LTĐ bóng đá Ngoại Hạng Anh | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 18:30 | 32 KT |
Crystal Palace[14] |
Manchester City[3] | |
LTĐ bóng đá Italia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 20:00 | 31 KT |
AC Milan[2] |
Lecce[13] | |
LTĐ bóng đá Hạng Nhất Anh | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 18:30 | 41 KT |
Norwich City[6] |
Ipswich[1] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Italia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 19:00 | 32 KT |
Feralpisalo[19] |
Cosenza[15] | |
06/04 19:00 | 32 KT |
Spezia[16] |
Calcio Lecco[20] | |
06/04 19:00 | 32 KT |
Sudtirol[12] |
Parma[1] | |
06/04 19:00 | 32 KT |
Ternana[17] |
Modena[13] | |
06/04 19:00 | 32 KT |
Brescia[8] |
Pisa[9] | |
LTĐ bóng đá Nga | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 18:00 | 23 KT |
Ural Yekaterinburg[14] |
Krylya Sovetov Samara[8] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Đức | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 18:00 | 28 KT |
Sv Elversberg[11] |
1. Magdeburg[13] | |
06/04 18:00 | 28 KT |
Hamburger[4] |
Kaiserslautern[16] | |
06/04 18:00 | 28 KT |
Nurnberg[10] |
Holstein Kiel[2] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Pháp | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 20:00 | 31 KT |
Saint-Etienne[3] |
Concarneau[18] | |
LTĐ bóng đá Úc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 11:30 | 23 KT |
Western United[12] |
Macarthur[4] | |
06/04 13:30 | 23 KT |
Central Coast Mariners FC[2] |
Wellington Phoenix[1] | |
06/04 15:45 | 23 KT |
Melbourne Victory FC[3] |
Melbourne City[7] | |
LTĐ bóng đá Phần Lan | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 19:00 | 1 KT |
Gnistan[FIN D2-1] |
Inter Turku[6] | |
LTĐ bóng đá Séc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 20:00 | 27 KT |
Mfk Karvina[15] |
Viktoria Plzen[3] | |
06/04 20:00 | 27 KT |
Slovan Liberec[7] |
Synot Slovacko[5] | |
06/04 20:00 | 27 KT |
Zlin[14] |
SK Sigma Olomouc[8] | |
LTĐ bóng đá Thụy Điển | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 20:00 | 2 KT |
Brommapojkarna[2] |
AIK Solna[6] | |
LTĐ bóng đá Mexico | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 10:10 | clausura KT |
Club Tijuana[a-17] |
Necaxa[a-7] | |
LTĐ bóng đá Ba Lan | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 20:00 | 27 KT |
Korona Kielce[16] |
Stal Mielec[8] | |
LTĐ bóng đá Hạng nhất Thụy Điển | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 18:00 | 2 KT |
Ostersunds FK[14] |
Trelleborgs FF[12] | |
06/04 20:00 | 2 KT |
Degerfors IF[9] |
GIF Sundsvall[5] | |
06/04 20:00 | 2 KT |
Sandvikens IF[16] |
Orebro[13] | |
06/04 20:00 | 2 KT |
Varbergs BoIS FC[15] |
Osters IF[8] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Bồ Đào Nha | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 17:00 | 28 KT |
Penafiel[14] |
Os Belenenses[17] | |
06/04 20:00 | 28 KT |
Leixoes[13] |
Uniao Leiria[12] | |
LTĐ bóng đá Hàn Quốc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 12:00 | 5 KT |
Ulsan Hyundai Horang-i[3] |
Suwon FC[5] | |
06/04 14:30 | 5 KT |
Sangju Sangmu Phoenix[2] |
Gwangju Fc[4] | |
06/04 14:30 | 5 KT |
Incheon United FC[6] |
Jeju United FC[10] | |
LTĐ bóng đá Nhật Bản | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 12:00 | 7 KT |
Consadole Sapporo[20] |
Gamba Osaka[6] | |
LTĐ bóng đá Hungary | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 19:15 | 27 KT |
Fehervar Videoton[3] |
Mezokovesd-Zsory[12] | |
