LTĐ bóng đá Tây Ban Nha | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 02:00 | 31 KT |
Real Betis[8] |
Celta Vigo[17] | |
LTĐ bóng đá Italia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 01:45 | 32 KT |
Lazio[8] |
Salernitana[20] | |
LTĐ bóng đá Đức | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 01:30 | 29 KT |
Augsburg[7] |
Union Berlin[13] | |
LTĐ bóng đá Pháp | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 02:00 | 29 KT |
Metz[17] |
Lens[6] | |
LTĐ bóng đá Hạng Nhất Anh | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 02:00 | 43 KT |
Plymouth Argyle[19] |
Leicester City[1] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Italia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 01:30 | 33 KT |
Modena[13] |
Catanzaro[5] | |
LTĐ bóng đá Hà Lan | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 01:00 | 30 KT |
SBV Excelsior[16] |
Volendam[17] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 01:30 | 35 KT |
Leganes[1] |
Espanyol[2] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Đức | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
12/04 23:30 | 29 KT |
Greuther Furth[8] |
Kaiserslautern[17] | |
12/04 23:30 | 29 KT |
Hertha Berlin[7] |
Hansa Rostock[15] | |
LTĐ bóng đá Bồ Đào Nha | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 02:15 | 29 KT |
Gil Vicente[14] |
Sporting Lisbon[1] | |
LTĐ bóng đá Argentina | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 05:30 | 1st phase KT |
Estudiantes La Plata[6] |
Boca Juniors[11] | |
13/04 05:30 | KT |
Estudiantes La Plata[7] |
Boca Juniors[12] | |
LTĐ bóng đá Úc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
12/04 14:00 | 24 KT |
Wellington Phoenix[2] |
Melbourne Victory FC[3] | |
12/04 16:45 | 24 KT |
Adelaide United FC[9] |
Macarthur[5] | |
LTĐ bóng đá Bỉ | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 01:45 | conference league play offs KT |
St-Truidense VV[9] |
Standard Liege[10] | |
LTĐ bóng đá Đan Mạch | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 00:00 | relegation round KT |
Odense BK[7] |
Viborg[9] | |
LTĐ bóng đá Phần Lan | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
12/04 22:00 | 2 KT |
Haka[10] |
Ekenas IF Fotboll[8] | |
12/04 23:00 | 2 KT |
VPS Vaasa[3] |
SJK Seinajoki[5] | |
13/04 00:00 | 2 KT |
Inter Turku[9] |
AC Oulu[11] | |
LTĐ bóng đá Iceland | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 02:15 | 2 KT |
Stjarnan[11] |
KR Reykjavik[5] | |
LTĐ bóng đá Ireland | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 01:45 | 9 KT |
Drogheda United[9] |
Derry City[2] | |
13/04 01:45 | 9 KT |
Dundalk[10] |
St Patrick's[3] | |
13/04 01:45 | 9 KT |
Shelbourne[1] |
Bohemians[8] | |
13/04 01:45 | 9 KT |
Waterford United[6] |
Galway United[7] | |
13/04 02:00 | 9 KT |
Shamrock Rovers[5] |
Sligo Rovers[4] | |
LTĐ bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 00:00 | 32 KT |
Trabzonspor[3] |
Sivasspor[10] | |
LTĐ bóng đá Mexico | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 08:06 | clausura KT |
Queretaro FC[a-8] |
Mazatlan[a-15] | |
LTĐ bóng đá Ba Lan | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
12/04 23:00 | 28 KT |
Warta Poznan[14] |
Korona Kielce[15] | |
13/04 01:30 | 28 KT |
Pogon Szczecin[6] |
