KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/04 02:00 | Real Sociedad |
Real Madrid | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Italia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/04 01:45 | Frosinone |
Salernitana | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/04 01:30 | Bochum |
Hoffenheim | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Pháp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/04 02:00 | Montpellier |
Nantes | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/04 02:00 | Queens Park Rangers |
Leeds United | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U23 Châu Á | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:00 | Uzbekistan U23 |
Saudi Arabia U23 | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 00:30 | Iraq U23 |
Viet Nam U23 | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Italia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/04 01:30 | Pisa |
Catanzaro | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 01:30 | Venezia |
Cremonese | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/04 01:30 | Andorra |
Racing de Santander | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23:30 | Hertha Berlin |
Hannover 96 | Đội hình Diễn biến |
||||
23:30 | St Pauli |
Hansa Rostock | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bồ Đào Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/04 02:15 | Gil Vicente |
Arouca | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
16:45 | Brisbane Roar FC |
Adelaide United FC | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bỉ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/04 01:45 | AS Eupen |
Sporting Charleroi | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/04 00:00 | Lyngby |
Vejle | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Phần Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:00 | Inter Turku |
Ekenas IF Fotboll | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ireland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/04 01:45 | Drogheda United |
Sligo Rovers | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 01:45 | Dundalk |
Bohemians | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 01:45 | Shelbourne |
St Patrick's | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 01:45 | Waterford United |
Derry City | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 02:00 | Shamrock Rovers |
Galway United | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Thổ Nhĩ Kỳ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/04 00:00 | Adana Demirspor |
Galatasaray | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Mexico | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/04 08:00 | Puebla |
Club America | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23:00 | Piast Gliwice |
Warta Poznan | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 01:30 | Jagiellonia Bialystok |
Pogon Szczecin | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Hà Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/04 01:00 | Cambuur Leeuwarden |
Dordrecht 90 | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 01:00 | De Graafschap |
MVV Maastricht | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 01:00 | Jong Ajax Amsterdam |
Roda JC Kerkrade | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 01:00 | Oss |
Jong AZ | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 01:00 | VVV Venlo |
Den Bosch | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 01:00 | Willem II |
Groningen | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Pháp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23:30 | Chamois Niortais |
Martigues | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 00:30 | Chateauroux |
Epinal | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 00:30 | Cholet So |
Rouen | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 00:30 | Dijon |
Goal | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 00:30 | Nancy |
Le Mans | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 00:30 | Nimes |
Red Star 93 | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 00:30 | Versailles 78 |
Orleans US 45 | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 00:30 | Villefranche |
Avranches | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 00:30 | Marignane Gignac |
Sochaux | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hungary | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/04 01:00 | Zalaegerszegi TE |
Videoton Puskas Akademia | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Romania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/04 00:00 | Dinamo Bucuresti |
Voluntari | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bulgaria | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/04 00:00 | Pirin Blagoevgrad |
Botev Vratsa | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Serbia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:00 | FK Vozdovac Beograd |
Spartak Subotica | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 00:00 | Cukaricki |
Mladost Lucani | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Slovakia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:30 | Zemplin Michalovce |
Dukla Banska Bystrica | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Áo | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/04 00:30 | Austria Wien |
Rheindorf Altach | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Croatia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23:00 | Istra 1961 |
Slaven Belupo Koprivnica | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/04 00:00 | B93 Copenhagen |