LTĐ bóng đá Ấn Độ | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 18:30 | 21 KT |
Minerva Punjab[8] |
Mohun Bagan[3] | |
LTĐ bóng đá Hạng nhất Nga | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 17:00 | 27 KT |
FK Tyumen[6] |
Shinnik Yaroslavl[13] | |
06/04 20:00 | 27 KT |
Akron Togliatti[1] |
Torpedo Moscow[11] | |
06/04 20:00 | 27 KT |
Leningradets[15] |
Alania[7] | |
LTĐ bóng đá Slovakia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 20:00 | championship round KT |
MFK Ruzomberok[8] |
Spartak Trnava[3] | |
LTĐ bóng đá Hạng nhất Ấn Độ | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 18:00 | 25 KT |
Trau[13] |
Real Kashmir[3] | |
LTĐ bóng đá Thái Lan | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 18:00 | 23 KT |
Chiangrai United[8] |
Bangkok Glass Pathum[4] | |
06/04 18:30 | 23 KT |
Muang Thong United[11] |
Trat Fc[6] | |
06/04 19:00 | 23 KT |
Buriram United[1] |
Prachuap Khiri Khan[12] | |
06/04 20:00 | 23 KT |
Uthai Thani Forest[13] |
Khonkaen United[11] | |
LTĐ bóng đá Hạng nhất Đan Mạch | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 18:30 | promotion round KT |
Kolding IF[5] |
Fredericia[4] | |
06/04 19:00 | promotion round KT |
Sonderjyske[2] |
Hobro I.K.[6] | |
LTĐ bóng đá Belarus | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 18:00 | 3 KT |
Slutsksakhar Slutsk[11] |
Dnepr Mogilev[14] | |
LTĐ bóng đá Kazakhstan | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 16:00 | 4 KT |
Kyzylzhar Petropavlovsk[6] |
Astana 64[10] | |
06/04 18:30 | 4 KT |
Yelimay Semey[8] |
Kaisar Kyzylorda[13] | |
LTĐ bóng đá Bosnia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 18:30 | 25 KT |
Posusje[6] |
Tuzla City[10] | |
LTĐ bóng đá Iraq | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 19:00 | 21 KT |
Al-Hudod[9] |
Karbalaa[16] | |
LTĐ bóng đá Trung Quốc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 14:30 | 4 KT |
Tianjin Teda[2] |
Chengdu Rongcheng[6] | |
06/04 18:35 | 4 KT |
Zhejiang Professional[5] |
Qingdao West Coast[9] | |
LTĐ bóng đá Armenia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 19:00 | 27 KT |
Van[8] |
Bkma[9] | |
LTĐ bóng đá Estonia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 16:30 | 5 KT |
Nomme JK Kalju[2] |
Levadia Tallinn[1] | |
06/04 18:30 | 5 KT |
Paide Linnameeskond[3] |
Kuressaare[7] | |
LTĐ bóng đá Hồng Kông | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 14:00 | 3 KT |
Southern District[5] |
Hong Kong FC[7] | |
06/04 14:00 | 16 KT |
Hong Kong Rangers FC[6] |
Wofoo Tai Po[4] | |
06/04 17:00 | 16 KT |
Kitchee[1] |
Eastern A.A Football Team[3] | |
LTĐ bóng đá Ukraina | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 19:30 | 23 KT |
Veres Rivne[14] |
Obolon Kiev[13] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Hàn Quốc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 12:00 | 5 KT |
Anyang[2] |
Ansan Greeners[11] | |
06/04 14:30 | 5 KT |
Chungnam Asan[1] |
Seongnam FC[10] | |
06/04 14:30 | 5 KT |
Seoul E Land[6] |
Gimpo Fc[12] | |
LTĐ bóng đá Litva | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 19:00 | 5 KT |
Dziugas Telsiai[1] |
Hegelmann Litauen[2] | |
LTĐ bóng đá Hạng nhất Belarus | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 18:00 | 1 KT |
Fk Orsha[14] |
Torpedo 2 Zhodino | |
06/04 19:00 | 1 KT |
Belarus U17 |
Bumprom Gomel[13] | |
LTĐ bóng đá Malta Premier League | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 19:00 | 22 KT |
Sirens[13] |
Balzan[9] | |