Ruch Chorzow[17] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Hà Lan | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 01:00 | 34 KT |
NAC Breda[7] |
Dordrecht 90[4] | |
13/04 01:00 | 34 KT |
ADO Den Haag[5] |
Helmond Sport[13] | |
13/04 01:00 | 34 KT |
Eindhoven[14] |
Jong PSV Eindhoven[18] | |
13/04 01:00 | 34 KT |
Emmen[12] |
MVV Maastricht[9] | |
13/04 01:00 | 34 KT |
De Graafschap[6] |
Telstar[16] | |
13/04 01:00 | 34 KT |
Oss[17] |
Roda JC Kerkrade[2] | |
13/04 01:00 | 34 KT |
Willem II[1] |
Jong AZ[8] | |
LTĐ bóng đá Hạng nhất Thụy Điển | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 00:00 | 3 KT |
GIF Sundsvall[10] |
Skovde AIK[6] | |
LTĐ bóng đá Hạng 3 Pháp | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
12/04 22:45 | 29 KT |
Chamois Niortais |
Goal | |
13/04 00:30 | 29 KT |
Avranches[16] |
Epinal[17] | |
13/04 00:30 | 29 KT |
Chateauroux[11] |
Le Mans[6] | |
13/04 00:30 | 29 KT |
Dijon[9] |
Orleans US 45[8] | |
13/04 00:30 | 29 KT |
Marignane Gignac[12] |
Red Star 93[1] | |
13/04 00:30 | 29 KT |
Nimes[14] |
Versailles 78[10] | |
13/04 00:30 | 29 KT |
Villefranche[13] |
Rouen[4] | |
13/04 00:30 | 29 KT |
Cholet So[18] |
Sochaux[7] | |
LTĐ bóng đá Iran | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
12/04 21:00 | 23 KT |
Mes Rafsanjan[10] |
Peykan[11] | |
12/04 21:20 | 23 KT |
Sepahan[4] |
Nassaji Mazandaran[16] | |
12/04 21:30 | 23 KT |
Aluminium Arak[8] |
Esteghlal Tehran[1] | |
12/04 21:30 | 23 KT |
Esteghlal Khozestan[14] |
Sanat-Naft[15] | |
12/04 21:30 | 23 KT |
Havadar SC[12] |
Gol Gohar[6] | |
12/04 21:30 | 23 KT |
Baderan Tehran[7] |
Foolad Khozestan[13] | |
12/04 21:50 | 23 KT |
Teraktor-Sazi[3] |
Zob Ahan[9] | |
12/04 23:30 | 23 KT |
Persepolis[2] |
Malavan[5] | |
LTĐ bóng đá Nhật Bản | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
12/04 17:00 | 8 KT |
Kashiwa Reysol[9] |
Urawa Red Diamonds[5] | |
LTĐ bóng đá Đảo Sip | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
12/04 22:59 | xuống hạng KT |
AEL Limassol[9] |
Othellos Athienou[13] | |
LTĐ bóng đá Romania | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
12/04 21:30 | 34 KT |
UTA Arad[9] |
Hermannstadt[8] | |
13/04 00:30 | 34 KT |
CS Universitatea Craiova[4] |
Farul Constanta[6] | |
LTĐ bóng đá Bulgaria | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
12/04 21:45 | 29 KT |
Botev Plovdiv[9] |
Botev Vratsa[15] | |
13/04 00:15 | 29 KT |
CSKA Sofia[2] |
Pirin Blagoevgrad[13] | |
LTĐ bóng đá Wales | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 01:45 | championship playoff KT |
Connah's QN[2] |
Bala Town[3] | |
LTĐ bóng đá Ấn Độ | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
12/04 21:00 | 22 KT |
Hyderabad[12] |
Kerala Blasters[5] | |
LTĐ bóng đá Slovakia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
12/04 22:30 | championship round KT |
MSK Zilina[2] |
MFK Ruzomberok[8] | |
LTĐ bóng đá Áo | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 00:30 | championship playoff KT |
LASK Linz[3] |
Red Bull Salzburg[1] | |
LTĐ bóng đá Hạng nhất Ấn Độ | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
12/04 18:00 | 26 KT |
Gokulam[5] |
Trau[13] | |
12/04 20:30 | 26 KT |
Aizawl[9] |
Neroca[12] | |
LTĐ bóng đá Croatia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
12/04 22:00 | 30 KT |