Horsens | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 00:00 | Hillerod Fodbold |
Naestved | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 00:00 | Kolding IF |
Sonderjyske | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Belarus | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:30 | Vitebsk |
BATE Borisov | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 00:30 | Dinamo Brest |
Naftan Novopolock | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nam Phi | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/04 00:30 | Ajax Cape Town |
Richards Bay | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 00:30 | Ts Galaxy |
Moroka Swallows | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Maroc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/04 01:00 | Js Soualem |
MCO Mouloudia Oujda | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Iraq | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19:45 | Al Karkh |
Al Zawraa | Đội hình Diễn biến |
||||
19:45 | Al Qasim Sport Club |
Duhok | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Arbil |
Al Talaba | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Al-Naft |
Al Shorta | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Naft Alwasat |
Naft Misan | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Baghdad |
Al-Hudod | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Naft Al Basra |
Al Najaf | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Trung Quốc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17:00 | Qingdao West Coast |
Nantong Zhiyun | Đội hình Diễn biến |
||||
18:35 | Shijiazhuang Ever Bright |
HeNan | Đội hình Diễn biến |
||||
18:35 | Changchun YaTai |
Meizhou Hakka | Đội hình Diễn biến |
||||
18:35 | Wuhan Three Towns |
Tianjin Teda | Đội hình Diễn biến |
||||
18:35 | Zhejiang Professional |
Beijing Guoan | Đội hình Diễn biến |
||||
19:00 | Chengdu Rongcheng |
Shandong Taishan | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Armenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | Avan Academy |
West Armenia | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Ararat Yerevan |
Van | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Estonia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23:00 | Parnu Linnameeskond |
Nomme United | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Thụy Sỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/04 01:15 | Aarau |
Bellinzona | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Brazil | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/04 05:00 | Ituano Sp |
Operario Ferroviario Pr | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 05:00 | Sport Club Recife |
Vila Nova (GO) | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 06:00 | Avai |
Santos | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 07:00 | Guarani Sp |
Chapecoense SC | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Indonesia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
15:00 | 45+' | Persis Solo |
Persita Tangerang | Đội hình Diễn biến |
|||
15:00 | 45+' | Psis Semarang |
Pstni | Đội hình Diễn biến |
|||
19:00 | Cilegon United |
Persija Jakarta | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp Phần Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23:45 | Fish United |
Tpv Tampere | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Costa Rica | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/04 09:00 | Cartagines Deportiva SA |
Perez Zeledon | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp C1 Châu Phi | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/04 01:00 | Mamelodi Sundowns |
Esperance Sportive de Tunis | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 02:00 | Al Ahly |
Tp Mazembe Englebert | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Latvia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:00 | Metta/LU Riga |
Fk Auda Riga | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ecuador | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/04 07:00 | Deportivo Cuenca |
Mushuc Runa | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Belarus | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:30 | Volna Pinsk |
Belarus U17 | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Paraguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:00 | Deportivo Carapegua |
Rubio Nu Asuncion | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 04:15 | Deportivo Santani |
Club Fernando De La Mora | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Malta | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23:00 | Marsa |
Zurrieq | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 01:30 | Fgura United |
Swieqi United | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 01:30 | Msida St Joseph |
Attard | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bangladesh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
16:45 | Rahmatgonj Mfs |
Fortis Limited | Đội hình Diễn biến |
||||
16:45 | Sheikh Russel KC |
Abahani Limited Dhaka | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Canadian Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/04 06:00 | York 9 |
Vancouver Whitecaps FC | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23:00 | Chojniczanka Chojnice |
Sandecja | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 01:00 | Pogon Siedlce |
Radunia Stezyca | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia New South Wales SL | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17:00 | Nepean Football Club |
Bankstown City Lions | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Bulgaria Division 2 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:00 | Marek Dupnica |
