LTĐ bóng đá Cúp C1 Châu Âu | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
11/06 02:00 | chung kết KT |
Manchester City[ENG PR-1] |
Inter Milan[ITA D1-3] | |
LTĐ bóng đá Nga | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 18:30 | prom./relegation playoff KT |
Pari Nizhny Novgorod[13] |
Rodina Moskva[RUS D1-5] | |
10/06 21:30 | prom./relegation playoff KT |
Fakel Voronezh[14] |
Yenisey Krasnoyarsk[RUS D1-4] | |
LTĐ bóng đá Iceland | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 21:00 | 11 KT |
KR Reykjavik[9] |
IBV Vestmannaeyjar[11] | |
10/06 21:00 | 11 KT |
Ka Akureyri[5] |
Fylkir[8] | |
10/06 22:00 | 11 KT |
Hafnarfjordur FH[4] |
Breidablik[3] | |
LTĐ bóng đá Thụy Điển | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 20:00 | 12 KT |
Kalmar FF[6] |
Degerfors IF[13] | |
10/06 20:00 | 12 KT |
IFK Varnamo[11] |
Malmo FF[1] | |
10/06 22:30 | 12 KT |
Varbergs BoIS FC[16] |
Halmstads[8] | |
LTĐ bóng đá Hạng nhất Thụy Điển | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 18:00 | 12 KT |
Vasteras SK FK[2] |
Skovde AIK[16] | |
10/06 18:00 | 12 KT |
Gefle IF[13] |
Osters IF[4] | |
10/06 20:00 | 12 KT |
Jonkopings Sodra IF[5] |
Trelleborgs FF[7] | |
10/06 20:00 | 12 KT |
Utsiktens BK[1] |
GIF Sundsvall[8] | |
LTĐ bóng đá Hàn Quốc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 14:30 | 18 KT |
Daegu FC[5] |
Suwon FC[10] | |
10/06 16:00 | 18 KT |
Ulsan Hyundai Horang-i[1] |
Jeju United FC[3] | |
10/06 18:00 | 18 KT |
Daejeon Citizen[6] |
Gwangju Fc[8] | |
LTĐ bóng đá Nhật Bản | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 14:00 | 17 KT |
Yokohama F Marinos[2] |
Kashiwa Reysol[17] | |
10/06 17:00 | 17 KT |
Cerezo Osaka[6] |
Vissel Kobe[1] | |
10/06 17:00 | 17 KT |
Sagan Tosu[9] |
Consadole Sapporo[7] | |
LTĐ bóng đá Brazil | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
11/06 02:00 | 10 KT |
Coritiba[20] |
Santos[12] | |
LTĐ bóng đá Belarus | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 20:00 | 12 KT |
Naftan Novopolock[12] |
Slutsksakhar Slutsk[8] | |
10/06 22:00 | 12 KT |
FC Minsk[10] |
Smorgon FC[9] | |
11/06 00:00 | 12 KT |
Neman Grodno[2] |
Slavia Mozyr[4] | |
LTĐ bóng đá Nam Phi | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 20:00 | playoff KT |
Casric Stars[SAFL-3] |
Maritzburg United[15] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Maroc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 23:00 | 26 KT |
Raja de Beni Mellal[14] |
Itihad Khemisset[15] | |
10/06 23:00 | 26 KT |
Chabab Ben Guerir[7] |
Racing Casablanca[10] | |
10/06 23:00 | 26 KT |
Wydad Fes[11] |
Olympique Dcheira[5] | |
10/06 23:00 | 26 KT |
Rcoz Oued Zem[4] |
Ittifaq Marrakech[12] | |
10/06 23:00 | 26 KT |
Usm Oujda[6] |
Renaissance Zmamra[3] | |
10/06 23:00 | 26 KT |
Cayb Club Athletic Youssoufia[2] |
Chabab Atlas Khenifra[8] | |
10/06 23:00 | 26 KT |
Wydad Temara[16] |
JSM Jeunesse Sportive El Massira[9] | |
10/06 23:00 | 26 KT |
ASS Association Sportive de Sale[13] |
Stade Marocain Du Rabat[1] | |
LTĐ bóng đá Estonia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 21:00 | 17 KT |
Parnu Linnameeskond[4] |
Flora Tallinn[1] | |
10/06 23:30 | 17 KT |
Nomme JK Kalju[5] |
Kuressaare[6] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Brazil | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
11/06 02:00 | 12 KT |
Vila Nova (GO)[2] |
Guarani Sp[10] | |
11/06 03:00 | 12 KT |
Ituano Sp[12] |
