LTĐ bóng đá Ngoại Hạng Anh | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
16/04 02:00 | 33 KT |
Chelsea[9] |
Everton[16] | |
LTĐ bóng đá Tây Ban Nha | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
16/04 02:00 | 31 KT |
Osasuna[9] |
Valencia[7] | |
LTĐ bóng đá Italia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
15/04 23:30 | 32 KT |
Fiorentina[10] |
Genoa[12] | |
16/04 01:45 | 32 KT |
Atalanta[6] |
Hellas Verona[17] | |
LTĐ bóng đá U23 Châu Á | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
15/04 20:00 | bảng KT |
Australia U23 |
Jordan U23 | |
15/04 22:30 | bảng KT |
Qatar U23 |
Indonesia U23 | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
16/04 01:30 | 35 KT |
Alcorcon[18] |
Villarreal B[22] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Pháp | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
16/04 01:45 | 32 KT |
Grenoble[11] |
Angers SCO[3] | |
LTĐ bóng đá Bồ Đào Nha | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
16/04 02:15 | 29 KT |
Vizela[17] |
Chaves[18] | |
LTĐ bóng đá Argentina | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
16/04 06:00 | 1st phase KT |
Argentinos Juniors[2] |
Barracas Central[3] | |
16/04 06:00 | 1st phase KT |
Independiente[9] |
Talleres Cordoba[5] | |
16/04 06:00 | 1st phase KT |
Independiente Rivadavia[27] |
Velez Sarsfield[10] | |
16/04 06:00 | 1st phase KT |
Instituto[14] |
River Plate[4] | |
LTĐ bóng đá Đan Mạch | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
16/04 00:00 | championship round KT |
Silkeborg IF[6] |
Nordsjaelland[4] | |
LTĐ bóng đá Iceland | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
16/04 02:15 | 2 KT |
Fram Reykjavik[3] |
Vikingur Reykjavik[1] | |
LTĐ bóng đá Ireland | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
16/04 01:45 | 10 KT |
Bohemians[8] |
Dundalk[10] | |
LTĐ bóng đá Thụy Điển | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
16/04 00:00 | 3 KT |
IFK Varnamo[12] |
Malmo FF[1] | |
16/04 00:00 | 3 KT |
Hacken[11] |
Brommapojkarna[4] | |
16/04 00:10 | 3 KT |
Hammarby[8] |
Elfsborg[7] | |
LTĐ bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
16/04 00:00 | 32 KT |
Alanyaspor[9] |
Galatasaray[1] | |
LTĐ bóng đá Ba Lan | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
16/04 00:00 | 28 KT |
Piast Gliwice[13] |
Zaglebie Lubin[11] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Hà Lan | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
16/04 01:00 | 34 KT |
Jong Ajax Amsterdam[15] |
Cambuur Leeuwarden[10] | |
16/04 01:00 | 34 KT |
Jong Utrecht[20] |
Den Bosch[19] | |
LTĐ bóng đá Hạng nhất Thụy Điển | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
16/04 00:00 | 3 KT |
Gefle IF[12] |
Degerfors IF[2] | |
16/04 00:00 | 3 KT |
Orgryte[13] |
IK Brage[5] | |
LTĐ bóng đá Hạng 3 Pháp | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
15/04 23:30 | 29 KT |
Nancy[5] |
Martigues[3] | |
LTĐ bóng đá Israel | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
16/04 00:30 | 29 KT |
Hapoel Beer Sheva[3] |
Maccabi Tel Aviv[1] | |
LTĐ bóng đá Romania | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
16/04 00:30 | 34 KT |
Rapid Bucuresti[2] |
Sepsi[5] | |
LTĐ bóng đá Bulgaria | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
15/04 21:30 | 29 KT |
Cska 1948 Sofia[8] |
Lokomotiv Sofia[13] | |
16/04 00:00 | 29 KT |
Ludogorets Razgrad[1] |
Arda[7] | |
LTĐ bóng đá Ấn Độ | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
15/04 21:00 | 22 KT |
Mohun Bagan[2] |
Mumbai City[1] | |
LTĐ bóng đá Hạng nhất Nga | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
15/04 23:00 | 28 KT |
Neftekhimik Nizhnekamsk[7] |
Makhachkala[3] | |
LTĐ bóng đá Serbia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
15/04 21:00 | 30 KT |
Novi Pazar[9] |
Radnicki Nis[10] | |
15/04 23:00 | 30 KT |
Mladost Lucani[7] |
Imt Novi Beograd[14] | |
15/04 23:00 | 30 KT |
Spartak Subotica[12] |
FK Javor Ivanjica[11] | |
16/04 01:00 | 30 KT |
FK Vozdovac Beograd[13] |
Radnicki 1923 Kragujevac[5] | |