Septemvri Sofia | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Bắc Ireland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/04 01:00 | Knockbreda |
Newington | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 01:45 | Annagh United |
Bangor City FC | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 01:45 | Dundela |
Harland Wolff Welders | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 01:45 | Portadown FC |
Institute | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 01:45 | Ballinamallard United |
Ballyclare Comrades | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 01:45 | Dergview |
Ards | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Latvia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23:00 | Rezekne / Bjss |
Valmieras Fk Ii | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Kazakhstan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
16:00 | Akzhayik Oral |
Arys | Đội hình Diễn biến |
||||
16:00 | Okzhetpes |
Sd Family | Đội hình Diễn biến |
||||
18:00 | Taraz |
Altay Spor Kulubu | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia New South Wales PL | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
16:30 | Manly United |
Spirit | Đội hình Diễn biến |
||||
16:30 | Sydney FC U21 |
Sydney United | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Dominican Republic Liga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/04 04:00 | Atletico Vega Real |
Atletico Pantoja | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nam Úc Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17:45 | West Torrens Birkalla |
Sturt Lions | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Đức | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/04 00:00 | Arminia Bielefeld |
VfB Lubeck | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Israel | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17:00 | Tzeirey Um Al Fahem |
Hapoel Bueine | Đội hình Diễn biến |
||||
17:40 | Moadon Sport Tira |
Tzeirey Kafr Kana | Đội hình Diễn biến |
||||
17:40 | Hapoel Bnei Zalfa |
Kiryat Yam Sc | Đội hình Diễn biến |
||||
17:40 | Hapoel Kafr Kanna |
Hapoel Kaukab | Đội hình Diễn biến |
||||
17:40 | Hapoel Raanana |
Ms Tseirey Taybe | Đội hình Diễn biến |
||||
17:40 | Maccabi Tzur Shalom |
Hapoel Ironi Baka El Garbiya | Đội hình Diễn biến |
||||
17:40 | Maccabi Ahi Nazareth |
Ironi Nesher | Đội hình Diễn biến |
||||
17:40 | Hapoel Bikat Hayarden |
Hapoel Marmorek Irony Rehovot | Đội hình Diễn biến |
||||
17:40 | Hapoel Holon Yaniv |
Hapoel Herzliya | Đội hình Diễn biến |
||||
17:40 | Ironi Modiin |
Sport Club Dimona | Đội hình Diễn biến |
||||
17:40 | Maccabi Yavne |
Shimshon Kafr Qasim | Đội hình Diễn biến |
||||
17:40 | Sc Maccabi Ashdod |
Hapoel Kfar Shalem | Đội hình Diễn biến |
||||
17:40 | Maccabi Shaarayim |
Ms Hapoel Lod | Đội hình Diễn biến |
||||
17:40 | Shimshon Tel Aviv |
As Ashdod | Đội hình Diễn biến |
||||
17:40 | Maccabi Nujeidat Ahmed |
Hapoel Migdal Haemek | Đội hình Diễn biến |
||||
18:00 | As Nordia Jerusalem |
Maccabi Lroni Kiryat Malakhi | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Chile | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/04 06:00 | O Higgins |
Union Espanola | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Italia Primavera | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23:00 | Fiorentina U19 |
Inter Milan U19 | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Angola | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23:00 | Kabuscorp Do Palanca |
Primeiro 1 De Agosto | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Bahrain | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23:00 | Al Budaiya |
Isa Town | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Al Ittihad Bhr |
Buri | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Al Ali Csc |
Um Alhassam | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Macao | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | Chao Pak Kei |
Cd Monte Carlo | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Victorian Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
16:30 | Melbourne Knights |
Oakleigh Cannons | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Georgia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:00 | Kolkheti Poti |
Samtredia | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Dinamo Tbilisi |
Telavi | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3B Argentina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/04 07:10 | Excursionistas |
Deportivo Merlo | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Paraguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/04 06:30 | Sportivo Trinidense |
Sol De America | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Ireland | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/04 00:00 | Finn Harps |
Cork City | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 01:45 | Athlone |
Cobh Ramblers | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 01:45 | Bray Wanderers |
Kerry | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 01:45 | Treaty United |
UC Dublin UCD | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Algeria | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:00 | Us Biskra |
Es Setif | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | El Bayadh |
Usm Khenchela | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Js Saoura |
Union Sportive Souf | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Us Biskra |
Mc Oran | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Es Setif |
Union Sportive Souf | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Js Kabylie |
Cs Constantine | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Usm Khenchela |
Mc Alger | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Nc Magra |
Js Saoura | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Paradou Ac |
Aso Chlef | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ukraina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
16:30 | Metalist Kharkiv |
Kremin Kremenchuk | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Israel | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | Bnei Yehuda Tel Aviv |
Hapoel Ironi Kiryat Shmona | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Hapoel Umm Al Fahm |
Ironi Tiberias | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Hapoel Natzrat Illit |
Maccabi Herzliya | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Ironi Ramat Hasharon |
Maccabi Kabilio Jaffa | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Hapoel Acco |
Kfar Kasem | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Hapoel Afula |
Hapoel Rishon Letzion | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Hapoel Kfar Saba |
Hapoel Ramat Gan FC | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Sektzia Nes Tziona |
Ihud Bnei Shfaram | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/04 00:00 | Orebro Syrianska If |
AFC United | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Áo | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23:10 | Kapfenberg Superfund |
SV Horn | Đội hình Diễn biến |
||||
23:10 | Lafnitz |
Leoben | Đội hình Diễn biến |
||||
23:10 | SV Ried |
SKU Amstetten | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Ba Lan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/04 01:30 | Wisla Krakow |
Podbeskidzie | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Scotland Championship | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/04 01:45 | Airdrie United |
Dundee United | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Colombia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/04 03:30 | Atletico Clube Purtugal |
Tigres FC | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 04:00 | Orsomarso |
Universitario De Popayan | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 07:40 | Barranquilla |
Real Soacha | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Thụy Điển miền Nam | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/04 00:00 | Angelholms FF |
Lunds BK | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 00:00 | Torslanda IK |
Trollhattan | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Jordan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:00 | Shabab AlOrdon |
Al Wihdat Amman | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 00:45 | Ramtha SC |
Sahab Sc | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Uzbekistan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
19:00 | Qumqo‘rg‘on |
Qoraqalpogiston Fa | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nam Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17:00 | Adelaide City FC |
Adelaide United Fc Youth | Đội hình Diễn biến |
||||
17:00 | Adelaide Panthers |
Croydon Kings | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Queensland Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17:30 | Redlands United FC |
Brisbane Wolves | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Séc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:30 | Unicov |
Kvitkovice | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Moldova | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | Real Succes |
Sheriff B | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Flacara Falesti |
Fcm Ungheni | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Olimp Comrat |
Iskra-stal Ribnita | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Slovenia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:00 | ND Ilirija 1911 |
Tabor Sezana | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Victorian Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17:30 | Northcote City |
Brunswick City | Đội hình Diễn biến |
||||
17:30 | Bentleigh Greens |
Melbourne Heart Youth | Đội hình Diễn biến |
||||
17:30 | Preston Lions |
Werribee City Sc | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp quốc gia Uzbekistan | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18:30 | Aral Nukus |
Sementchi Quvasoy | Đội hình Diễn biến |
||||
18:30 | Dostlik Tashkent |
Sirdaryo Fa | Đội hình Diễn biến |
||||
18:30 | Neftchi Fargona |
Metallurg Bekobod | Đội hình Diễn biến |
||||
18:30 | Jizzakh Bars |
Kuruvchi Kokand Qoqon | Đội hình Diễn biến |
||||
18:30 | Pakhtakor Tashkent |
Sogdiana Jizak | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Litva | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:00 | Nfa Aisciai Kaunas |
Bfa | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Babrungas |
Minija | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Nevezis |
Ekranas Panevezys | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Neptuna Klaipeda |
Garliava | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ghana Premier League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:00 | Legon Cities |
Berekum Chelsea | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Đức vùng | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/04 00:00 | Fv Illertissen |
Spvgg Ansbach | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 00:00 | Memmingen |
Greuther Furth 2 | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 00:00 | SpVgg Bayreuth |
Turkgucu Munchen | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 00:00 | Chemie Leipzig |