Atletico Clube Goianiense[9] | |
11/06 03:00 | 12 KT |
Gremio Novorizontino[3] |
Sampaio Correa[13] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Argentina | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
11/06 00:35 | group a KT |
San Telmo[A-18] |
Almirante Brown[A-4] | |
11/06 01:00 | group a KT |
Guillermo Brown[A-13] |
Patronato Parana[A-11] | |
11/06 01:30 | group a KT |
Agropecuario De Carlos Casares[A-1] |
Club Atletico Guemes[A-10] | |
11/06 01:30 | group a KT |
Almagro[A-14] |
Deportivo Moron[A-9] | |
11/06 01:30 | group a KT |
Defensores Unidos[A-5] |
Gimnasia Mendoza[A-6] | |
11/06 02:35 | group a KT |
Temperley[A-7] |
Defensores de Belgrano[A-12] | |
LTĐ bóng đá Singapore | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 17:00 | 12 KT |
Tampines Rovers FC[2] |
Hougang United FC[6] | |
10/06 17:00 | 12 KT |
Home United FC[3] |
Young Lions[9] | |
LTĐ bóng đá Indonesia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 18:30 | play offs KT |
PSM Makassar[1] |
Bali United[5] | |
LTĐ bóng đá Toulon Tournament | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 19:00 | bảng KT |
Nhật Bản U19 |
Panama U23 | |
10/06 22:30 | bảng KT |
Bờ Biển Ngà U23 |
Morocco U20 | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Hàn Quốc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 14:00 | 17 KT |
Sangju Sangmu Phoenix[6] |
Ansan Greeners[12] | |
10/06 16:30 | 17 KT |
Gyeongnam FC[3] |
Chungnam Asan[10] | |
10/06 18:00 | 17 KT |
Busan I'Park[1] |
Gimpo Fc[4] | |
LTĐ bóng đá Latvia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 21:00 | 18 KT |
Fk Auda Riga[5] |
Daugava Daugavpils[9] | |
10/06 22:00 | 18 KT |
Tukums-2000[8] |
Jelgava[7] | |
LTĐ bóng đá Litva | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 21:00 | 18 KT |
Suduva[8] |
Trakai Riteriai[9] | |
10/06 22:59 | 18 KT |
Siauliai[2] |
Banga Gargzdai[7] | |
LTĐ bóng đá Ecuador | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
11/06 01:00 | apertura KT |
Libertad Asuncion[(a)-16] |
Tecnico Universitario[(a)-10] | |
LTĐ bóng đá Canada | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
11/06 01:00 | regular season KT |
Serbian White Eagles[1] |
Toronto Falcons[4] | |
LTĐ bóng đá Central Asian Cup of Nations | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 22:00 | bảng KT |
Kyrgyzstan |
Afghanistan | |
LTĐ bóng đá Hạng nhất Belarus | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 18:00 | 11 KT |
Fc Baranovichi[2] |
Dnepr Mogilev[4] | |
10/06 20:00 | 11 KT |
Lokomotiv Gomel[3] |
Lida[12] | |
10/06 22:00 | 11 KT |
Ostrovets[7] |
Vitebsk[8] | |
10/06 22:59 | 11 KT |
Shakhtyor Petrikov[16] |
Bumprom Gomel[14] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Paraguay | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 21:00 | 12 KT |
Atyra[15] |
24 De Septiembre[11] | |
10/06 21:00 | 12 KT |
Sportivo San Lorenzo[5] |
12 De Octubre[16] | |
LTĐ bóng đá Giao Hữu | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 19:00 | tháng 6 KT |
Nữ Eintracht Frankfurt[GER WD1-3] |
Nữ Việt Nam[33] | |
10/06 22:30 | tháng 6 KT |
Kustosija[CRO D2-11] |
Zrinski Jurjevac | |
LTĐ bóng đá Canadian Premier League | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
11/06 00:00 | 6 KT |
Hfx Wanderers[8] |
Valour[5] | |
LTĐ bóng đá Australia New South Wales SL | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 14:00 | 19 KT |
Hakoah Sydney[11] |
Bonnyrigg White Eagles[3] | |
10/06 16:00 | 19 KT |
Blacktown Spartans[6] |
Dulwich Hill Sc[13] | |
10/06 16:00 | 19 KT |
Canterbury Bankstown[5] |
Mounties Wanderers[15] | |
10/06 16:00 | 19 KT |
Dunbar Rovers[14] |
Macarthur Rams[12] | |
10/06 16:00 | 19 KT |
Inter Lions[7] |
St George Saints[4] | |
10/06 16:00 | 19 KT |
Northern Tiger[8] |
Central Coast United[16] | |
10/06 16:00 | 19 KT |
Rydalmere Lions[9] |
Bankstown City Lions[10] | |
10/06 16:00 | 19 KT |
Sd Raiders[2] |
Hills Brumbies[1] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Trung Quốc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 14:30 | KT |
Zibo Zi Cheng[N-8] |
Beijing Tech[N-3] | |
10/06 15:00 | KT |
Guangxi Lanhang[S-3] |
Quanzhou Yaxin[S-8] | |
10/06 15:00 | KT |
Hunan Billows[S-7] |
Hainan Star[S-6] | |
10/06 18:00 | KT |
Dalian Zhixing[N-2] |
Qingdao Red Lions[N-1] | |
10/06 18:30 | KT |
Wuhan Jiangcheng[N-4] |
Haimen Codion[N-5] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Kazakhstan | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 18:00 | 11 KT |
Yelimay Semey[1] |
Astana 64[3] | |
10/06 19:00 | 11 KT |
Taraz[11] |
Kairat Academy[9] | |
LTĐ bóng đá Australia New South Wales PL | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 14:00 | 19 KT |
Sydney United[6] |
Western Sydney Wanderers Am[15] | |
10/06 14:30 | 19 KT |
Spirit[9] |
Sutherland Sharks[8] | |
10/06 16:00 | 19 KT |
Mt Druitt Town Rangers[14] |
A.p.i.a. Leichhardt Tigers[1] | |
10/06 16:00 | 19 KT |
St George City[4] |
Marconi Stallions[2] | |
LTĐ bóng đá Australia New South Wales NPL | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 11:00 | 14 KT |
Valentine[8] |
Charleston City Blues[1] | |
LTĐ bóng đá Nam Úc Premier League | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 12:30 | 16 KT |
West Torrens Birkalla[3] |
Fulham United[9] | |
10/06 12:30 | 16 KT |
Adelaide Blue Eagles[4] |
Playford City Patriots[5] | |
10/06 12:30 | 16 KT |
Para Hills Knights[6] |
Adelaide Raiders SC[1] | |
10/06 12:30 | 16 KT |
Poet Adelarde Pirates[12] |
Cumberland United[8] | |
10/06 15:00 | 16 KT |
Eastern United[11] |
Adelaide Vipers[10] | |
LTĐ bóng đá Australia Capital Gatorade PL | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 12:00 | 8 KT |
Cooma Tigers[2] |
Canberra[6] | |
10/06 12:00 | 8 KT |
Oconnor Knights[3] |
Tuggeranong United[7] | |
10/06 14:45 | 8 KT |
Monaro Panthers[5] |
Woden Weston[8] | |
LTĐ bóng đá Australia FFA Cup | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 14:00 | qual KT |
South Hobart[TSA TPL-4] |
Devonport City Striker[TSA TPL-1] | |
10/06 15:30 | qual KT |
Maitland[NSW-N TPL-4] |
Belmont Swansea United Sc | |
10/06 15:30 | qual KT |
Edgeworth Eagles[NSW-N TPL-5] |
Lambton Jarvis[NSW-N TPL-6] | |
LTĐ bóng đá Macao | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 18:00 | 13 KT |
Windsor Arch Ka I[5] |
Toi Seng[9] | |
10/06 20:00 | 13 KT |
Hang Sai[6] |
Cd Monte Carlo[2] | |
LTĐ bóng đá Victorian Úc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 12:00 | 17 KT |
Avondale Heights[1] |
North Geelong Warriors[14] | |
10/06 12:00 | 17 KT |
Bentleigh Greens[13] |
Melbourne Knights[4] | |
10/06 15:15 | 17 KT |
Altona Magic[8] |
Moreland City[12] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Nga trung tâm | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 10:00 | relegation round KT |
Ska Khabarovsk 2 |
Strogino Moscow | |
10/06 12:00 | relegation round KT |
Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk |
Khimki Reserve | |
10/06 16:00 | promotion round KT |
Dinamo Vladivostok |
Sakhalinets | |
10/06 17:00 | relegation round KT |
FK Kolomna |
Tambov | |
10/06 18:00 | promotion round KT |
Saturn |
FK Zvezda Ryazan | |
10/06 18:00 | relegation round KT |
Znamya Noginsk |
Kvant Obninsk | |
10/06 19:00 | relegation round KT |
Balashikha |
Arsenal Tula II | |
10/06 20:00 | relegation round KT |
Zenit Penza |
Peresvet Podolsk | |
10/06 20:30 | promotion round KT |
Salyut-Energia Belgorod |
Rodina Moskva Ii | |
10/06 20:30 | promotion round KT |
Sokol |
Dinamo Briansk | |
10/06 20:30 | promotion round KT |
FK Kaluga |
Metallurg Lipetsk | |
10/06 20:30 | promotion round KT |
Kosmos Dolgoprudny |
Avangard | |
LTĐ bóng đá Venezuela | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
11/06 03:00 | 16 KT |
Caracas FC[(a)-4] |
Monagas SC[(a)-9] | |
LTĐ bóng đá Tây Úc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 14:00 | 12 KT |
Cockburn City[9] |
Armadale[7] | |
10/06 14:00 | 12 KT |
Inglewood United[10] |
Floreat Athena[11] | |
10/06 14:00 | 12 KT |
Olympic Kingsway Sc[8] |
Stirling Lions[2] | |
10/06 14:00 | 12 KT |
Perth Glory Am[6] |
Balcatta[4] | |
10/06 14:00 | 12 KT |
Perth Redstar[1] |
Perth SC[5] | |
10/06 14:00 | 12 KT |
Sorrento[12] |
Bayswater City[3] | |
LTĐ bóng đá Hạng 3B Argentina | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
11/06 01:30 | clausura KT |
Argentino de Quilmes[(a)-13] |
Club Atletico Acassuso[(a)-3] | |
11/06 01:30 | clausura KT |
Deportivo Armenio[(a)-5] |
Sportivo Dock Sud[(a)-17] | |
11/06 01:30 | clausura KT |
Ca San Miguel[(a)-14] |
Sacachispas[(a)-8] | |
11/06 01:30 | clausura KT |
Villa San Carlos[(a)-4] |
CA Fenix Pilar[(a)-10] | |
LTĐ bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 23:00 | KT |
CD Artistico Navalcarnero[5-3] |
Sd Tarazona[2-3] | |
LTĐ bóng đá Algeria | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 22:59 | 21 KT |
Usm Alger[10] |
Mc Oran[9] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Ukraina | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 21:00 | upgrade playoffs KT |
Metalurh Zaporizhya[B-4] |
Veres Rivne[UKR D1-13] | |
10/06 21:30 | upgrade playoffs KT |
Inhulets Petrove |
Lnz Cherkasy | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Na uy | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 20:00 | 12 KT |
Jerv[9] |
Raufoss[13] | |
10/06 20:00 | 12 KT |
Mjondalen[10] |
Sogndal[2] | |
10/06 20:00 | 12 KT |
Kristiansund BK[5] |
Moss[8] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 19:00 | 12 KT |
Bodens BK[N-11] |
Karlstad BK[N-15] | |
10/06 21:00 | 12 KT |
Dalkurd Ff[N-1] |
Hammarby Tff[N-4] | |
10/06 21:00 | 12 KT |
Orebro Syrianska If[N-10] |
Stockholm Internazionale[N-5] | |
LTĐ bóng đá Hạng nhất Trung Quốc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 14:00 | 9 KT |
Yanbian Longding[7] |
Shenzhen Peng City[3] | |
10/06 14:00 | 9 KT |
Wuxi Wugou[16] |
Jiangxi Beidamen[13] | |
10/06 14:30 | 9 KT |
Dongguan Guanlian[11] |
Guangzhou Evergrande FC[14] | |
10/06 18:30 | 9 KT |
Guangxi Baoyun[1] |
Heilongjiang heilongjiang Ice City[5] | |
10/06 19:00 | 9 KT |
Jiading Boji[15] |
Jinan Xingzhou[8] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Nga miền Nam | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 17:00 | relegation round KT |
Alania-d Vladikavkaz[S-13] |
Spartak Nalchik[S-7] | |
10/06 20:30 | relegation round KT |
Mashuk-KMV[S-12] |
Druzhba Maykop[S-8] | |
10/06 21:00 | relegation round KT |
Legion Dynamo[S-11] |
SKA Rostov[S-9] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Nga miền Tây | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 18:00 | promotion round KT |
Dynamo Vologda |
Yenisey 2 Krasnoyarsk | |
10/06 20:00 | promotion round KT |
Torpedo Vladimir |
Zvezda Sint Petersburg | |
10/06 20:30 | promotion round KT |
Chertanovo Moscow |
Baltika Bfu Kaliningrad | |
10/06 20:30 | promotion round KT |
Zorkyi Krasnogorsk |
Tekstilshchik Ivanovo | |
10/06 20:30 | promotion round KT |
Murom |
Leningradets | |
10/06 20:30 | promotion round KT |
Spartak Kostroma |
Luki Energiya | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Thụy Điển miền Nam | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 21:00 | 12 KT |
Lunds BK[S-3] |
Ljungskile SK[S-14] | |
10/06 21:00 | KT |
IK Oddevold[S-2] |
Bk Olympic[S-10] | |
10/06 21:00 | 12 KT |
Norrby IF[S-8] |
Tvaakers IF[S-12] | |
LTĐ bóng đá Hạng 3 Nhật Bản | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 15:00 | 13 KT |
Yokohama Scc[11] |
Ehime FC[3] | |
10/06 17:00 | 13 KT |
Kagoshima United[2] |
Vanraure Hachinohe[9] | |
LTĐ bóng đá Hạng nhất Georgia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 20:00 | 18 KT |
Gareji Sagarejo[1] |
Kolkheti Poti[2] | |
10/06 20:00 | 18 KT |
Kolkheti Khobi[6] |
WIT Georgia Tbilisi[8] | |
LTĐ bóng đá Nam Úc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 12:00 | 16 KT |
Croydon Kings[9] |
White City Woodville[7] | |
10/06 12:30 | 16 KT |
Adelaide City FC[5] |
Adelaide Olympic[8] | |
10/06 12:30 | 16 KT |
Campbelltown City SC[2] |
Adelaide Comets FC[4] | |
10/06 12:30 | 16 KT |
West Adelaide[10] |
North Eastern Metrostars[1] | |
LTĐ bóng đá Queensland Úc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 13:45 | 13 KT |
Queensland Lions SC[5] |
Sunshine Coast Wanderers[10] | |
10/06 15:00 | 13 KT |
Brisbane City SC[4] |
Peninsula Power[9] | |
LTĐ bóng đá Tunisia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 22:30 | 11 KT |
Es Du Sahel[A-1] |
Esperance Sportive de Tunis[A-2] | |
10/06 22:30 | championship round KT |
Club Africain[B-4] |
U.s.monastir[B-1] | |
10/06 22:30 | championship round KT |
Es Du Sahel[A-2] |
Esperance Sportive de Tunis[A-1] | |
LTĐ bóng đá U21 Victorian Úc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 11:00 | 17 KT |
Port Melbourne Sharks Sc U21[1] |
Green Gully Cavaliers U21[11] | |
10/06 13:15 | 17 KT |
Altona Magic U21[12] |
Moreland City U21[14] | |
LTĐ bóng đá Hạng 3 Séc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 15:15 | KT |
Fk Banik Sokolov[A-16] |
Dukla Praha B[A-11] | |
10/06 15:15 | KT |
Fk Loko Vltavin[A-3] |
Sokol Hostoun[A-6] | |
10/06 15:15 | KT |
Benesov[B-16] |
Sokol Brozany[B-3] | |
10/06 15:30 | KT |
Ceske Budejovice B[A-14] |
Kraluv Dvur[A-13] | |
10/06 15:30 | KT |
Kolin[B-4] |
Chlumec Nad Cidlinou[B-5] | |
10/06 22:00 | KT |
Sokol Zapy[B-6] |
Usti nad Labem[B-12] | |
10/06 22:30 | KT |
Hlucin[M-2] |
Zlin B[M-9] | |
10/06 22:30 | KT |
Hranice Kunz[M-13] |
Velke Mezirici[M-17] | |
10/06 22:30 | KT |
Blansko[M-10] |
SC Znojmo[M-12] | |
10/06 22:30 | KT |
Frydek-mistek[M-11] |
Slavia Kromeriz[M-1] | |
10/06 22:30 | KT |
Vrchovina[M-16] |
Viktoria Otrokovice[M-8] | |
10/06 22:30 | KT |
Uhersky Brod[M-14] |
Vitkovice[M-18] | |
10/06 22:30 | KT |
Slovacko Ii[M-7] |
Frydlant[M-15] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Estonia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 18:30 | 17 KT |
Viimsi Mrjk[3] |
Tabasalu Charma[5] | |
10/06 19:00 | 17 KT |
Kohtla Jarve Jk Jarve[10] |
Tallinna Jk Legion[8] | |
10/06 19:30 | 17 KT |
Tallinn |
Elva | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Victorian Úc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 12:00 | 17 KT |
Melbourne Heart Youth[9] |
Brunswick City[11] | |
10/06 12:00 | 17 KT |
Manningham United Blues[8] |
Pascoe Vale Sc[12] | |
LTĐ bóng đá Hạng 4 Hàn Quốc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 15:00 | KT |
Hwaseong Fc[1] |
Changwon City[9] | |
10/06 17:00 | KT |
Gimhae City[5] |
Chuncheon Citizen[7] | |
10/06 17:00 | KT |
Goyang Kh[16] |
Yangpyeong[14] | |
10/06 17:00 | KT |
Mokpo City[4] |
Incheon Korail[8] | |
LTĐ bóng đá Hạng nhất Iceland | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 21:00 | 6 KT |
Leiknir Reykjavik[11] |
Grindavik[3] | |
10/06 21:00 | 6 KT |
Umf Afturelding[2] |
Vestri[7] | |
10/06 21:00 | 6 KT |
Throttur[10] |
Thor Akureyri[5] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Hy Lạp | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 21:00 | staffel nord KT |
Iraklis Larisa |
Makedonikos | |
10/06 21:00 | staffel nord KT |
Diagoras Rodos[N-9] |
Veria FC[N-12] | |
10/06 21:00 | staffel nord KT |
Anagenisi Karditsa[N-5] |
Larisa[N-2] | |
10/06 21:00 | staffel nord KT |
Niki Volou[N-6] |
Panserraikos[N-1] | |
10/06 21:00 | staffel nord KT |
Paok Saloniki B[N-4] |
Panathinaikos B[N-7] | |
10/06 21:00 | staffel nord KT |
Thesprotos[N-14] |
Almopos[N-8] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Litva | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 21:00 | 13 KT |
Minija[5] |
Bfa[10] | |
10/06 22:59 | 13 KT |
Garliava[6] |
Fk Zalgiris Vilnius 2[15] | |
10/06 22:59 | 13 KT |
Transinvest Vilnius[1] |
Marijampole City[2] | |
LTĐ bóng đá Đảo Faroe | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 19:00 | 13 KT |
07 Vestur Sorvagur[5] |
Vikingur Gotu[4] | |
10/06 22:59 | 13 KT |
EB Streymur[7] |
Toftir B68[6] | |
10/06 22:59 | 13 KT |
Ki Klaksvik[1] |
Tb Tuoroyri[9] | |
11/06 00:00 | 13 KT |
HB Torshavn[2] |
B36 Torshavn[3] | |
LTĐ bóng đá Spain Primera Division RFEF | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 23:00 | KT |
Racing de Ferrol[A-1] |
SD Amorebieta[B-2] | |
11/06 00:00 | KT |
Alcorcon[A-2] |
Real Sociedad B[B-5] | |
11/06 00:00 | KT |
Eldense[B-1] |
Celta Vigo B[A-5] | |
LTĐ bóng đá Belarus Reserve League | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 18:00 | KT |
Shakhter Soligorsk Reserves |
Isloch Reserves | |
10/06 18:30 | KT |
Dinamo Minsk Reserves |
Dinamo Brest Reserves | |
LTĐ bóng đá Hạng nhất Uzbekistan | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 20:00 | playoffs KT |
Bunyodkor 2 |
Paktako 79 | |
10/06 20:30 | 11 KT |
Aral Nukus |
Unired | |
10/06 21:00 | 11 KT |
Kuruvchi Kokand Qoqon |
Fk Gijduvon | |
10/06 21:30 | 11 KT |
Lokomotiv Tashkent |
Navbahor Namangan B | |
LTĐ bóng đá Brazil Campeonato Gaucho 2 | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
11/06 01:00 | KT |
Ec Pelotas Rs |
CE Lajeadense | |
LTĐ bóng đá Hạng 3 Chile | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 23:00 | KT |
Comunal Cabrero |
Municipal Puente Alto | |
11/06 02:40 | KT |
Ac Colina |
Concon National | |
LTĐ bóng đá Hạng nhất Queens Land Úc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 14:15 | 13 KT |
Albany Creek[4] |
Caboolture[7] | |
10/06 15:00 | 13 KT |
SWQ Thunder[11] |
Surfers Paradise[1] | |
10/06 15:00 | 13 KT |
Brisbane Wolves[2] |
Western Pride[6] | |
LTĐ bóng đá Hạng nhất Brisbane Úc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 14:00 | 13 KT |
Pine Hills[7] |
Acacia Ridge[10] | |
10/06 14:00 | 13 KT |
Newmarket Sfc[9] |
Centenary Stormers[3] | |
10/06 15:00 | 13 KT |
Virginia United[2] |
Mount Gravatt[8] | |
10/06 15:00 | 13 KT |
North Pine[6] |
University of Queensland[5] | |
10/06 15:00 | 13 KT |
Bayside United[1] |
Western Spirit[12] | |
10/06 15:00 | 13 KT |
North Brisbane[11] |
Redcliffe Pcyc[4] | |
LTĐ bóng đá Kenya Super League | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 19:00 | KT |
Afc Leopards |
Sofapaka | |
10/06 19:00 | KT |
Bandari |
Kariobangi Sharks | |
10/06 19:00 | KT |
Gor Mahia |
Kakamega Homeboyz | |
10/06 19:00 | KT |
Kenya Police |
Vihiga Bullets | |
10/06 19:00 | KT |
Mathare United |
Ulinzi Stars Nakuru | |
10/06 19:00 | KT |
Nzoia United |
Kcb Sc | |
10/06 19:00 | KT |
Tusker |
Posta Rangers | |
LTĐ bóng đá Argentina D Group Tebolidun League | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
11/06 01:30 | clausura KT |
Argentino De Rosario[(a)-10] |
Central Ballester[(a)-11] | |
LTĐ bóng đá Hạng 3 Estonia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 18:30 | KT |
Jk Tallinna Kalev Iii[2] |
Laanemaa Haapsalu[9] | |
10/06 23:00 | KT |
Jk Welco Elekter[4] |
Tartu JK Tammeka B[8] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Thụy Sỹ | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
11/06 01:30 | KT |
Lugano U21[3-2] |
Solothurn[2-2] | |
LTĐ bóng đá U19 Séc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 16:00 | KT |
Pardubice U19[4] |
Ceske Budejovice u19[8] | |
10/06 18:00 | KT |
Hradec Kralove u19[15] |
Synot Slovacko U19[11] | |
10/06 18:00 | KT |
Sparta Praha U19[1] |
Banik Ostrava u19[3] | |
LTĐ bóng đá Libya | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 21:30 | group b KT |
Asswehly Sc[B-5] |
Abu Salim[B-2] | |
10/06 21:30 | group b KT |
Al Ittihad Tripoli[B-1] |
Al-ahli Tripoli[B-3] | |
LTĐ bóng đá Hạng 3 Hà Lan | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 23:00 | 35 KT |
TEC[15] |
Stedoco[NLD D4-14] | |
10/06 23:00 | 35 KT |
Usv Hercules |
Gelders Veenendaalse VV | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Uruguay | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
11/06 01:00 | KT |
Ca Atenas |
Ia Sud America | |
LTĐ bóng đá Uruguay | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 20:00 | 17 KT |
Centro Atletico Fenix[16] |
Cerro Montevideo[10] | |
11/06 01:30 | 17 KT |
CA Penarol[1] |
Ca River Plate[7] | |
LTĐ bóng đá Hạng 4 Đan Mạch | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 18:00 | KT |
Frederikssund Ik |
Marienlyst | |
10/06 18:00 | KT |
Greve |
Kfum Roskilde | |
10/06 18:00 | KT |
Oks |
Varde IF | |
10/06 18:00 | KT |
Tarup Paarup If |
Hedensted BK | |
10/06 18:00 | KT |
Asa Aarhus |
Kjellerup IF | |
10/06 18:00 | KT |
Allerod |
Herlev IF | |
10/06 18:00 | KT |
Vb 1968 |
Ledoje Smorum Fodbold | |
10/06 18:30 | KT |
Norresundby |
Viby | |
10/06 19:00 | KT |
Odder IGF |
Bronshoj | |
10/06 20:00 | KT |
Ringkobing |
Holbaek | |
LTĐ bóng đá Hạng 3 Áo miền tây | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 22:00 | KT |
Sc Golling[WS-8] |
Salzburger Ak 1914[WS-10] | |
10/06 22:00 | KT |
SV Austria Salzburg[WS-3] |
Sv Wals Grunau[WS-4] | |
10/06 22:00 | KT |
Admira Dornbirn[WV-12] |
Sc Rothis[WV-5] | |
10/06 22:00 | KT |
Wolfurt[WV-10] |
Rw Rankweil[WV-7] | |
10/06 23:00 | KT |
Sv Hall[WT-12] |
Kitzbuhel[WT-8] | |
10/06 23:00 | KT |
Sc Imst[WT-5] |
Sv Fugen[WT-7] | |
10/06 23:00 | KT |
Sv Telfs[WT-6] |
Sc Schwaz[WT-4] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Đan Mạch | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 17:00 | 16 KT |
Brabrand IF[A-7] |
Skive IK[A-9] | |
10/06 20:00 | 16 KT |
Jammerbugt[A-12] |
Roskilde[A-10] | |
10/06 22:00 | 16 KT |
Thisted[A-6] |
Aarhus Fremad[A-2] | |
LTĐ bóng đá Nữ Phần Lan | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 18:00 | KT |
Kups Womens[3] |
Pk 35 Womens[5] | |
LTĐ bóng đá Norway 2.Liga | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 20:00 | KT |
Alta[B-7] |
Junkeren[B-11] | |
10/06 20:00 | KT |
Strommen[B-6] |
Stjordals Blink[B-8] | |
10/06 20:00 | KT |
Ullern[B-14] |
Ullensaker/Kisa IL[B-3] | |
10/06 20:00 | KT |
Baerum SK[B-5] |
Kvik Halden[B-9] | |
10/06 20:00 | KT |
Egersunds IK[A-1] |
Floy Flekkeroy Il[A-14] | |
10/06 21:00 | KT |
Vard Haugesund[A-8] |
Grorud IL[A-7] | |
10/06 23:00 | KT |
Lyn Oslo[A-3] |
SK Traeff[A-6] | |
LTĐ bóng đá Nữ Na uy | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 20:00 | KT |
Valerenga Womens[1] |
Brann Womens[5] | |
10/06 21:45 | KT |
Avaldsnes Womens[9] |
Lsk Kvinner Womens[3] | |
LTĐ bóng đá Hạng 4 Na uy | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 18:00 | KT |
Fana |
Frigg FK | |
10/06 18:00 | KT |
Lokomotiv Oslo |
Sandvikens IF | |
10/06 18:00 | KT |
Volda Ti Fotball |
Brumunddal | |
10/06 18:00 | KT |
Orkla |
Rana | |
10/06 18:30 | KT |
Follo |
IF Floya | |
10/06 19:00 | KT |
Floro |
Elverum | |
10/06 19:00 | KT |
Djerv 1919 |
Froya | |
10/06 19:00 | KT |
Stord IL |
Viking B | |
10/06 19:00 | KT |
Pors Grenland |
Eik Tonsberg | |
10/06 20:00 | KT |
Fyllingsdalen |
Brodd | |
10/06 20:00 | KT |
Loddefjord |
FK Vidar | |
10/06 20:00 | KT |
Halsen |
Donn | |
10/06 20:00 | KT |
Odd Grenland B |
Mandalskameratene | |
10/06 20:00 | KT |
Steinkjer |
Kolstad | |
10/06 20:00 | KT |
Nordstrand |
Oppsal | |
10/06 21:00 | KT |
Start Kristiansand B |
Sprint-Jeloy | |
10/06 21:00 | KT |
Rodde |
Nardo | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Nữ Nhật Bản | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 12:00 | KT |
Nữ Yunogo Belle[4] |
Nữ Kibi International University[8] | |
LTĐ bóng đá Nữ Nhật Bản | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 11:00 | KT |
Nữ Speranza Osaka[12] |
Yamato Sylphid Womens[11] | |
10/06 11:00 | KT |
Nữ Ehime Fc[8] |
Ngu Nagoya Womens[3] | |
LTĐ bóng đá Peru | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
11/06 01:00 | apertura KT |
Deportivo Union Comercio[(a)-17] |
Atletico Grau[(a)-10] | |
LTĐ bóng đá Nhật Bản JFL | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
10/06 11:00 | 11 KT |
Mio Biwako Shiga[1] |
Maruyasu Industries[12] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | ||
6 | 7 | 8 | 9 | 10 | 11 | 12 |
13 | 14 | 15 | 16 | 17 | 18 | 19 |
20 | 21 | 22 | 23 | 24 | 25 | 26 |
27 | 28 | 29 | 30 | 31 |