Rudes[10] |
Slaven Belupo Koprivnica[9] | |
LTĐ bóng đá Hạng nhất Đan Mạch | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
12/04 23:30 | relegation round KT |
Herfolge Boldklub Koge[10] |
B93 Copenhagen[8] | |
12/04 23:30 | relegation round KT |
Naestved[11] |
Horsens[9] | |
12/04 23:30 | promotion round KT |
Hobro I.K.[6] |
Aalborg BK[1] | |
LTĐ bóng đá Belarus | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
12/04 21:30 | 4 KT |
Vitebsk[14] |
Slutsksakhar Slutsk[16] | |
LTĐ bóng đá Bosnia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
12/04 20:30 | 26 KT |
Tuzla City[11] |
NK Siroki Brijeg[7] | |
13/04 01:30 | 26 KT |
Borac Banja Luka[1] |
Sloga Doboj[5] | |
LTĐ bóng đá Armenia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
12/04 19:00 | 28 KT |
Pyunik[2] |
Alashkert[5] | |
12/04 22:00 | 28 KT |
Avan Academy[3] |
Ararat Yerevan[6] | |
LTĐ bóng đá Hạng Nhất Thụy Sỹ | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 00:30 | 29 KT |
Neuchatel Xamax[5] |
Aarau[3] | |
13/04 01:15 | 29 KT |
Schaffhausen[8] |
Vaduz[7] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Argentina | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 04:10 | 11 KT |
Nueva Chicago[6] |
Estudiantes Rio Cuarto[36] | |
LTĐ bóng đá Costa Rica | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 09:00 | clausura KT |
Municipal Liberia[a-6] |
Aguilas Guanacastecas[a-5] | |
LTĐ bóng đá Latvia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
12/04 22:00 | 6 KT |
Riga Fc[1] |
Daugava Daugavpils[2] | |
12/04 23:00 | 6 KT |
Rigas Futbola Skola[3] |
Tukums-2000[4] | |
LTĐ bóng đá Ecuador | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 07:00 | 7 KT |
Deportivo Cuenca[a-14] |
Sociedad Deportiva Aucas[a-1] | |
LTĐ bóng đá Hạng nhất Belarus | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
12/04 22:00 | 2 KT |
Belshina Babruisk[3] |
Belarus U17[4] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Paraguay | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 04:15 | 2 KT |
Encarnacion |
3 De Febrero | |
13/04 06:30 | 2 KT |
Guairena[9] |
Sportivo San Lorenzo[3] | |
LTĐ bóng đá Malta Premier League | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
12/04 23:00 | 23 KT |
Santa Lucia[10] |
Marsaxlokk[4] | |
LTĐ bóng đá Giao Hữu | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
12/04 18:45 | tháng 4 KT |
Tampines Rovers FC |
Balestier Khalsa FC | |
12/04 23:00 | tháng 4 KT |
Al-Arabi SC |
Al-Sharjah | |
LTĐ bóng đá Hạng 3 Ba Lan | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
12/04 21:30 | KT |
Pogon Siedlce[1] |
Olimpia Grudziadz[16] | |
13/04 01:00 | KT |
Stomil Olsztyn OKS 1945[17] |
Polonia Bytom[9] | |
LTĐ bóng đá Australia New South Wales SL | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
12/04 17:00 | 9 KT |
Bankstown City Lions[4] |
Canterbury Bankstown[11] | |
LTĐ bóng đá Bulgaria Division 2 | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
12/04 19:00 | 28 KT |
Spartak Varna[1] |
Dobrudzha[5] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Kazakhstan | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
12/04 16:00 | 2 KT |
Kaspyi Aktau[2] |
Altay Spor Kulubu[13] | |
12/04 18:00 | 2 KT |
Ulytau Zhezkazgan[5] |
Akzhayik Oral[12] | |
LTĐ bóng đá Australia New South Wales PL | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
12/04 16:30 | 10 KT |
Sydney FC U21[12] |
Sutherland Sharks[13] | |
LTĐ bóng đá Hạng 3 Đức | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 00:00 | 33 KT |
MSV Duisburg[18] |
SV Waldhof Mannheim[16] | |
LTĐ bóng đá Hạng 3 Israel | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
12/04 15:00 | KT |
Maccabi Tzur Shalom[N-5] |
Hapoel Kaukab[N-16] | |
12/04 15:45 | KT |
Hapoel Marmorek Irony Rehovot[S-16] |
As Ashdod[S-8] | |
12/04 16:00 | KT |
Hapoel Bikat Hayarden[S-15] |
Hapoel Herzliya[S-6] | |
12/04 17:00 | KT |
Moadon Sport Tira[N-2] |
Kiryat Yam Sc[N-4] | |
12/04 17:00 | KT |
Hapoel Bnei Zalfa[N-8] |
Ironi Nesher[N-10] | |
12/04 17:00 | KT |
Hapoel Kafr Kanna[N-13] |
Maccabi Nujeidat Ahmed[N-14] | |
12/04 17:30 | KT |
Tzeirey Um Al Fahem[N-11] |
Tzeirey Kafr Kana[N-7] | |
12/04 17:30 | KT |
Ironi Modiin[S-2] |
Maccabi Shaarayim[S-13] | |
12/04 17:35 | KT |
As Nordia Jerusalem[S-9] |
Hapoel Kfar Shalem[S-1] | |
12/04 17:45 | KT |
Hapoel Raanana[N-1] |
Hapoel Ironi Baka El Garbiya[N-3] | |
12/04 18:00 | KT |
Maccabi Yavne[S-7] |
Sport Club Dimona[S-3] | |
12/04 19:00 | KT |
Hapoel Bueine[N-9] |
Ms Tseirey Taybe[N-15] | |
12/04 19:00 | KT |
Sc Maccabi Ashdod[S-10] |
Ms Hapoel Lod[S-15] | |
12/04 20:00 | KT |
Shimshon Tel Aviv[S-4] |
Shimshon Kafr Qasim[S-14] | |
LTĐ bóng đá Bắc Ireland | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 01:45 | 1 KT |
Crusaders FC[5] |
Linfield FC[2] | |
LTĐ bóng đá Cúp quốc gia Algeria | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
12/04 23:30 | KT |
Usm Alger[ALG D1-4] |
Rapid Club De Bougaa | |
12/04 23:30 | KT |
Cr Belouizdad[ALG D1-2] |
Es Mostaganem[ALG D2W-1] | |
LTĐ bóng đá Italia Primavera | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
12/04 23:00 | KT |
Sassuolo Calcio Youth[P1-6] |
Inter Milan U19[P1-2] | |
LTĐ bóng đá Macao | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
12/04 18:00 | 7 KT |
Windsor Arch Ka I[10] |
Lun Lok[8] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Mexico | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
12/04 10:05 | clausura KT |
Celaya[a-3] |
Club Chivas Tapatio[a-7] | |
LTĐ bóng đá Cúp Quốc Gia Iceland | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 02:15 | KT |
Dalvik Reynir[ICE D2-1] |
Kf Fjallabyggdar[ICE D2-10] | |
13/04 02:15 | KT |
Hafnir |
Ulfarnir | |
13/04 02:15 | KT |
Tindastoll Sauda |
Magni | |
13/04 02:15 | KT |
Hviti Riddarinn |
Grindavik[ICE D1-6] | |
13/04 02:15 | KT |
UMF Selfoss[ICE D1-11] |
Kari Akranes | |
13/04 02:15 | KT |
Arborg |
Arbaer | |
13/04 02:15 | KT |
Kfr Aegir[ICE D1-12] |
Haukar[ICE D2-7] | |
13/04 03:30 | KT |
Ih Hafnarfjordur |
Ymir | |
LTĐ bóng đá Victorian Úc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
12/04 16:30 | 9 KT |
Melbourne Knights[8] |
Heidelberg United[4] | |
12/04 16:30 | 9 KT |
South Melbourne[1] |
Green Gully Cavaliers[10] | |
12/04 17:00 | 9 KT |
Oakleigh Cannons[5] |
Avondale Heights[3] | |
LTĐ bóng đá Azerbaijan | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
12/04 22:00 | 29 KT |
Standard Sumqayit[4] |
Zira[2] | |
LTĐ bóng đá Venezuela | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 06:00 | 12 KT |
Monagas SC |
Zamora Barinas | |
LTĐ bóng đá Georgia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
12/04 22:00 | 8 KT |
Dinamo Tbilisi[6] |
Kolkheti Poti[5] | |
13/04 00:00 | 8 KT |
Dila Gori[2] |
Dinamo Batumi[1] | |
LTĐ bóng đá Paraguay | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 05:30 | apertura KT |
Guarani CA[a-7] |
Sol De America[a-9] | |
13/04 08:00 | apertura KT |
Sportivo Trinidense[a-11] |
2 De Mayo[a-6] | |
LTĐ bóng đá Hạng Nhất Ireland | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 01:45 | 8 KT |
Athlone[7] |
Finn Harps[2] | |
13/04 01:45 | 8 KT |
Cobh Ramblers[9] |
Wexford Youths[5] | |
13/04 01:45 | 8 KT |
Treaty United[4] |
Kerry[8] | |
13/04 01:45 | 8 KT |
UC Dublin UCD[3] |
Cork City[1] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Ukraina | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
12/04 16:45 | KT |
Sc Poltava[B-5] |
Ahrobiznes Volochysk[A-3] | |
12/04 17:30 | KT |
Livyi Bereh Kyiv[B-2] |
Karpaty Lviv[A-1] | |
12/04 18:00 | KT |
Yarud Mariupol[B-3] |
Nyva Buzova[A-4] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Israel | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
12/04 20:00 | 30 KT |
Hapoel Kfar Saba[13] |
Ironi Ramat Hasharon[6] | |
12/04 20:00 | 30 KT |
Hapoel Ramat Gan FC[12] |
Hapoel Umm Al Fahm[7] | |
12/04 20:00 | 30 KT |
Ihud Bnei Shfaram[16] |
Bnei Yehuda Tel Aviv[1] | |
12/04 20:00 | 30 KT |
Ironi Tiberias[3] |
Maccabi Herzliya[8] | |
12/04 20:00 | 30 KT |
Hapoel Ironi Kiryat Shmona[2] |
Sektzia Nes Tziona[11] | |
12/04 20:00 | 30 KT |
Maccabi Kabilio Jaffa[4] |
Hapoel Rishon Letzion[14] | |
12/04 20:00 | 30 KT |
Kfar Kasem[10] |
Hapoel Acco[9] | |
12/04 20:00 | 30 KT |
Hapoel Natzrat Illit[5] |
Hapoel Afula[15] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Séc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
12/04 23:00 | 22 KT |
Vysocina Jihlava[11] |
Fk Graffin Vlasim[6] | |
12/04 23:00 | 22 KT |
Opava[12] |
Sparta Praha B[8] | |
12/04 23:00 | 22 KT |
Pribram[5] |
Sigma Olomouc B[7] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 00:00 | 30 KT |
Manisa Bb Spor[14] |
Eyupspor[1] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Áo | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
12/04 23:10 | 23 KT |
Dornbirn[14] |
First Vienna[8] | |
12/04 23:10 | 23 KT |
Kapfenberg Superfund[12] |
Stripfing[13] | |
12/04 23:10 | 23 KT |
Liefering[11] |
Grazer AK[1] | |
12/04 23:10 | 23 KT |
St.Polten[6] |
Trenkwalder Admira[7] | |
13/04 01:30 | 23 KT |
Floridsdorfer AC Wien[4] |
Leoben[3] | |
LTĐ bóng đá Colombia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 06:05 | 16 KT |
Deportes Tolima[a-2] |
Aguilas Doradas[a-13] | |
13/04 08:15 | 16 KT |
Deportivo Cali[a-15] |
America de Cali[a-8] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Ba Lan | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
12/04 23:00 | 27 KT |
Zaglebie Sosnowiec[18] |
Gornik Leczna[5] | |
13/04 01:30 | 27 KT |
Motor Lublin[4] |
Arka Gdynia[1] | |
13/04 01:30 | 27 KT |
Resovia Rzeszow[16] |
Stal Rzeszow[11] | |
LTĐ bóng đá Scotland Championship | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 01:45 | 33 KT |
Greenock Morton[6] |
Dundee United[1] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Thụy Điển miền Nam | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 00:00 | KT |
Lunds BK[S-1] |
Eskilsminne IF[S-6] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Bỉ | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 01:00 | 29 KT |
Club Brugge Ii[10] |
Royal Fc Liege[7] | |
13/04 01:00 | 29 KT |
Genk Ii[9] |
Francs Borains[14] | |
LTĐ bóng đá Hạng 3 Séc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
12/04 23:00 | KT |
Usti nad Labem[B-3] |
Ceska Lipa[B-13] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Moldova | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
12/04 20:00 | 5 KT |
CF Gagauziya[B-2] |
Victoria Bardar[A-1] | |
12/04 20:00 | 5 KT |
Speranta Nisporeni[B-3] |
Sheriff B[A-2] | |
12/04 20:00 | 5 KT |
Flacara Falesti[B-5] |
Real Succes[B-6] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Slovenia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
12/04 23:00 | 25 KT |
NK Krka[14] |
Tabor Sezana[16] | |
12/04 23:00 | 25 KT |
NK Rudar Velenje[8] |
Bilje[11] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Victorian Úc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
12/04 17:30 | 9 KT |
Northcote City[5] |
Melbourne Heart Youth[11] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Slovakia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 00:00 | 24 KT |
TJ Spartak Myjava[9] |
KFC Komarno[1] | |
LTĐ bóng đá Cúp quốc gia Uzbekistan | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
12/04 17:00 | bảng KT |
Jizzakh Bars |
Pakhtakor Tashkent[UZB D1-9] | |
12/04 17:00 | bảng KT |
Metallurg Bekobod |
Sirdaryo Fa | |
12/04 18:00 | bảng KT |
Olympic Tashkent B |
Qizilqum Zarafshon | |
12/04 20:30 | bảng KT |
Neftchi Fargona[UZB D1-2] |
Dostlik Tashkent[UZB D1A-8] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Litva | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
12/04 23:00 | 6 KT |
Atmosfera Mazeikiai[16] |
Banga Gargzdai B[14] | |
LTĐ bóng đá Đức vùng | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 00:00 | KT |
Bayern Munich II[B-6] |
TSV Aubstadt[B-3] | |
13/04 00:00 | KT |
Memmingen[B-18] |
Viktoria Aschaffenburg[B-14] | |
13/04 00:00 | KT |
SpVgg Bayreuth[B-12] |
Eintr. Bamberg[B-16] | |
13/04 00:00 | KT |
Energie Cottbus[NE-3] |
Greifswalder Sv 04[NE-1] | |
13/04 00:00 | KT |
Fsv Zwickau[NE-10] |
Zfc Meuselwitz[NE-13] | |
13/04 00:00 | KT |
Kickers Offenbach[S-8] |
08 Homburg[S-6] | |
13/04 00:00 | KT |
Stuttgarter Kickers[S-1] |
Bahlinger SC[S-10] | |
13/04 00:30 | KT |
Ssvg Velbert[W-18] |
Sv Rodinghausen[W-6] | |
13/04 00:30 | KT |
Drochtersen/assel[N-5] |
Eimsbutteler Tv[N-16] | |
LTĐ bóng đá Nữ Mỹ | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 07:00 | 4 KT |
Houston Dash Womens[5] |
Washington Spirit Womens[4] | |
13/04 08:30 | 4 KT |
Utah Royals Womens[12] |
Orlando Pride Womens[6] | |
LTĐ bóng đá Hạng 4 Tây Ban Nha | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 03:00 | KT |
Panaderia Pulido |
Las Palmas Atletico | |
LTĐ bóng đá USA National Premier Soccer League | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 06:30 | KT |
Charlotte Independence |
Greenville Triumph | |
LTĐ bóng đá Australia New South Wales L2 | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
12/04 17:00 | KT |
Mounties Wanderers |
Bankstown United | |
LTĐ bóng đá Germany Oberliga NOFV | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 00:30 | KT |
Tus Bersenbruck |
BSV Rehden | |
LTĐ bóng đá Hạng 3 Mexico | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 07:00 | KT |
Tecos UAG |
San Pedro | |
LTĐ bóng đá Australia Victoria State League | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
12/04 16:30 | KT |
Nunawading City |
North Sunshine Eagles | |
12/04 16:30 | KT |
Box Hill United Sc |
Altona City | |
12/04 17:30 | KT |
Pascoe Vale Sc |
Essendon Royals | |
LTĐ bóng đá Hạng nhất Brisbane Úc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
12/04 17:30 | 5 KT |
Brisbane Knights[2] |
Centenary Stormers[1] | |
LTĐ bóng đá Tajikistan Vysshaya Liga | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
12/04 18:00 | 2 KT |
Khujand[5] |
Khosilot Parkhar[4] | |
12/04 18:00 | 2 KT |
Kuktosh[12] |
Regar-TadAZ Tursunzoda[3] | |
LTĐ bóng đá Panama Liga Nacional de Ascenso | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 08:00 | KT |
San Francisco[BRA LNAa-4] |
CA Independente[BRA LNAa-1] | |
LTĐ bóng đá Tanzania Premier League | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
12/04 18:00 | KT |
Tanzania Prisons |
Kmc | |
LTĐ bóng đá South Africa League Cup | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 00:00 | KT |
Pretoria Univ[SAFL-2] |
Mamelodi Sundowns[SAPL D1-1] | |
LTĐ bóng đá Italy C1 | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 01:45 | KT |
Azy Based Nano Bo[A-15] |
Us Fiorenzuola[A-17] | |
LTĐ bóng đá Central Premier League | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 09:30 | KT |
Miramar Rangers |
Western Suburbs | |
LTĐ bóng đá Hạng 3 Romania | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
12/04 21:00 | KT |
Acs Targu Mures 1898 |
Acs Viitorul Cluj | |
12/04 21:00 | KT |
Unirea Bascov |
Acs Flacara Horezu | |
12/04 21:00 | KT |
Cs Sanatatea Cluj |
Baile Felix | |
12/04 21:00 | KT |
Sporting Rosiorii |
Acs Cozia Calimanesti | |
12/04 21:00 | KT |
Ramnicu Valcea |
Viitorul Daesti | |
LTĐ bóng đá U19 Séc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
12/04 18:00 | KT |
Mfk Karvina U19[10] |
Synot Slovacko U19[14] | |
LTĐ bóng đá U21 Nga | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
12/04 15:00 | KT |
Fk Ural Youth[B-6] |
Chertanovo Moscow Youth[B-3] | |
12/04 17:00 | KT |
Uor 5 Moskovskaya Oblast Youth[A-9] |
Fk Krasnodar Youth[A-4] | |
12/04 17:00 | KT |
Rubin Kazan Youth[A-6] |
Lokomotiv Moscow Youth[A-2] | |
12/04 17:00 | KT |
Nizhny Novgorod Youth[B-9] |
Orenburg Youth[B-10] | |
12/04 17:00 | KT |
Fakel Youth[B-8] |
Cska Moscow Youth[B-5] | |
12/04 19:00 | KT |
Zenit St.petersburg Youth[B-1] |
Fk Rostov Youth[B-2] | |
12/04 19:00 | KT |
Dynamo Moscow Youth[B-4] |
Akhmat Grozny Youth[B-7] | |
12/04 20:00 | KT |
Baltika Kaliningrad Youth[A-10] |
Akademiya Konoplev Youth[A-8] | |
12/04 21:00 | KT |
Spartak Moscow Youth[A-1] |
Strogino Moscow Youth[A-7] | |
12/04 21:00 | KT |
Pfc Sochi Youth[A-3] |
Krylya Sovetov Samara Youth[A-5] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Croatia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
12/04 19:50 | 26 KT |
Jarun[4] |
Dubrava Tim Kabel[8] | |
LTĐ bóng đá Slovenia U19 | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
12/04 21:00 | KT |
Maribor U19 |
Domzale U19 | |
LTĐ bóng đá U21 Anh | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 01:00 | 19 KT |
Crystal Palace U21[13] |
Chelsea U21[4] | |
13/04 01:00 | 19 KT |
Norwich City U21[18] |
West Ham United U21[2] | |
13/04 01:00 | 19 KT |
Southampton U21[14] |
Nottingham Forest U21[17] | |
13/04 01:00 | 19 KT |
Manchester City U21[23] |
West Bromwich U21[21] | |
13/04 01:00 | 19 KT |
Everton U21[20] |
Blackburn Rovers U21[16] | |
13/04 01:30 | 19 KT |
Manchester United U21[12] |
Liverpool U21[7] | |
LTĐ bóng đá U21 Ukraina | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
12/04 16:00 | KT |
Obolon Kiev U21[12] |
Mynai U21[14] | |
12/04 16:00 | KT |
Rukh Vynnyky U21[6] |
Kryvbas U21[8] | |
12/04 17:00 | KT |
Pfc Oleksandria U21[5] |
Dynamo Kyiv U21[1] | |
LTĐ bóng đá Hạng 4 Pháp | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 00:30 | KT |
US Boulogne[C-1] |
Beauvais[C-5] | |
13/04 01:00 | KT |
Chambly[C-3] |
Stade Briochin[C-7] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Uruguay | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
12/04 22:00 | KT |
Csyd Cooper |
Plaza Colonia | |
LTĐ bóng đá Hạng 4 Đan Mạch | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 00:00 | KT |
Horsholm-Usserod IK |
Bronshoj | |
LTĐ bóng đá Hạng 3 Áo miền tây | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
12/04 23:30 | KT |
Sc Schwaz[W-10] |
Wolfurt[W-14] | |
13/04 00:00 | KT |
Sv Wals Grunau[W-9] |
Tsv St Johann[W-12] | |
LTĐ bóng đá Austria Landesliga | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
12/04 23:30 | KT |
Sv Donau |
Fv Austria Xiii | |
13/04 00:00 | KT |
Sv Seekirchen |
Usk Anif | |
13/04 00:30 | KT |
Harreither Waidhofen Ybbs |
Usv Scheiblingkirchen Warth | |
13/04 00:30 | KT |
SC/ESV Parndorf |
Siegendorf | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Đan Mạch | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 00:00 | 7 KT |
Nykobing Falster[A-5] |
Roskilde[A-2] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Venezuela | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 06:00 | KT |
Fundacion Aifi |
Deportivo Nueva Esparta | |
LTĐ bóng đá Nữ Hàn Quốc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
12/04 17:00 | 5 KT |
Hwacheon Kspo Womens[1] |
Nữ Hyundai Steel Redangels[3] | |
LTĐ bóng đá Nữ Đức | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
12/04 23:30 | 18 KT |
Werder Bremen Womens[7] |
Rb Leipzig Womens[9] | |
LTĐ bóng đá U21 Anh Hạng 2 | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
12/04 19:00 | 16 KT |
Wigan U21 |
Hull City U21 | |
12/04 20:00 | 16 KT |
Peterborough United U21 |
Fleetwood Town U21 | |
LTĐ bóng đá Lebanon | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
12/04 20:00 | relegation round KT |
Alahli Nabatiya[10] |
Al Hikma[9] | |
LTĐ bóng đá Peru | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 03:00 | 11 KT |
Sport Huancayo[a-10] |
Cienciano[a-5] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Chile | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 02:30 | 8 KT |
Deportes Recoleta[2] |
Deportes Limache[4] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | ||
6 | 7 | 8 | 9 | 10 | 11 | 12 |
13 | 14 | 15 | 16 | 17 | 18 | 19 |
20 | 21 | 22 | 23 | 24 | 25 | 26 |
27 | 28 | 29 | 30 | 31 |