SV Babelsberg 03 | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 00:00 | Sc Weiche Flensburg 08 |
Sv Meppen | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 00:00 | Bayern Munich II |
Viktoria Aschaffenburg | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 00:30 | Fortuna Koln |
Wuppertaler Sv | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 00:30 | Ssvg Velbert |
Wegberg Beeck | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nữ Mỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/04 06:30 | Washington Spirit Womens |
Orlando Pride Womens | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 09:00 | Angel City Fc Womens |
Kansas City Nwsl Womens | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 4 Tây Ban Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23:00 | Elche Cf Ilicitano |
Cd Roda | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Chile | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/04 06:00 | San Antonio Unido |
Fernandez Vial | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Australia Victoria State League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17:30 | North Sunshine Eagles |
Moreland Zebras | Đội hình Diễn biến |
||||
17:30 | Essendon Royals |
Nunawading City | Đội hình Diễn biến |
||||
17:30 | Pascoe Vale Sc |
Altona City | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Brisbane Úc | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17:30 | Brisbane Knights |
Western Spirit | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Tajikistan Vysshaya Liga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18:30 | Istaravshan |
Cska Pamir Dushanbe | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Kuktosh |
Barkchi Hisor | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng Nhất Nam Phi | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | Black Leopards |
Orbit College | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Pretoria Callies |
Upington City | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Đảo Sip | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
21:00 | Ermis Aradippou |
Xylotympou | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Czech Group D League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23:00 | Kladno |
Hrebec | Đội hình Diễn biến |
||||
23:30 | Batov |
Novy Jicin | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 3 Romania | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
18:00 | Acs Viitorul Simian |
Cetate Deva | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Gloria Popesti-leordeni |
Cs Dinamo Bucuresti | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Metalurgistul Cugir |
Acs Viitorul Cluj | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Cs Sanatatea Cluj |
Minaur Baia Mare | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Avantul Periam |
Ineu | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Acs Olimpic Cetate Rasnov |
Kids Tampa Brasov | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Muscelul Campulung Elite |
Csm Flacara Moreni | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Thụy Sỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/04 01:15 | Sr Delemont |
Breitenrain | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Syrian League | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | Al Futowa |
Al-Wahda Damascus | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Al-Ittihad Aleppo |
Al Wathba Homs | Đội hình Diễn biến |
||||
20:00 | Al-Jaish Damascus |
Al Taleiah | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U21 Nga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
15:00 | Fk Ural Youth |
Orenburg Youth | Đội hình Diễn biến |
||||
15:00 | Fakel Youth |
Chertanovo Moscow Youth | Đội hình Diễn biến |
||||
17:00 | Uor 5 Moskovskaya Oblast Youth |
Baltika Kaliningrad Youth | Đội hình Diễn biến |
||||
17:00 | Krylya Sovetov Samara Youth |
Lokomotiv Moscow Youth | Đội hình Diễn biến |
||||
19:00 | Rubin Kazan Youth |
Strogino Moscow Youth | Đội hình Diễn biến |
||||
19:00 | Zenit St.petersburg Youth |
Nizhny Novgorod Youth | Đội hình Diễn biến |
||||
19:00 | Dynamo Moscow Youth |
Fk Rostov Youth | Đội hình Diễn biến |
||||
19:00 | Akhmat Grozny Youth |
Cska Moscow Youth | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Spartak Moscow Youth |
Akademiya Konoplev Youth | Đội hình Diễn biến |
||||
21:00 | Pfc Sochi Youth |
Fk Krasnodar Youth | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Croatia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:50 | Jarun |
Hnk Vukovar 91 | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Radnik Sesvete |
Dubrava Tim Kabel | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U21 Anh | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:30 | Reading U21 |
Manchester City U21 | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 01:00 | Aston Villa U21 |
Norwich City U21 | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 01:00 | Chelsea U21 |
Southampton U21 | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 01:00 | Fulham U21 |
Tottenham Hotspur U21 | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 01:00 | Nottingham Forest U21 |
Manchester United U21 | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 01:00 | Stoke City U21 |
Newcastle U21 | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 01:00 | West Ham United U21 |
Leicester City U21 | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 01:00 | Middlesbrough U21 |
Crystal Palace U21 | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U21 Ukraina | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
16:00 | Mynai U21 |
Chernomorets Odessa U21 | Đội hình Diễn biến |
||||