LTĐ bóng đá Slovenia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
15/04 22:30 | 31 KT |
NK Aluminij[10] |
Nk Radomlje[9] | |
LTĐ bóng đá UAE | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
15/04 21:00 | 19 KT |
Al-Wasl[1] |
Hatta[14] | |
15/04 23:30 | 19 KT |
Ittihad Kalba[10] |
Al Wehda UAE[4] | |
LTĐ bóng đá Nam Phi | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
16/04 00:30 | 25 KT |
Moroka Swallows[14] |
Mamelodi Sundowns[1] | |
LTĐ bóng đá Maroc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
16/04 02:00 | 9 KT |
Js Soualem[14] |
Renaissance Zmamra[9] | |
LTĐ bóng đá Iraq | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
15/04 19:00 | 22 KT |
Al-Naft[9] |
Naft Alwasat[20] | |
15/04 19:00 | 22 KT |
Al Qasim Sport Club[18] |
Al Najaf[8] | |
15/04 21:30 | 22 KT |
Duhok[6] |
Al Karkh[15] | |
15/04 23:30 | 22 KT |
Naft Al Basra[16] |
Al-Hudod[10] | |
16/04 02:00 | 22 KT |
Al Quwa Al Jawiya[2] |
Naft Misan[11] | |
LTĐ bóng đá Ukraina | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
15/04 19:30 | 24 KT |
Lnz Cherkasy[9] |
Veres Rivne[13] | |
15/04 22:00 | 24 KT |
Metalist 1925 Kharkiv[15] |
Dnipro-1[4] | |
LTĐ bóng đá Indonesia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
15/04 15:00 | 31 KT |
Pusamania Borneo[1] |
Arema Malang[15] | |
15/04 15:00 | 31 KT |
Madura United[4] |
PSM Makassar[12] | |
15/04 15:00 | 31 KT |
Persita Tangerang[16] |
Persib Bandung[2] | |
15/04 15:00 | 31 KT |
Pss Sleman[14] |
Arema Malang[15] | |
15/04 19:00 | 31 KT |
Barito Putera[9] |
Persija Jakarta[11] | |
15/04 19:00 | 31 KT |
Pstni[18] |
Bali United[3] | |
LTĐ bóng đá Cúp Phần Lan | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
15/04 22:00 | KT |
Pallon Pojat |
SJK Seinajoki[FIN D1-2] | |
16/04 00:10 | KT |
Tikka |
Puiu | |
LTĐ bóng đá Ecuador | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
16/04 07:00 | 7 KT |
Liga Dep. Universitaria Quito[a-5] |
Delfin SC[a-13] | |
LTĐ bóng đá Bolivia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
16/04 06:00 | 9 KT |
Independiente Petrolero[a-8] |
Aurora[a-4] | |
LTĐ bóng đá Ai Cập | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
15/04 21:00 | 10 KT |
El Mokawloon[17] |
Pyramids[1] | |
16/04 00:00 | 10 KT |
El Zamalek[12] |
Al Ahly[9] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Paraguay | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
16/04 02:40 | 2 KT |
Deportivo Recoleta[4] |
Deportivo Santani[7] | |
16/04 05:15 | 2 KT |
Atletico Tembetary[16] |
Rubio Nu Asuncion[12] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Romania | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
15/04 21:30 | 22 KT |
CS Mioveni[5] |
Viitorul Selimbar[1] | |
LTĐ bóng đá UAE Division 1 | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
15/04 20:50 | 27 KT |
Masfut[13] |
Dubba Al-Husun[2] | |
15/04 20:50 | 27 KT |
Al Rams[17] |
Al Hamriyah[12] | |
15/04 20:55 | 27 KT |
City[16] |
Gulf Heroes[14] | |
15/04 20:55 | 27 KT |
Dubai United[4] |
Gulf United[15] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Trung Quốc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
15/04 14:00 | KT |
Taian Tiankuang[N-6] |
Hubei Chufeng Heli[N-5] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Latvia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
15/04 21:00 | 2 KT |
Rezekne / Bjss[14] |
FK Ventspils[4] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Iran | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
15/04 20:30 | 9 KT |
Damash Gilan FC[16] |
Chadormalou Ardakan[3] | |
15/04 20:30 | 9 KT |
Saipa[5] |
Kheybar Khorramabad[1] | |
15/04 20:45 | 9 KT |
Fajr Sepasi[2] |
Ario Eslamshahr[7] | |
15/04 21:00 | 9 KT |
Mes Krman[8] |
Shahrdari Astara[14] | |
LTĐ bóng đá Hạng 3 Israel | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
15/04 18:00 | north KT |
Maccabi Ahi Nazareth[N-6] |
Hapoel Migdal Haemek[N-12] | |
LTĐ bóng đá Chile | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
16/04 05:00 | 8 KT |
Cobresal[16] |
Cd Copiapo S.a.[13] | |
16/04 07:30 | 8 KT |
Colo Colo[7] |
Cobreloa[10] | |
LTĐ bóng đá Venezuela | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
16/04 06:00 | 12 KT |
Academia Puerto Cabello[a-3] |
Metropolitanos[a-10] | |
LTĐ bóng đá Georgia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
15/04 22:00 | 9 KT |
Samgurali Tskh[9] |
Saburtalo Tbilisi[1] | |
15/04 23:00 | 9 KT |
Telavi[5] |
Torpedo Kutaisi[4] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Na uy | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
16/04 00:00 | 3 KT |
Aalesund FK[3] |
Lyn Oslo[14] | |
16/04 00:00 | 3 KT |
Asane Fotball[11] |
Sogndal[2] | |
16/04 00:00 | 3 KT |
Bryne[9] |
Levanger[1] | |
16/04 00:00 | 3 KT |
Kongsvinger[5] |
Egersunds IK[7] | |
16/04 00:00 | 3 KT |
Mjondalen[13] |
Start Kristiansand[16] | |
16/04 00:00 | 3 KT |
Moss[10] |
Ranheim IL[8] | |
16/04 00:00 | 3 KT |
Sandnes Ulf[15] |
Raufoss[12] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
15/04 21:00 | 30 KT |
Erzurum BB[9] |
Sakaryaspor[3] | |
16/04 00:00 | 30 KT |
Adanaspor[16] |
Bodrumspor[6] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Nga miền Tây | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
15/04 21:00 | KT |
Spartak Moscow II[W-7] |
Saturn[W-15] | |
LTĐ bóng đá Hạng nhất Colombia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
16/04 03:30 | 11 KT |
Orsomarso[a-3] |
Barranquilla[a-9] | |
16/04 05:35 | 11 KT |
Bogota[a-14] |
Llaneros FC[a-4] | |
16/04 07:40 | 11 KT |
Deportes Quindio[a-6] |
Inter Palmira[a-11] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Hungary | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
16/04 01:00 | 28 KT |
Vasas[2] |
Kozarmisleny Se[5] | |
LTĐ bóng đá Bahrain | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
15/04 23:00 | 17 KT |
Al-Hadd[11] |
East Riffa[12] | |
15/04 23:00 | 17 KT |
Al-Muharraq[3] |
Al-shabbab[9] | |
15/04 23:00 | 17 KT |
Al-Riffa[2] |
Al-hala[7] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Estonia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
15/04 23:00 | 6 KT |
Tallinna Levadia 2[3] |
Paide Linnameeskond B[9] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Serbia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
15/04 21:00 | 30 KT |
Vrsac[11] |
Tekstilac Odzaci[3] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Victorian Úc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
15/04 17:30 | 10 KT |
Fc Bulleen Lions[3] |
Langwarrin[2] | |
15/04 17:30 | 10 KT |
Kingston City[7] |
Eastern Lions Sc[12] | |
LTĐ bóng đá Cúp quốc gia Uzbekistan | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
15/04 17:30 | bảng KT |
Sementchi Quvasoy |
Namangan Fa | |
15/04 19:15 | bảng KT |
Xorazm Urganch[UZB D1A-2] |
Aral Nukus[UZB D1A-5] | |
15/04 20:30 | bảng KT |
OTMK Olmaliq[UZB D1-5] |
Mashal Muborak[UZB D1A-3] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Hy Lạp | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
15/04 20:00 | KT |
Olympiakos Piraeus Ii[S-8] |
Panathinaikos B[S-11] | |
15/04 20:00 | KT |
Panahaiki-2005[S-10] |
AS Egaleo Aigaleo Athens[S-7] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Armenia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
15/04 19:00 | 23 KT |
Onor[14] |
Andranik[6] | |
15/04 19:00 | 23 KT |
Noah B[8] |
Ararat Yerevan 2[5] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Litva | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
15/04 22:00 | 6 KT |
Kauno Zalgiris Ii[13] |
Trakai Riteriai[1] | |
LTĐ bóng đá Đảo Faroe | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
16/04 00:00 | 5 KT |
Toftir B68[8] |
07 Vestur Sorvagur[5] | |
LTĐ bóng đá Ghana Premier League | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
15/04 22:00 | 26 KT |
Accra Lions[5] |
Bibiani Gold Stars[8] | |
15/04 22:00 | KT |
Dreams Fc Gha[14] |
Legon Cities[11] | |
LTĐ bóng đá Hạng 3 Chile | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
16/04 05:00 | KT |
San Antonio Unido |
Osorno | |
16/04 07:30 | KT |
Concon National |
Deportes Linares | |
LTĐ bóng đá Hạng 3 Mexico | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
16/04 09:00 | KT |
Cafetaleros De Tapachula |
Irapuato | |
LTĐ bóng đá Italy C1 | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
16/04 01:30 | KT |
Juve Stabia[C-1] |
Crotone[C-9] | |
16/04 01:45 | KT |
Arezzo[B-9] |
Sassari Torres[B-2] | |
16/04 01:45 | KT |
Cesena[B-1] |
Recanatese[B-16] | |
16/04 01:45 | KT |
Avellino[C-2] |
Benevento[C-3] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Ấn Độ | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
15/04 17:30 | KT |
Kenkre |
Dempo SC | |
LTĐ bóng đá Syrian League | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
15/04 20:00 | KT |
Al-Ittihad Aleppo |
Tishreen Sc | |
15/04 20:00 | KT |
Al-Karamah |
Al Wathba Homs | |
15/04 20:00 | KT |
Al-Wahda Damascus |
Jableh Sc | |
LTĐ bóng đá U21 Nam Thụy Điển | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
15/04 20:00 | 2 KT |
Helsingborg U21[S-5] |
Malmo FF U21[S-2] | |
15/04 20:00 | 8 KT |
Mjallby AIF U21[S-4] |
Kalmar FF U21[S-8] | |
LTĐ bóng đá U21 Bắc Thụy Điển | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
15/04 20:00 | 3 KT |
Djurgardens U21[N-2] |
IFK Norrkoping U21[N-1] | |
LTĐ bóng đá U21 Anh | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
15/04 19:00 | 19 KT |
Leeds United U21[26] |
Derby County U21[25] | |
16/04 01:00 | 19 KT |
Arsenal U21[5] |
Aston Villa U21[19] | |
16/04 01:00 | 19 KT |
Leicester City U21[24] |
Stoke City U21[15] | |
16/04 01:00 | 19 KT |
Sunderland U21[8] |
Middlesbrough U21[10] | |
16/04 01:00 | 19 KT |
Tottenham Hotspur U21[1] |
Wolves U21[6] | |
LTĐ bóng đá Uruguay | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
16/04 06:30 | 8 KT |
Miramar Misiones[14] |
Nacional Montevideo[4] | |
LTĐ bóng đá Norway 2.Liga | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
15/04 21:00 | KT |
Viking B[A-2] |
Jerv[A-5] | |
15/04 22:00 | KT |
Valerenga B[B-11] |
Stjordals Blink[B-10] | |
15/04 23:00 | KT |
IL Hodd[A-7] |
Brann B[A-13] | |
LTĐ bóng đá Hạng 4 Na uy | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
15/04 21:00 | KT |
Stabaek B |
Rosenborg B | |
16/04 00:00 | KT |
Pors Grenland |
Odd Grenland B | |
LTĐ bóng đá Nữ Đức | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
16/04 00:30 | 18 KT |
Nữ Hoffenheim[3] |
Koln Womens[10] | |
LTĐ bóng đá England Conference | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
16/04 01:45 | 44 KT |
Gateshead[7] |
Chesterfield[1] | |
LTĐ bóng đá U21 Anh Hạng 2 | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
15/04 19:00 | 16 KT |
Wigan U21 |
Afc Bournemouth U21 | |
15/04 19:00 | 16 KT |
Crewe Alexandra U21 |
Ipswich U21 | |
15/04 20:00 | 16 KT |
Sheffield United U21 |
Watford U21 | |
16/04 01:00 | 16 KT |
Birmingham U21[3] |
Cardiff City U21[16] | |
LTĐ bóng đá Hạng 1 Ả rập Xê út | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
15/04 22:40 | 28 KT |
Hajer[16] |
Al Bukayriyah[15] | |
15/04 23:05 | 28 KT |
Al Arabi Ksa[3] |
Al Ain Ksa[12] | |
16/04 00:45 | 28 KT |
Al Safa Ksa[9] |
Al Taraji[18] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Peru | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
16/04 03:30 | KT |
Union Huaral |
Carlos Stein | |
LTĐ bóng đá Peru | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
16/04 03:00 | 11 KT |
Utc Cajamarca |
Los Chankas | |
16/04 07:30 | 11 KT |
Deportivo Garcilaso[a-15] |
Sporting Cristal[a-1] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Chile | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
16/04 05:00 | 8 KT |
Curico Unido[14] |
Cd Magallanes[5] | |
LTĐ bóng đá U23 Bồ Đào Nha | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
15/04 21:00 | KT |
Cd Mafra U23[B-7] |
Portimonense U23[B-8] | |
15/04 23:00 | KT |
Sporting Braga U23[A-5] |
Academico Viseu U23[A-6] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | ||
6 | 7 | 8 | 9 | 10 | 11 | 12 |
13 | 14 | 15 | 16 | 17 | 18 | 19 |
20 | 21 | 22 | 23 | 24 | 25 | 26 |
27 | 28 | 29 | 30 | 31 |