06/04 19:00 | 22 KT |
Valletta FC[12] |
Floriana[1] | |
LTĐ bóng đá Hạng Nhất Malta | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 19:00 | 11 KT |
Pieta Hotspurs[5] |
St Patrick[1] | |
LTĐ bóng đá Giao Hữu | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 14:00 | tháng 4 KT |
Northern Mariana Island |
Guam Island[205] | |
06/04 16:00 | tháng 4 KT |
KTP Kotka[FIN D1-11] |
Atlantis | |
06/04 16:15 | tháng 4 KT |
Mp Mikkeli[FIN D2-3] |
Jyvaskyla JK | |
06/04 17:00 | tháng 4 KT |
Jaro[FIN D2-9] |
Sjk Akatemia[FIN D2-5] | |
06/04 17:00 | tháng 4 KT |
Northern Mariana Island Womens |
Guam Womens[93] | |
06/04 17:00 | KT |
TPS Turku[FIN D2-4] |
Jazz | |
06/04 17:15 | tháng 4 KT |
Salon Palloilijat Salpa[FIN D2-7] |
Pallokerho 35[FIN D3 AA-2] | |
LTĐ bóng đá Turkmenistan Premier League | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 18:00 | 6 KT |
Nebitchi[7] |
Ahal[2] | |
06/04 18:00 | 6 KT |
Sagadam[4] |
Energetik Mary[9] | |
06/04 18:30 | 6 KT |
Altyn Asyr[6] |
HTTU Asgabat[3] | |
06/04 19:00 | 6 KT |
Arkadag[1] |
Kopetdag Asgabat[8] | |
LTĐ bóng đá Bangladesh | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 16:15 | 2 KT |
Sheikh Jamal[4] |
Bangladesh Police[5] | |
06/04 16:15 | 2 KT |
Sheikh Russel KC[7] |
Mohammedan Dhaka[2] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Romania | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 15:00 | 21 KT |
Csc Dumbravita[15] |
Scolar Resita[10] | |
06/04 15:00 | 21 KT |
Scm Argesul Pitesti[14] |
Ceahlaul Piatra Neamt[7] | |
06/04 15:00 | 21 KT |
Metaloglobus[11] |
Alexandria[19] | |
06/04 15:00 | 21 KT |
Chindia Targoviste[9] |
Concordia Chiajna[12] | |
06/04 15:00 | 21 KT |
Css Slatina[13] |
Tunari[17] | |
06/04 15:00 | 21 KT |
Progresul Spartac[20] |
Acs Energeticianul[16] | |
06/04 15:00 | 21 KT |
Viitorul Selimbar[1] |
Corvinul Hunedoara[3] | |
LTĐ bóng đá Hạng 3 Ba Lan | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 17:30 | KT |
Lech Poznan B[13] |
Wisla Pulawy[14] | |
LTĐ bóng đá Australia New South Wales SL | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 15:00 | 8 KT |
Mt Druitt Town Rangers[1] |
Canterbury Bankstown[10] | |
06/04 15:00 | 8 KT |
Bonnyrigg White Eagles[9] |
Bulls Academy[2] | |
06/04 15:00 | 8 KT |
Dulwich Hill Sc[15] |
Dunbar Rovers[13] | |
06/04 15:00 | 8 KT |
Inter Lions[6] |
Northern Tiger[4] | |
06/04 15:00 | 8 KT |
University Nsw[7] |
Macarthur Rams[16] | |
LTĐ bóng đá Hạng nhất Thái Lan | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 17:30 | 32 KT |
Singha Gb Kanchanaburi[15] |
Customs Department FC[16] | |
06/04 18:00 | 32 KT |
Lampang Fc[7] |
Nong Bua Pitchaya[1] | |
06/04 18:00 | 32 KT |
Jl Chiangmai United[9] |
Phrae United[11] | |
06/04 18:30 | 32 KT |
Suphanburi FC[10] |
Nakhon Ratchasima[2] | |
06/04 19:00 | 32 KT |
Samut Prakan City[14] |
Krabi Fc[18] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Trung Quốc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 16:30 | KT |
Hunan Billows[S-8] |
Quanzhou Yaxin[S-3] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Latvia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 17:00 | 1 KT |
Tukums 2000 Ii[8] |
FK Ventspils[9] | |
LTĐ bóng đá Australia New South Wales PL | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 12:30 | 9 KT |
Sutherland Sharks[16] |
Hills Brumbies[10] | |
06/04 13:30 | 9 KT |
Spirit[13] |
St George Saints[14] | |
06/04 15:15 | 9 KT |
St George City[8] |
Marconi Stallions[2] | |
LTĐ bóng đá Australia New South Wales NPL | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 12:30 | 6 KT |
Cooks Hill United[12] |
New Lambton[11] | |
06/04 14:00 | 6 KT |
Valentine[4] |
Edgeworth Eagles[9] | |
06/04 14:00 | 6 KT |
Maitland[5] |
Lambton Jarvis[2] | |
06/04 15:00 | 6 KT |
Lake Macquarie[8] |
Adamstown Rosebuds[10] | |
LTĐ bóng đá Nam Úc Premier League | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 11:30 | 6 KT |
Fulham United[3] |
Playford City Patriots[2] | |
06/04 11:30 | 6 KT |
Salisbury United[6] |
Adelaide Cobras[10] | |
06/04 11:30 | 6 KT |
West Adelaide[5] |
Adelaide Blue Eagles[1] | |
06/04 11:30 | 6 KT |
Western Strikers SC[7] |
Adelaide Victory[9] | |
06/04 13:00 | 6 KT |
Adelaide Vipers[11] |
Sturt Lions[12] | |
LTĐ bóng đá Hạng 3 Đức | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 19:00 | 32 KT |
Erzgebirge Aue[8] |
Sc Freiburg Ii[20] | |
06/04 19:00 | 32 KT |
VfB Lubeck[19] |
Sc Verl[12] | |
06/04 19:00 | 32 KT |
Preuben Munster[3] |
SSV Jahn Regensburg[1] | |
06/04 19:00 | 32 KT |
SV Sandhausen[5] |
Dortmund AM[9] | |
06/04 19:00 | 32 KT |
Munchen 1860[14] |
Viktoria Koln[13] | |
LTĐ bóng đá Australia Capital Gatorade PL | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 11:00 | 1 KT |
Oconnor Knights[7] |
Cooma Tigers[5] | |
06/04 11:00 | 1 KT |
Gungahlin United[6] |
Tuggeranong United[3] | |
LTĐ bóng đá Hạng 3 Israel | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 17:00 | KT |
As Nordia Jerusalem[S-10] |
Sc Maccabi Ashdod[S-9] | |
LTĐ bóng đá Italia Primavera | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 16:00 | KT |
Bologna Youth[P1-18] |
Juventus U19[P1-13] | |
06/04 16:00 | KT |
Lecce U19[P1-14] |
Sassuolo Calcio Youth[P1-6] | |
06/04 18:00 | KT |
Inter Milan U19[P1-2] |
Frosinone Youth[P1-17] | |
LTĐ bóng đá Macao | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 14:00 | 6 KT |
Lun Lok[7] |
Cheng Fung[5] | |
06/04 16:00 | 6 KT |
Cd Monte Carlo[8] |
Windsor Arch Ka I[10] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Mexico | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 10:05 | clausura KT |
Csyd Dorados De Sinaloa[a-13] |
Club Chivas Tapatio[(a)-8] | |
LTĐ bóng đá Victorian Úc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 11:00 | 8 KT |
Manningham United Blues[12] |
Melbourne Knights[8] | |
06/04 11:15 | 8 KT |
Avondale Heights[3] |
Altona Magic[13] | |
06/04 15:00 | 8 KT |
Hume City[2] |
Moreland City[14] | |
06/04 15:30 | 8 KT |
Dandenong Thunder[9] |
South Melbourne[1] | |
LTĐ bóng đá Azerbaijan | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 19:00 | 28 KT |
Turan Tovuz[7] |
Sabah Fk Baku[5] | |
LTĐ bóng đá Tây Úc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 14:00 | 4 KT |
Floreat Athena[6] |
Perth SC[8] | |
06/04 14:00 | 4 KT |
Fremantle City[5] |
Bayswater City[2] | |
06/04 14:00 | 4 KT |
Inglewood United[12] |
Stirling Lions[9] | |
06/04 14:00 | 4 KT |
Perth Glory Am[4] |
Armadale[11] | |
06/04 14:00 | 4 KT |
Perth Redstar[7] |
Olympic Kingsway Sc[3] | |
06/04 14:00 | 4 KT |
Western Knights[1] |
Balcatta[10] | |
LTĐ bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 17:00 | KT |
Arenas Club De Getxo[2-13] |
Valle de Egues[2-16] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Ukraina | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 16:00 | KT |
Karpaty Lviv[A-1] |
Yarud Mariupol[B-3] | |
06/04 16:30 | KT |
Dinaz Vyshgorod[B-9] |
Podillya Khmelnytskyi[A-7] | |
06/04 17:00 | KT |
Ahrobiznes Volochysk[A-3] |
Inhulets Petrove[B-1] | |
06/04 17:30 | KT |
Hirnyk Sport[B-7] |
Metalist Kharkiv[A-9] | |
06/04 18:00 | KT |
Nyva Buzova[A-4] |
Sc Poltava[B-5] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 18:00 | KT |
Stockholm Internazionale[N-10] |
Ifk Stocksund[N-1] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Séc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 15:15 | 21 KT |
Chrudim[5] |
Vysocina Jihlava[10] | |
06/04 19:00 | 21 KT |
Dukla Praha[1] |
Pribram[6] | |
LTĐ bóng đá Hạng nhất Trung Quốc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 14:00 | 5 KT |
Shijiazhuang Kungfu[6] |
Guangxi Baoyun[5] | |
06/04 14:00 | 5 KT |
Shenyang Urban |
Suzhou Dongwu | |
06/04 14:30 | 5 KT |
Wuxi Wugou[10] |
Qingdao Red Lions[12] | |
06/04 18:30 | 5 KT |
Nanjing Fengfan[11] |
Heilongjiang heilongjiang Ice City[9] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 17:30 | 29 KT |
Bodrumspor[4] |
Keciorengucu[12] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Nga miền Nam | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 18:00 | KT |
FK Astrakhan[S-1] |
Druzhba Maykop[S-4] | |
06/04 19:00 | KT |
Dynamo Stavropol[S-7] |
Legion Dynamo[S-5] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Nga miền Tây | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 18:00 | KT |
Zenit-2 St.Petersburg[W-2] |
Saturn[C-6] | |
06/04 19:00 | KT |
Luki Energiya[W-12] |
Chertanovo Moscow[RUS D1-9] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Áo | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 19:30 | 22 KT |
SKU Amstetten[16] |
Dornbirn[14] | |
06/04 19:30 | 22 KT |
Bregenz[6] |
Sturm Graz Amat.[15] | |
06/04 19:30 | 22 KT |
Grazer AK[1] |
Leoben[2] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Thụy Điển miền Nam | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 16:00 | KT |
Rosengard[S-13] |
Torns IF[S-6] | |
06/04 18:00 | KT |
Norrby IF[S-2] |
Jonkopings Sodra IF[S-5] | |
LTĐ bóng đá Hạng 3 Nhật Bản | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 11:00 | KT |
Gainare Tottori[11] |
Fukushima United FC[12] | |
06/04 11:00 | KT |
Imabari FC[5] |
AC Nagano Parceiro[8] | |
06/04 12:00 | KT |
Azul Claro Numazu[4] |
Grulla Morioka[19] | |
06/04 12:00 | KT |
Zweigen Kanazawa FC[14] |
Matsumoto Yamaga FC[9] | |
06/04 12:00 | KT |
Omiya Ardija[2] |
Osaka[3] | |
06/04 12:00 | KT |
Sc Sagamihara[6] |
Gifu[1] | |
06/04 12:00 | KT |
Tegevajaro Miyazaki[20] |
Nara Club[10] | |
06/04 12:00 | KT |
Kataller Toyama[13] |
Giravanz Kitakyushu[15] | |
LTĐ bóng đá Hạng nhất Georgia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 19:00 | 5 KT |
Sioni Bolnisi[8] |
Lokomotiv Tbilisi[9] | |
06/04 19:00 | 5 KT |
Metalurgi Rustavi[5] |
Kolkheti Khobi[10] | |
06/04 19:00 | 5 KT |
WIT Georgia Tbilisi[1] |
Aragvi Dusheti[3] | |
LTĐ bóng đá Nam Úc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 13:30 | 6 KT |
Adelaide Comets FC[1] |
Adelaide Raiders SC[5] | |
06/04 13:30 | 6 KT |
White City Woodville[6] |
Para Hills Knights[9] | |
06/04 15:30 | 6 KT |
Adelaide Olympic[11] |
Adelaide United Fc Youth[12] | |
LTĐ bóng đá Queensland Úc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 15:00 | 5 KT |
Redlands United FC[10] |
Moreton Bay United[2] | |
06/04 15:15 | 5 KT |
Brisbane Wolves[3] |
Sunshine Coast Wanderers[11] | |
06/04 15:15 | 5 KT |
Gold Coast United[7] |
Rochedale Rovers[12] | |
06/04 16:00 | 5 KT |
Queensland Lions SC[4] |
Brisbane City SC[6] | |
LTĐ bóng đá Hạng 3 Séc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 15:15 | KT |
Tatran Brno Bohunice[M-15] |
Blansko[M-11] | |
06/04 15:15 | KT |
Motorlet Praha[A-13] |
Pisek[A-10] | |
06/04 15:15 | KT |
Fk Loko Vltavin[A-14] |
Kraluv Dvur[A-16] | |
06/04 19:30 | KT |
Prestice[A-12] |
Sokol Hostoun[A-3] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Victorian Úc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 11:00 | 8 KT |
North Geelong Warriors[14] |
Preston Lions[9] | |
LTĐ bóng đá Hạng 4 Hàn Quốc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 12:00 | KT |
Chuncheon Citizen[12] |
Yeoju Sejong[16] | |
06/04 12:00 | KT |
Daegu Fc Ii[11] |
Ulsan Citizen[5] | |
06/04 12:00 | KT |
Gangneung[7] |
Pocheon Fc[10] | |
06/04 13:00 | KT |
Gyeongju KHNP[2] |
Yangpyeong[13] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Slovakia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 19:30 | 23 KT |
Msk Zilina B[6] |
FK Pohronie[12] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Armenia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 19:00 | 21 KT |
Onor |
Nikarm | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Litva | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 17:00 | 5 KT |
Minija[9] |
Garliava[8] | |
06/04 19:00 | 5 KT |
Trakai Riteriai[3] |
Panevezys Ii[7] | |
LTĐ bóng đá Đức vùng | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 19:00 | KT |
TSV Aubstadt[B-3] |
Augsburg 2[B-10] | |
06/04 19:00 | KT |
Eintr. Bamberg[B-16] |
Nurnberg Am[B-7] | |
06/04 19:00 | KT |
Wacker Burghausen[B-11] |
Wurzburger Kickers[B-1] | |
06/04 19:00 | KT |
Greuther Furth 2[B-9] |
SpVgg Bayreuth[B-13] | |
06/04 19:00 | KT |
Spvgg Ansbach[B-12] |
Memmingen[B-18] | |
06/04 19:00 | KT |
LR Ahlen[W-17] |
Fortuna Koln[W-4] | |
06/04 19:00 | KT |
Duren[W-7] |
Gutersloh[W-12] | |
06/04 19:00 | KT |
Wegberg Beeck[W-16] |
TSV Alemannia Aachen[W-1] | |
06/04 19:00 | KT |
Wuppertaler Sv[W-2] |
RW Oberhausen[W-6] | |
06/04 19:00 | KT |
Bahlinger SC[S-9] |
Tsv Steinbach Haiger[S-13] | |
06/04 19:00 | KT |
FSV Frankfurt[S-12] |
Mainz Am[S-10] | |
06/04 19:00 | KT |
Stuttgart Amateure[S-3] |
Ksv Hessen Kassel[S-11] | |
LTĐ bóng đá Northern New Zealand League | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 11:30 | KT |
Hamilton Wanderers Sc |
Auckland City | |
LTĐ bóng đá Australia New South Wales L2 | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 13:00 | KT |
Parramatta Eagles |
Sydney University | |
06/04 15:00 | KT |
Bankstown United |
Inner West Hawks | |
06/04 15:00 | KT |
Prospect United Soccer Club |
Hearst Neville | |
LTĐ bóng đá Hạng nhất Queens Land Úc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 16:00 | 6 KT |
Eastern Suburbs[3] |
Mitchelton[11] | |
LTĐ bóng đá Australia Victoria State League | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 11:00 | KT |
Beaumaris |
Essendon Royals | |
06/04 11:00 | KT |
Doveton |
Altona City | |
06/04 15:00 | KT |
Goulburn Valley Suns |
Boroondara | |
06/04 16:15 | KT |
North Sunshine Eagles |
Pascoe Vale Sc | |
LTĐ bóng đá Tasmania Premier League Úc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 11:00 | 3 KT |
Hobart Zebras[6] |
Kingborough Lions[4] | |
06/04 12:30 | 3 KT |
Devonport City Striker[2] |
Launceston City[5] | |
06/04 12:45 | 3 KT |
Glenorchy Knights[1] |
Riverside Olympic[7] | |
LTĐ bóng đá Hạng nhất Brisbane Úc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 14:00 | 5 KT |
Western Spirit[8] |
University of Queensland[5] | |
06/04 15:00 | 5 KT |
Centenary Stormers[1] |
Acacia Ridge[12] | |
06/04 15:00 | 5 KT |
Mount Gravatt[6] |
Springfield United[3] | |
06/04 15:00 | 5 KT |
North Brisbane[7] |
Newmarket Sfc[4] | |
LTĐ bóng đá Tajikistan Vysshaya Liga | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 18:00 | 1 KT |
Khujand |
Eskhata | |
06/04 18:00 | 1 KT |
Regar-TadAZ Tursunzoda |
Khatlon | |
06/04 18:00 | 1 KT |
Barkchi Hisor |
Ravshan Kulob | |
LTĐ bóng đá Kenya Super League | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 17:00 | KT |
Kariobangi Sharks |
Tusker | |
06/04 19:00 | KT |
Ulinzi Stars Nakuru |
Bandari | |
LTĐ bóng đá Mongolia Premier League | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 18:15 | KT |
Erchim[5] |
Khangarid klub[4] | |
LTĐ bóng đá Israel Youth League | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 16:10 | KT |
Maccabi Haifa Shmuel U19 |
Maccabi Tel Aviv Shachar U19 | |
LTĐ bóng đá Czech Group D League | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 15:15 | KT |
Hrebec |
Meteor Praha | |
06/04 15:15 | KT |
Kladno |
Louny | |
06/04 15:15 | KT |
Mondi Steti |
Cesky Brod | |
06/04 15:15 | KT |
Petrin Plzen |
Marianske Lazne | |
LTĐ bóng đá U19 Séc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 15:15 | KT |
Pardubice U19[8] |
Slavia Praha u19[6] | |
06/04 15:15 | KT |
Dukla Praha U19[3] |
Sparta Praha U19[1] | |
06/04 15:30 | KT |
Viktoria Plzen U19[5] |
Mfk Karvina U19[9] | |
06/04 16:00 | KT |
Vysocina Jihlava U19[11] |
Mlada Boleslav U19[10] | |
06/04 16:00 | KT |
Synot Slovacko U19[16] |
Banik Ostrava u19[2] | |
06/04 16:15 | KT |
Sk Sigma Olomouc u19[13] |
Frydek-mistek u19[15] | |
06/04 17:30 | KT |
Ceske Budejovice u19[7] |
Slovan Liberec U19[14] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Croatia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 19:50 | 25 KT |
Jarun[4] |
Dugopolje[6] | |
LTĐ bóng đá U21 Anh | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 18:00 | 18 KT |
Blackburn Rovers U21[17] |
Liverpool U21[6] | |
06/04 19:00 | 18 KT |
Tottenham Hotspur U21[1] |
Reading U21[10] | |
06/04 19:00 | 18 KT |
Nottingham Forest U21[19] |
Leeds United U21[26] | |
LTĐ bóng đá U21 Ukraina | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 15:00 | KT |
Shakhtar Donetsk U21[2] |
Rukh Vynnyky U21[6] | |
06/04 16:00 | KT |
Chernomorets Odessa U21[15] |
Pfc Oleksandria U21[5] | |
06/04 16:00 | KT |
Kolos Kovalivka U21[7] |
Metalist 1925 Kharkiv U21[13] | |
LTĐ bóng đá Hạng 3 Hà Lan | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 18:30 | 27 KT |
Rijnsburgse Boys[12] |
VV Katwijk[4] | |
06/04 19:30 | 27 KT |
Gelders Veenendaalse VV[6] |
Lisse[18] | |
06/04 19:30 | 27 KT |
Koninklijke Hfc[7] |
AFC Amsterdam[11] | |
06/04 19:30 | 27 KT |
Scheveningen[15] |
Excelsior Maassluis[17] | |
LTĐ bóng đá Hạng 4 Đan Mạch | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 17:00 | KT |
Eskilstrup |
Horsholm-Usserod IK | |
06/04 19:00 | KT |
Bronshoj |
Greve | |
06/04 19:00 | KT |
Ab Tarnby |
Allerod | |
06/04 19:00 | KT |
Tarnby Ff |
Herlev IF | |
06/04 19:00 | KT |
Gorslev If |
Kfum Roskilde | |
06/04 19:00 | KT |
B 1908 |
Ringsted | |
06/04 19:00 | KT |
Frederikssund Ik |
Slagelse Bi | |
06/04 19:00 | KT |
Vb 1968 |
Glostrup FK | |
06/04 19:00 | KT |
Karlslunde |
Ledoje Smorum Fodbold | |
06/04 19:00 | KT |
B 1909 Odense |
B 1913 Odense | |
06/04 19:00 | KT |
Fjordager IF |
Oks | |
06/04 19:00 | KT |
Tarup Paarup If |
Dalum | |
06/04 19:00 | KT |
Hedensted BK |
Marienlyst | |
06/04 19:00 | KT |
Odder IGF |
Viby | |
06/04 19:00 | KT |
Norresundby |
Varde IF | |
LTĐ bóng đá Hạng 3 Áo miền tây | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 19:30 | KT |
Svg Reichenau[W-4] |
Pinzgau Saalfelden[W-2] | |
LTĐ bóng đá Thai Division 3 League | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 17:00 | KT |
Bankhai United[E-2] |
Mahasarakham United[NE-2] | |
06/04 17:00 | KT |
Sisaket[NE-1] |
Kabin United[E-1] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Đan Mạch | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 19:00 | 6 KT |
Aarhus Fremad[A-3] |
Nykobing Falster[A-5] | |
06/04 19:00 | 6 KT |
AB Kobenhavn[A-6] |
Middelfart[A-4] | |
06/04 19:00 | 6 KT |
Esbjerg FB[A-1] |
Skive IK[A-7] | |
06/04 19:00 | 6 KT |
Fa 2000[A-11] |
Roskilde[A-2] | |
06/04 19:00 | 6 KT |
HIK[A-10] |
Brabrand IF[A-9] | |
06/04 19:00 | 6 KT |
Thisted[A-12] |
Fremad Amager[A-8] | |
LTĐ bóng đá Norway 2.Liga | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 18:30 | KT |
Sotra Sk[A-13] |
Notodden FK[A-6] | |
06/04 18:45 | KT |
Skeid Oslo[B-1] |
Tromsdalen UIL[B-2] | |
06/04 19:00 | KT |
Strommen[B-8] |
Follo[B-6] | |
06/04 19:00 | KT |
Eik Tonsberg[A-9] |
IL Hodd[A-2] | |
06/04 19:00 | KT |
Vard Haugesund[A-1] |
Arendal[A-10] | |
LTĐ bóng đá Hạng 4 Na uy | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 18:00 | KT |
Ullern |
Gamle Oslo | |
06/04 19:00 | KT |
Bjarg |
Forde IL | |
06/04 19:00 | KT |
Froya |
Fana | |
06/04 19:00 | KT |
Sandvikens IF |
Ardal | |
06/04 19:00 | KT |
Oppsal |
Askollen | |
06/04 19:00 | KT |
Stromsgodset B |
Verdal | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Nữ Nhật Bản | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 11:00 | KT |
Yamato Sylphid Womens[5] |
Tsukuba Fc Womens[7] | |
06/04 11:00 | KT |
Veertien Mie Womens[9] |
Fujizakura Yamanashi Womens[3] | |
06/04 11:00 | KT |
Nữ Fukuoka An[10] |
Nữ Kibi International University[6] | |
LTĐ bóng đá Nữ Nhật Bản | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 11:00 | 4 KT |
Nữ Speranza Osaka[8] |
Nữ Shizuoka Sangyo University[10] | |
06/04 11:00 | 4 KT |
Ngu Nagoya Womens[2] |
Viamaterras Miyazaki Womens[1] | |
06/04 11:00 | 4 KT |
Spring Yokohama Fc Seagulls Womens |
Nữ As Harima Albion | |
LTĐ bóng đá England Conference | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 18:30 | 44 KT |
Oldham Athletic[10] |
Rochdale[11] | |
LTĐ bóng đá Lebanon | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 19:30 | relegation round KT |
Al Hikma[9] |
Tadamon Sour[11] | |
LTĐ bóng đá Giải trẻ Ba Lan | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 16:30 | KT |
Korona Kielce U19[12] |
Lech Poznan Youth[1] | |
06/04 17:00 | KT |
Jagiellonia Bialystok Youth[8] |
Odra Opole Youth[11] | |
06/04 17:00 | KT |
Legia Warszawa Youth[2] |
Rakow Czestochowa Youth[13] | |
06/04 17:00 | KT |
Pogon Szczecin Youth[10] |
Wisla Krakow Youth[14] | |
06/04 17:00 | KT |
Zaglebie Lubin Youth[5] |
Cracovia Krakow Youth[9] | |
06/04 19:00 | KT |
Warta Poznan Youth[3] |
Widzew Lodz Youth[15] | |
LTĐ bóng đá Nhật Bản JFL | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/04 11:00 | 5 KT |
Maruyasu Industries[8] |
Veertien Mie[3] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | ||
6 | 7 | 8 | 9 | 10 | 11 | 12 |
13 | 14 | 15 | 16 | 17 | 18 | 19 |
20 | 21 | 22 | 23 | 24 | 25 | 26 |
27 | 28 | 29 | 30 | 31 |