16:00 | Rukh Vynnyky U21 |
Veres Rivne U21 | Đội hình Diễn biến |
||||
17:00 | Dnipro 1 U21 |
Dynamo Kyiv U21 | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 4 Pháp | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/04 00:00 | Bastia CA |
Beauvais | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 00:00 | Granville |
Stade Briochin | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 00:00 | Bourg Peronnas |
ES Wasquehal | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 00:30 | Angouleme Cfc |
La Roche-sur-Yon | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 00:30 | Saumur OL. |
Les Herbiers | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 01:00 | Bourgoin Jallieu |
Andrezieux | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Amateur Bỉ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/04 00:30 | Gent B |
Leuven B | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17:00 | Benfica U19 |
Braga U19 | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Uruguay | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/04 05:00 | Centro Atletico Fenix |
Defensor SC | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 05:00 | Boston River |
Miramar Misiones | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 05:00 | Danubio FC |
Rampla Juniors | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 05:00 | Deportivo Maldonado |
Cerro Montevideo | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 05:00 | Liverpool P. |
CA Penarol | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 05:00 | Wanderers FC |
Ca Progreso | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 05:00 | Nacional Montevideo |
Racing Club Montevideo | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 05:00 | Ca River Plate |
Cerro Largo | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 4 Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/04 00:00 | Horsholm-Usserod IK |
Allerod | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Austria Landesliga | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23:30 | SV Grodig |
Usk Anif | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 00:09 | Kac 1909 |
St Jakob Rosental | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 00:30 | Zwettl Sc |
Langenrohr | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng 2 Đan Mạch | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/04 00:00 | Esbjerg FB |
Aarhus Fremad | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 00:00 | Nykobing Falster |
AB Kobenhavn | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 00:00 | Fremad Amager |
HIK | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 00:00 | Thisted |
Skive IK | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nữ Nhật Bản | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/04 10:00 | Nữ Ehime Fc |
Viamaterras Miyazaki Womens | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ England Conference | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/04 01:00 | Altrincham |
Halifax Town | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Ả Rập Xê Út | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:00 | Al Hilal |
Al-Fath | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Dhamk |
Al Taawon | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 01:00 | Al Ittihad |
Al Shabab Ksa | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Nigeria | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
22:00 | Remo Stars |
Niger Tornadoes | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cup Quốc Gia IRAN | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:45 | Aluminium Arak |
Persepolis | Đội hình Diễn biến |
||||
21:15 | Mes Krman |
Chadormalou Ardakan | Đội hình Diễn biến |
||||
21:30 | Fajr Sepasi |
Gol Gohar | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Malavan |
Saipa | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Teraktor-Sazi |
Zob Ahan | Đội hình Diễn biến |
||||
23:00 | Esteghlal Mollasani |
Sepahan | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U21 Anh Hạng 2 | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | Hull City U21 |
Crewe Alexandra U21 | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ nữ Italia | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/04 01:30 | Nữ Juventus |
Inter Milan Womens | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Lebanon | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
20:00 | Racing Beirut |
Al-Nejmeh | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ UAE Emirates Cup | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
23:00 | Al Wehda UAE |
Al Ain | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Peru | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/04 01:00 | Adt Tarma |
Universitario de Deportes | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 01:00 | Alianza Lima |
Utc Cajamarca | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 01:00 | Sporting Cristal |
Alianza Atletico | Đội hình Diễn biến |
||||
27/04 03:00 | Sport Huancayo |
Carlos A Mannucci | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Hạng nhất Mỹ | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
27/04 06:30 | Rhode Island |
Phoenix Rising Arizona U | Đội hình Diễn biến |
||||
KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ U23 Bồ Đào Nha | LỊCH ĐẤU | XẾP HẠNG | |||||||
17:00 | Santa Clara U23 |
Leixoes U23 | Đội hình Diễn biến |
||||
17:00 | Academico Viseu U23 |
Rio Ave U23 | Đội hình Diễn biến |
||||
17:00 | Portimonense U23 |
Sporting Braga U23 | Đội hình Diễn biến |
||||
22:00 | Farense U23 |
Cd Mafra U23 | Đội hình Diễn biến |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |