | KT | Al Qadasiya |
Al Ain Ksa | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 22:50 | KT | Al Taawon |
Abha | Đội hình Diễn biến |
|||
11/03 00:15 | KT | Al Faisaly Harmah |
Al-Raed | Đội hình Diễn biến |
|||
11/03 00:45 | KT | Al Ittihad |
Al Shabab Ksa | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 1 Ả rập Xê út | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/03 19:45 | KT | Al Nojoom |
Al Sahel | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 20:05 | KT | Al Hazm |
Al Nahdha | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 20:05 | KT | Najran |
Arar | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 20:15 | KT | Al Jabalain |
Al Feiha | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 22:25 | KT | Hajer |
Al Jeel | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Mexico Youth U20 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/03 22:00 | KT | Monterrey U20 |
Leon U20 | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Châu Âu nữ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/03 19:30 | KT | Nữ Atletico Madrid |
Nữ Chelsea | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 19:55 | KT | Brondby Womens |
Lyonnais Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 20:00 | KT | Lsk Kvinner Womens |
Nữ Wolfsburg | Đội hình Diễn biến |
|||
10/03 21:55 | KT | Fortuna Hjorring Womens |
Nữ Barcelona | Đội hình Diễn biến |
|||
11/03 00:15 | KT | Nữ Bayern Munich |
Biik Kazygurt Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
11/03 02:50 | KT | Fsk St Polten Spratzern Womens |
Rosengard Womens | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Giải trẻ Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/03 18:00 | KT | Arka Gdynia Youth |
Jagiellonia Bialystok Youth | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Sudan Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
10/03 20:45 | KT | Hilal Obayed |
Hay Al Arab | Đội hình Diễn biến |
|||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Quốc Gia Colombia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
11/03 03:00 | KT | Atletico Clube Purtugal |
Llaneros FC | Đội hình Diễn biến |
|||
11/03 04:00 | KT | Orsomarso |
Valledupar | Đội hình Diễn biến |
|||
11/03 06:00 | KT | Tigres FC |
Bogota | Đội hình Diễn biến |
|||
11/03 08:05 | KT | Barranquilla |
Deportes Quindio | Đội hình Diễn biến |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |