LTĐ bóng đá Tây Ban Nha | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
02/04 02:00 | 30 KT |
Villarreal[9] |
Atletico Madrid[5] | |
LTĐ bóng đá Italia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/04 17:30 | 30 KT |
Bologna[4] |
Salernitana[20] | |
01/04 20:00 | 30 KT |
Cagliari[16] |
Hellas Verona[15] | |
01/04 20:00 | 30 KT |
US Sassuolo Calcio[19] |
Udinese[14] | |
01/04 23:00 | 30 KT |
Lecce[13] |
AS Roma[5] | |
02/04 01:45 | 30 KT |
Inter Milan[1] |
Empoli[17] | |
LTĐ bóng đá Hạng Nhất Anh | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/04 18:30 | 40 KT |
Leicester City[2] |
Norwich City[6] | |
01/04 21:00 | 40 KT |
Birmingham[21] |
Preston North End[9] | |
01/04 21:00 | 40 KT |
Coventry[8] |
Cardiff City[11] | |
01/04 21:00 | 40 KT |
Middlesbrough[10] |
Sheffield Wed[23] | |
01/04 21:00 | 40 KT |
Plymouth Argyle[18] |
Bristol City[14] | |
01/04 21:00 | 40 KT |
Rotherham United[24] |
Millwall[16] | |
01/04 21:00 | 40 KT |
Stoke City[19] |
Huddersfield Town[22] | |
01/04 21:00 | 40 KT |
Sunderland[12] |
Blackburn Rovers[17] | |
01/04 21:00 | 40 KT |
Swansea City[15] |
Queens Park Rangers[20] | |
01/04 21:00 | 40 KT |
West Bromwich[5] |
Watford[13] | |
01/04 23:30 | 40 KT |
Ipswich[3] |
Southampton[4] | |
02/04 02:00 | 40 KT |
Leeds United[1] |
Hull City[7] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Italia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/04 17:30 | 31 KT |
Modena[11] |
Bari[15] | |
01/04 20:00 | 31 KT |
Como[4] |
Sudtirol[10] | |
01/04 20:00 | 31 KT |
Calcio Lecco[20] |
Cittadella[9] | |
01/04 20:00 | 31 KT |
Parma[1] |
Catanzaro[5] | |
01/04 20:00 | 31 KT |
Pisa[12] |
Palermo[6] | |
01/04 20:00 | 31 KT |
Spezia[17] |
Ascoli[18] | |
01/04 20:00 | 31 KT |
Venezia[2] |
Reggiana[13] | |
01/04 20:00 | 31 KT |
Cosenza[14] |
Brescia[8] | |
01/04 22:59 | 31 KT |
Cremonese[3] |
Feralpisalo[19] | |
02/04 01:30 | 31 KT |
Sampdoria[7] |
Ternana[16] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Pháp | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
02/04 01:45 | 30 KT |
Ajaccio[12] |
Auxerre[1] | |
LTĐ bóng đá Bồ Đào Nha | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
02/04 02:15 | 27 KT |
Portimonense[16] |
Sporting Braga[4] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Anh | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/04 21:00 | 42 KT |
Burton Albion FC[19] |
Barnsley[5] | |
01/04 21:00 | 42 KT |
Blackpool[9] |
Wycombe Wanderers[13] | |
01/04 21:00 | 42 KT |
Bolton Wanderers[3] |
Reading[18] | |
01/04 21:00 | 42 KT |
Bristol Rovers[14] |
Shrewsbury Town[17] | |
01/04 21:00 | 42 KT |
Cambridge United[20] |
Wigan Athletic[12] | |
01/04 21:00 | 42 KT |
Carlisle[24] |
Lincoln City[8] | |
01/04 21:00 | 42 KT |
Charlton Athletic[16] |
Stevenage Borough[7] | |
01/04 21:00 | 42 KT |
Cheltenham Town[22] |
Exeter City[15] | |
01/04 21:00 | 42 KT |
Leyton Orient[10] |
Peterborough United[4] | |
01/04 21:00 | 42 KT |
Northampton Town[11] |
Port Vale[21] | |
01/04 21:00 | 42 KT |
Oxford United[6] |
Fleetwood Town[23] | |
LTĐ bóng đá Argentina | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
02/04 05:00 | 1st phase KT |
Ca Platense[19] |
Godoy Cruz[3] | |
LTĐ bóng đá Úc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/04 11:00 | 22 KT |
Macarthur[3] |
Western Sydney[6] | |
LTĐ bóng đá Bỉ | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/04 18:30 | championship playoff KT |
Cercle Brugge[7] |
Club Brugge[4] | |
01/04 23:30 | championship playoff KT |
Genk[5] |
St Gilloise[1] | |
LTĐ bóng đá Thụy Sỹ | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/04 19:15 | 29 KT |
Yverdon[8] |
Young Boys[1] | |
01/04 21:30 | 29 KT |
Grasshoppers[11] |
Lausanne Sports[9] | |
01/04 21:30 | 29 KT |
St. Gallen[5] |
Luzern[7] | |
LTĐ bóng đá Đan Mạch | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/04 19:00 | championship round KT |
Copenhagen[3] |
Brondby[2] | |
01/04 21:00 | championship round KT |
Midtjylland[1] |
Nordsjaelland[4] | |
01/04 22:59 | championship round KT |
Silkeborg IF[6] |
Aarhus AGF[5] | |
LTĐ bóng đá Ireland | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/04 19:00 | 8 KT |
Dundalk[10] |
Drogheda United[9] | |
01/04 23:00 | 8 KT |
Shelbourne[1] |
Derry City[2] | |
01/04 23:00 | 8 KT |
St Patrick's[8] |
Sligo Rovers[3] | |
01/04 23:00 | 8 KT |
Waterford United[4] |
Shamrock Rovers[7] | |
02/04 01:45 | 8 KT |
Galway United[5] |
Bohemians[6] | |
LTĐ bóng đá Thụy Điển | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/04 19:00 | 1 KT |
IFK Goteborg[13] |
Djurgardens[4] | |
01/04 19:00 | 1 KT |
IK Sirius FK[8] |
Halmstads[12] | |
01/04 21:30 | 1 KT |
AIK Solna[11] |
Vasteras SK FK[SWE D2-1] | |
01/04 21:30 | 1 KT |
Elfsborg[2] |
IFK Varnamo[5] | |
LTĐ bóng đá Na Uy | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/04 19:30 | 1 KT |
Fredrikstad[2] |
Bodo Glimt[1] | |
01/04 22:00 | 1 KT |
Lillestrom[9] |
Kristiansund BK[15] | |
01/04 22:00 | 1 KT |
Molde[7] |
Stromsgodset[12] | |
01/04 22:00 | 1 KT |
Rosenborg[8] |
Sandefjord[11] | |
01/04 22:00 | 1 KT |
Tromso IL[10] |
Brann[6] | |
02/04 00:15 | 1 KT |
Viking[4] |
Sarpsborg 08 FF[13] | |
LTĐ bóng đá Ba Lan | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/04 17:30 | 26 KT |
Puszcza Niepolomice[16] |
Radomiak Radom[11] | |
01/04 20:00 | 26 KT |
Stal Mielec[8] |
Lech Poznan[4] | |
01/04 22:30 | 26 KT |
Widzew lodz[10] |
Korona Kielce[15] | |
02/04 01:00 | 26 KT |
Gornik Zabrze[7] |
Legia Warszawa[6] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Hà Lan | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/04 19:30 | 22 KT |
Emmen[11] |
Groningen[3] | |
02/04 01:00 | 32 KT |
Jong PSV Eindhoven[17] |
Roda JC Kerkrade[2] | |
LTĐ bóng đá Hạng nhất Thụy Điển | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/04 18:00 | 1 KT |
Gefle IF[9] |
Helsingborg IF[12] | |
01/04 18:00 | 1 KT |
Orebro[11] |
Skovde AIK[13] | |
01/04 20:00 | 1 KT |
IK Brage[6] |
Varbergs BoIS FC[SWE D1-16] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Bồ Đào Nha | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
02/04 00:00 | 27 KT |
SL Benfica B[9] |
Academico Viseu[8] | |
02/04 00:00 | 27 KT |
CD Mafra[10] |
SCU Torreense[5] | |
LTĐ bóng đá Hạng 3 Pháp | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/04 21:30 | 27 KT |
Chamois Niortais[2] |
Orleans US 45[8] | |
LTĐ bóng đá Israel | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
02/04 00:00 | 27 KT |
Hapoel Katamon Jerusalem[7] |
Hapoel Tel Aviv[11] | |
LTĐ bóng đá Romania | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
02/04 00:30 | 32 KT |
Dinamo Bucuresti[14] |
Petrolul Ploiesti[10] | |
LTĐ bóng đá Ấn Độ | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/04 21:00 | 20 KT |
Hyderabad[12] |
Mumbai City[1] | |
LTĐ bóng đá Hạng nhất Nga | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/04 21:00 | 24 KT |
Kuban[18] |
Makhachkala[4] | |
LTĐ bóng đá Hạng 3 Anh | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/04 19:00 | 42 KT |
Grimsby Town[21] |
Bradford AFC[17] | |
01/04 21:00 | 42 KT |
Crewe Alexandra[5] |
Forest Green Rovers[24] | |
01/04 21:00 | 42 KT |
Harrogate Town[13] |
Gillingham[8] | |
01/04 21:00 | 42 KT |
Mansfield Town[1] |
Accrington Stanley[16] | |
01/04 21:00 | 42 KT |
Morecambe[12] |
Barrow[6] | |
01/04 21:00 | 42 KT |
Newport County[11] |
Crawley Town[7] | |
01/04 21:00 | 42 KT |
Notts County[14] |
Milton Keynes Dons[4] | |
01/04 21:00 | 42 KT |
Stockport County[2] |
AFC Wimbledon[9] | |
01/04 21:00 | 42 KT |
Sutton United[23] |
Swindon[20] | |
01/04 21:00 | 42 KT |
Tranmere Rovers[15] |
Colchester United[22] | |
01/04 21:00 | 42 KT |
Walsall[10] |
Salford City[19] | |
LTĐ bóng đá Hạng nhất Ấn Độ | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/04 17:00 | 24 KT |
Namdhari[11] |
Aizawl[9] | |
01/04 22:30 | 24 KT |
Churchill Brothers[10] |
Trau[13] | |
LTĐ bóng đá Hạng nhất Đan Mạch | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/04 19:00 | relegation round KT |
Hillerod Fodbold[7] |
B93 Copenhagen[8] | |
01/04 20:00 | relegation round KT |
Herfolge Boldklub Koge[10] |
Horsens[9] | |
01/04 20:00 | promotion round KT |
Hobro I.K.[6] |
Kolding IF[5] | |
LTĐ bóng đá Cúp Quốc Gia Maroc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
02/04 07:00 | 16th finals KT |
Renaissance Sportive de Berkane[MAR D1-4] |
Forces Armee Royales[MAR D1-1] | |
LTĐ bóng đá Iraq | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
02/04 01:30 | 20 KT |
Al-Naft[9] |
Al Kahrabaa[12] | |
02/04 01:30 | 20 KT |
Naft Al Basra[15] |
Al Minaa[13] | |
02/04 01:30 | 20 KT |
Al Shorta[2] |
Al-Hudod[7] | |
02/04 01:30 | 20 KT |
Naft Alwasat[20] |
Arbil[14] | |
LTĐ bóng đá Armenia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/04 20:00 | 26 KT |
Bkma[10] |
West Armenia[7] | |
LTĐ bóng đá Hạng Nhất Thụy Sỹ | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/04 19:15 | 27 KT |
Vaduz[7] |
Thun[2] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Argentina | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
02/04 01:30 | 9 KT |
Defensores de Belgrano[3] |
San Telmo[4] | |
02/04 01:30 | 9 KT |
Atletico Mitre De Salta[16] |
Aldosivi[9] | |
02/04 07:10 | 9 KT |
San Martin Tucuman[8] |
Chaco For Ever[28] | |
LTĐ bóng đá Ukraina | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/04 22:00 | 22 KT |
Rukh Vynnyky[5] |
Lnz Cherkasy[8] | |
LTĐ bóng đá Indonesia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/04 20:30 | 31 KT |
Persebaya Surabaya[10] |
Dewa United[7] | |
LTĐ bóng đá Costa Rica | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
02/04 04:00 | clausura KT |
AD grecia[a-11] |
Cartagines Deportiva SA[a-9] | |
LTĐ bóng đá Giao Hữu | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/04 16:00 | tháng 4 KT |
Kolos Kovalivka |
Ucsa | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Romania | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/04 21:30 | 20 KT |
Csikszereda Miercurea[6] |
Viitorul Selimbar[1] | |
LTĐ bóng đá Australia New South Wales SL | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/04 13:00 | 7 KT |
Bankstown City Lions[8] |
Dulwich Hill Sc[15] | |
LTĐ bóng đá Bulgaria Division 2 | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/04 20:30 | 26 KT |
Yantra Gabrovo[6] |
PFK Montana[3] | |
01/04 21:00 | 26 KT |
Cska 1948 Sofia Ii[10] |
Litex Lovech[12] | |
LTĐ bóng đá Italia Primavera | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/04 16:00 | KT |
Juventus U19[P1-13] |
AC Milan U19[P1-7] | |
01/04 16:00 | KT |
Lazio U19[P1-4] |
Sampdoria U19[P1-15] | |
01/04 18:00 | KT |
Verona U19[P1-8] |
AS Roma U19[P1-2] | |
01/04 20:00 | KT |
Genoa U19[P1-10] |
Ssd Monza 1912 Youth[P1-16] | |
LTĐ bóng đá Cúp Quốc Gia Iceland | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/04 21:00 | 1 KT |
Augnablik |
Alftanes | |
02/04 01:30 | 1 KT |
Lettir Reykjavik |
Ih Hafnarfjordur | |
LTĐ bóng đá Victorian Úc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/04 14:00 | 8 KT |
Oakleigh Cannons[5] |
Dandenong Thunder[10] | |
LTĐ bóng đá Hạng 3B Argentina | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
02/04 01:30 | KT |
Sportivo Dock Sud[a-8] |
Deportivo Laferrere[a-21] | |
02/04 01:30 | KT |
Flandria[a-10] |
Canuelas[a-6] | |
LTĐ bóng đá Hạng Nhất Ireland | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/04 21:00 | 6 KT |
Wexford Youths[6] |
Cork City[1] | |
01/04 21:00 | 6 KT |
Cobh Ramblers[7] |
Longford Town[10] | |
01/04 23:00 | 6 KT |
Athlone[5] |
Treaty United[2] | |
01/04 23:00 | 6 KT |
Finn Harps[3] |
Bray Wanderers[8] | |
01/04 23:00 | 6 KT |
UC Dublin UCD[4] |
Kerry[9] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Na uy | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/04 22:00 | 1 KT |
Aalesund FK[NOR D1-16] |
Stabaek[NOR D1-15] | |
01/04 22:00 | 1 KT |
Asane Fotball[13] |
Levanger[NOR D2B-1] | |
01/04 22:00 | 1 KT |
Bryne[6] |
Start Kristiansand[5] | |
01/04 22:00 | 1 KT |
Kongsvinger[3] |
Ranheim IL[8] | |
01/04 22:00 | 1 KT |
Mjondalen[11] |
Raufoss[9] | |
01/04 22:00 | 1 KT |
Moss[10] |
Lyn Oslo[NOR D2A-2] | |
01/04 22:00 | 1 KT |
Sandnes Ulf[12] |
Egersunds IK[NOR D2A-1] | |
01/04 22:00 | 1 KT |
Valerenga[NOR D1-14] |
Sogndal[7] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Israel | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/04 23:00 | 28 KT |
Ihud Bnei Shfaram[16] |
Hapoel Acco[9] | |
01/04 23:00 | 28 KT |
Maccabi Kabilio Jaffa[4] |
Ironi Ramat Hasharon[6] | |
01/04 23:00 | 28 KT |
Kfar Kasem[10] |
Maccabi Herzliya[7] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/04 18:00 | KT |
Karlstad BK[N-8] |
Hammarby Tff[N-9] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Ba Lan | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/04 17:40 | 25 KT |
Znicz Pruszkow[11] |
Polonia Warszawa[16] | |
01/04 20:00 | 25 KT |
Zaglebie Sosnowiec[18] |
GKS Katowice[6] | |
01/04 22:30 | 25 KT |
Motor Lublin[5] |
GKS Tychy[4] | |
LTĐ bóng đá Uzbekistan | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/04 17:00 | 5 KT |
Dostlik Tashkent[A-8] |
Buxoro[A-2] | |
LTĐ bóng đá Hạng nhất Georgia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/04 19:00 | 4 KT |
Gareji Sagarejo[9] |
Dinamo Tbilisi II[2] | |
01/04 19:00 | 4 KT |
Spaeri[6] |
WIT Georgia Tbilisi[1] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Hungary | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
02/04 01:00 | 26 KT |
ETO Gyori FC[3] |
Siofok[16] | |
LTĐ bóng đá Cúp quốc gia Uzbekistan | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/04 12:30 | 1 KT |
Fergana University |
Chigatoy | |
01/04 12:30 | 1 KT |
Andijan Fa |
Qiziriq Football Club | |
01/04 15:00 | 1 KT |
Qumqo‘rg‘on |
Qoraqalpogiston Fa | |
01/04 15:05 | 1 KT |
Namangan Fa |
Buxoro University | |
01/04 17:30 | 1 KT |
Sirdaryo Fa |
Tashkent Vfa | |
01/04 17:30 | 1 KT |
Zaamin |
Navoiy Fa | |
LTĐ bóng đá Đảo Faroe | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/04 21:00 | 3 KT |
HB Torshavn[6] |
IF Fuglafjordur[10] | |
01/04 21:00 | 3 KT |
Ki Klaksvik[3] |
NSI Runavik[4] | |
01/04 23:00 | 3 KT |
Skala Itrottarfelag[5] |
B36 Torshavn[1] | |
01/04 23:00 | 3 KT |
Vikingur Gotu[2] |
Toftir B68[9] | |
LTĐ bóng đá Jamaica Premier League | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
02/04 03:00 | regular season KT |
Harbour View[12] |
Montego Bay Utd[7] | |
02/04 05:30 | regular season KT |
Vere United[10] |
Treasure Beach[13] | |
LTĐ bóng đá Zimbabwe | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/04 20:00 | KT |
Bulawayo Chiefs[7] |
Yadah[14] | |
01/04 20:00 | KT |
Herentals College[16] |
Platinum[1] | |
01/04 20:00 | KT |
Ngezi Platinum Stars[15] |
Manica Diamonds[18] | |
01/04 20:00 | KT |
Simba Bhora[9] |
Hwange Colliery[10] | |
01/04 20:00 | KT |
Telone[3] |
Highlanders Fc[2] | |
LTĐ bóng đá Đức vùng | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/04 18:00 | KT |
Chemie Leipzig[NE-9] |
Zfc Meuselwitz[NE-14] | |
01/04 20:00 | KT |
Bremer Sv[N-15] |
Ssv Jeddeloh[N-14] | |
LTĐ bóng đá Northern New Zealand League | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/04 11:30 | KT |
Auckland United |
Hamilton Wanderers Sc | |
LTĐ bóng đá Hạng 3 Chile | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
02/04 05:00 | KT |
Lautaro De Buin |
Deportes Linares | |
LTĐ bóng đá Germany Oberliga NOFV | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/04 20:00 | KT |
BSV Rehden |
Mtv Eintracht Celle | |
LTĐ bóng đá Hạng Nhất Nam Phi | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/04 20:00 | 22 KT |
Mm Platinum[12] |
Platinum City[16] | |
LTĐ bóng đá Nicaragua Apertura league | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
02/04 09:00 | KT |
Walter Ferretti[a-6] |
Managua[a-2] | |
LTĐ bóng đá U21 Anh | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
02/04 01:00 | 19 KT |
Leeds United U21[26] |
Everton U21[21] | |
LTĐ bóng đá U21 Ukraina | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/04 17:00 | KT |
Vorskla U21[10] |
Dynamo Kyiv U21[1] | |
LTĐ bóng đá Hạng 4 Đan Mạch | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/04 17:00 | KT |
Horsholm-Usserod IK |
Karlslunde | |
01/04 17:00 | KT |
Ringsted |
Vb 1968 | |
01/04 18:00 | KT |
Oks |
Hedensted BK | |
01/04 18:00 | KT |
Slagelse Bi |
Skjold | |
01/04 18:00 | KT |
Glostrup FK |
Frederikssund Ik | |
01/04 18:30 | KT |
Kfum Roskilde |
Bronshoj | |
01/04 18:30 | KT |
Marienlyst |
B 1909 Odense | |
01/04 19:00 | KT |
Ledoje Smorum Fodbold |
B 1908 | |
01/04 19:00 | KT |
Greve |
Tarnby Ff | |
01/04 20:00 | KT |
Varde IF |
Odder IGF | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Đan Mạch | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/04 18:00 | 5 KT |
Skive IK[A-7] |
HIK[A-11] | |
01/04 19:00 | 5 KT |
Brabrand IF[A-9] |
Esbjerg FB[A-1] | |
01/04 19:00 | 5 KT |
Middelfart[A-4] |
Thisted[A-12] | |
01/04 19:00 | 5 KT |
Roskilde[A-2] |
Aarhus Fremad[A-3] | |
01/04 20:00 | 5 KT |
Nykobing Falster[A-5] |
Fa 2000[A-10] | |
02/04 00:00 | 5 KT |
Fremad Amager[A-8] |
AB Kobenhavn[A-6] | |
LTĐ bóng đá England Conference | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/04 21:00 | 43 KT |
AFC Fylde[13] |
Gateshead[4] | |
01/04 21:00 | 43 KT |
Aldershot Town[8] |
Dorking[23] | |
01/04 21:00 | 43 KT |
Altrincham[7] |
Oldham Athletic[10] | |
01/04 21:00 | 43 KT |
Barnet[2] |
Oxford City[24] | |
01/04 21:00 | 43 KT |
Bromley[3] |
Woking[15] | |
01/04 21:00 | 43 KT |
Chesterfield[1] |
Kidderminster[22] | |
01/04 21:00 | 43 KT |
Dagenham and Redbridge[12] |
Ebbsfleet United[17] | |
01/04 21:00 | 43 KT |
Eastleigh[18] |
Maidenhead United[20] | |
01/04 21:00 | 43 KT |
Rochdale[11] |
Hartlepool United FC[14] | |
01/04 21:00 | 43 KT |
Southend United[6] |
Boreham Wood[21] | |
01/04 21:00 | 43 KT |
Wealdstone[16] |
Solihull Moors[5] | |
LTĐ bóng đá England Conference Nam | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/04 19:15 | 43 KT |
Weymouth[15] |
Yeovil Town[1] | |
01/04 21:00 | 43 KT |
Aveley[9] |
Havant and Waterlooville[23] | |
01/04 21:00 | 43 KT |
Braintree Town[3] |
Hemel Hempstead Town[17] | |
01/04 21:00 | 43 KT |
Dartford[20] |
Eastbourne Borough[22] | |
01/04 21:00 | 43 KT |
Dover Athletic[24] |
Chelmsford City[2] | |
01/04 21:00 | 43 KT |
Maidstone United[5] |
Welling United[18] | |
01/04 21:00 | 43 KT |
Slough Town[12] |
St Albans City[7] | |
01/04 21:00 | 43 KT |
Taunton Town[21] |
Bath City[10] | |
01/04 21:00 | 43 KT |
Tonbridge Angels[13] |
Farnborough Town[8] | |
01/04 21:00 | 43 KT |
Torquay United[14] |
Weston Super Mare[16] | |
01/04 21:00 | 43 KT |
Worthing[6] |
Hampton & Richmond[4] | |
01/04 21:30 | 43 KT |
Chippenham Town[11] |
Truro City[19] | |
LTĐ bóng đá England Conference Bắc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/04 21:00 | 43 KT |
Bishop's Stortford[24] |
Banbury United[22] | |
01/04 21:00 | 43 KT |
Brackley Town[3] |
Tamworth[1] | |
01/04 21:00 | 43 KT |
Chester FC[10] |
Alfreton Town[7] | |
01/04 21:00 | 43 KT |
Chorley[4] |
Blyth Spartans[16] | |
01/04 21:00 | 43 KT |
Curzon Ashton[9] |
South Shields[6] | |
01/04 21:00 | 43 KT |
Hereford[11] |
Buxton FC[14] | |
01/04 21:00 | 43 KT |
Kings Lynn[17] |
Scarborough[13] | |
01/04 21:00 | 43 KT |
Peterborough Sports[18] |
Gloucester City[23] | |
01/04 21:00 | 43 KT |
Rushall Olympic[21] |
Boston United[5] | |
01/04 21:00 | 43 KT |
Southport FC[15] |
Scunthorpe United[2] | |
01/04 21:00 | 43 KT |
Spennymoor Town[8] |
Farsley Celtic[19] | |
01/04 21:00 | 43 KT |
Warrington Town AFC[12] |
Darlington[20] | |
LTĐ bóng đá Ả Rập Xê Út | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
02/04 02:00 | 8 KT |
Al Ahli Jeddah[3] |
Al Ittihad[4] | |
02/04 02:00 | 8 KT |
Al Hazm[18] |
Dhamk[7] | |
02/04 02:00 | 8 KT |
Al-Raed[13] |
Al Khaleej Club[11] | |
LTĐ bóng đá Bắc Anh | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/04 21:00 | 38 KT |
Basford Utd[18] |
Worksop Town[7] | |
01/04 21:00 | 38 KT |
Bradford Park Avenue[19] |
Radcliffe Borough[1] | |
01/04 21:00 | 38 KT |
Fc United Of Manchester[14] |
Ashton United[8] | |
01/04 21:00 | 38 KT |
Gainsborough Trinity[11] |
Stafford Rangers[20] | |
01/04 21:00 | 38 KT |
Hyde United[5] |
Macclesfield Town[3] | |
01/04 21:00 | 38 KT |
Lancaster City[10] |
Bamber Bridge[15] | |
01/04 21:00 | 38 KT |
Matlock Town[17] |
Ilkeston Town[12] | |
01/04 21:00 | 38 KT |
Warrington Rylands[2] |
Marine[4] | |
01/04 21:00 | 37 KT |
Whitby Town[9] |
Morpeth Town[13] | |
01/04 21:00 | 38 KT |
Workington[16] |
Atherton Collieries[21] | |
LTĐ bóng đá Nam Anh | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/04 21:00 | 38 KT |
AFC Totton[4] |
Walton Hersham[6] | |
01/04 21:00 | 38 KT |
Bracknell Town[8] |
Sholing[15] | |
01/04 21:00 | 38 KT |
Didcot Town[22] |
Swindon Supermarine[16] | |
01/04 21:00 | 38 KT |
Dorchester Town[12] |
Tiverton Town[19] | |
01/04 21:00 | 38 KT |
Gosport Borough[2] |
Winchester City[10] | |
01/04 21:00 | 38 KT |
Harrow Borough[21] |
Chesham United[1] | |
01/04 21:00 | 38 KT |
Hayes&Yeading[17] |
Hendon[9] | |
01/04 21:00 | 38 KT |
Merthyr Town[5] |
Hungerford Town[7] | |
01/04 21:00 | 38 KT |
Plymouth Parkway[20] |
Poole Town[13] | |
01/04 21:00 | 38 KT |
Salisbury City[3] |
Basingstoke Town[11] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Chile | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
02/04 02:00 | 6 KT |
Cd Santiago Morning[15] |
Csyd Barnechea[2] | |
LTĐ bóng đá U23 Bồ Đào Nha | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
01/04 17:00 | KT |
Sporting Braga U23[A-5] |
Santa Clara U23[B-6] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | ||
6 | 7 | 8 | 9 | 10 | 11 | 12 |
13 | 14 | 15 | 16 | 17 | 18 | 19 |
20 | 21 | 22 | 23 | 24 | 25 | 26 |
27 | 28 | 29 | 30 | 31 |