LTĐ bóng đá Ngoại Hạng Anh | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 18:30 | 33 KT |
Newcastle United[8] |
Tottenham Hotspur[4] | |
LTĐ bóng đá Tây Ban Nha | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 19:00 | 31 KT |
Atletico Madrid[4] |
Girona[3] | |
LTĐ bóng đá Italia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 20:00 | 32 KT |
Lecce[14] |
Empoli[16] | |
LTĐ bóng đá Hạng Nhất Anh | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 18:30 | 43 KT |
Leeds United[2] |
Blackburn Rovers[18] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Italia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 19:00 | 33 KT |
Cittadella[9] |
Ascoli[18] | |
13/04 19:00 | 33 KT |
Como[2] |
Bari[16] | |
13/04 19:00 | 33 KT |
Cremonese[3] |
Ternana[17] | |
13/04 19:00 | 33 KT |
Pisa[10] |
Feralpisalo[19] | |
13/04 19:00 | 33 KT |
Sampdoria[8] |
Sudtirol[12] | |
LTĐ bóng đá Nga | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 18:00 | 24 KT |
Sochi[16] |
Spartak Moscow[6] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Đức | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 18:00 | 29 KT |
Holstein Kiel[2] |
VfL Osnabruck[18] | |
13/04 18:00 | 29 KT |
SC Paderborn 07[9] |
Karlsruher SC[6] | |
13/04 18:00 | 29 KT |
SV Wehen Wiesbaden[14] |
Fortuna Dusseldorf[3] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Pháp | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 20:00 | 32 KT |
Ajaccio[13] |
Saint-Etienne[2] | |
LTĐ bóng đá Úc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 12:30 | 24 KT |
Western United[11] |
Central Coast Mariners FC[1] | |
13/04 14:30 | 24 KT |
Brisbane Roar FC[8] |
Newcastle Jets FC[10] | |
13/04 16:45 | 24 KT |
Sydney FC[4] |
Western Sydney[6] | |
LTĐ bóng đá Phần Lan | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 18:00 | 2 KT |
Ilves Tampere[7] |
Gnistan[4] | |
LTĐ bóng đá Séc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 20:00 | 28 KT |
Bohemians 1905[11] |
Sparta Praha[2] | |
13/04 20:00 | 28 KT |
Budejovice[16] |
Slovan Liberec[7] | |
13/04 20:00 | 28 KT |
Mlada Boleslav[5] |
Teplice[10] | |
LTĐ bóng đá Thụy Điển | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 20:00 | 3 KT |
Mjallby AIF[3] |
AIK Solna[6] | |
LTĐ bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 17:30 | 32 KT |
Kasimpasa[5] |
Konyaspor[16] | |
13/04 20:00 | 32 KT |
Ankaragucu[14] |
Gaziantep Buyuksehir Belediyesi[17] | |
LTĐ bóng đá Mexico | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 10:00 | clausura KT |
Necaxa[a-6] |
Santos Laguna[a-12] | |
13/04 10:00 | clausura KT |
Puebla[a-18] |
CDSyC Cruz Azul[a-4] | |
LTĐ bóng đá Hạng nhất Thụy Điển | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 20:00 | 3 KT |
Landskrona BoIS[1] |
IK Oddevold[6] | |
13/04 20:00 | 3 KT |
Varbergs BoIS FC[16] |
Ostersunds FK[9] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Bồ Đào Nha | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 17:00 | 29 KT |
Os Belenenses[18] |
Academico Viseu[9] | |
13/04 20:00 | 29 KT |
Uniao Leiria[12] |
Vilaverdense[17] | |
LTĐ bóng đá Hàn Quốc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 12:00 | 6 KT |
Jeonbuk Hyundai Motors[12] |
Gwangju Fc[8] | |
13/04 12:00 | 6 KT |
Seoul[6] |
Pohang Steelers[1] | |
13/04 14:30 | 6 KT |
Jeju United FC[4] |
Sangju Sangmu Phoenix[2] | |
13/04 14:30 | 6 KT |
Ulsan Hyundai Horang-i[3] |
Gangwon FC[5] | |
LTĐ bóng đá Nhật Bản | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 12:00 | 8 KT |
Albirex Niigata Japan[14] |
Consadole Sapporo[20] | |
13/04 12:00 | 8 KT |
Avispa Fukuoka[13] |
Sanfrecce Hiroshima[2] | |
13/04 12:00 | 8 KT |
Jubilo Iwata[11] |
Nagoya Grampus Eight[10] | |
13/04 12:00 | 8 KT |
Yokohama F Marinos[7] |
Shonan Bellmare[18] | |
13/04 13:00 | 8 KT |
Cerezo Osaka[3] |
Kawasaki Frontale[15] | |
13/04 13:00 | 8 KT |
Kashima Antlers[8] |
Kyoto Purple Sanga[17] | |
13/04 13:00 | 8 KT |
Machida Zelvia[1] |
Vissel Kobe[4] | |
13/04 14:00 | 8 KT |
Tokyo Verdy[16] |
Tokyo[6] | |
LTĐ bóng đá Israel | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 19:30 | 29 KT |
Beitar Jerusalem[12] |
Hapoel Hadera[10] | |
LTĐ bóng đá Hy Lạp | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 19:00 | relegation round KT |
Panserraikos[9] |
OFI Crete[10] | |
LTĐ bóng đá Hungary | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 19:30 | 28 KT |
Varda Se[11] |
Ujpesti TE[10] | |
LTĐ bóng đá Wales | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 18:45 | xuống hạng KT |
Haverfordwest County[7] |
Colwyn Bay[11] | |
LTĐ bóng đá Hạng nhất Nga | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 13:00 | 28 KT |
Yenisey Krasnoyarsk[9] |
Alania[8] | |
13/04 16:00 | 28 KT |
Torpedo Miass[8] |
Volga Ulyanovsk[8] | |
13/04 18:00 | 28 KT |
Tekstilshchik Ivanovo[6] |
Spartak Kostroma[10] | |
13/04 18:00 | 28 KT |
FK Kaluga[7] |
Dinamo Briansk[9] | |
13/04 18:30 | 28 KT |
Khimik Dzerzhinsk[4] |
Irtysh 1946 Omsk[7] | |
13/04 20:00 | 28 KT |
Chernomorets Novorossiysk[13] |
Akron Togliatti[1] | |
LTĐ bóng đá Hạng nhất Ấn Độ | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 16:00 | 26 KT |
Real Kashmir[4] |
Namdhari[11] | |
13/04 18:00 | 26 KT |
Sreenidi Deccan[2] |
Shillong Lajong FC[8] | |
13/04 19:30 | 26 KT |
Mohammedan SC IND[1] |
Delhi[7] | |
LTĐ bóng đá Moldova | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 19:00 | championship round KT |
Dacia Buiucani[6] |
Milsami[3] | |
LTĐ bóng đá Hạng nhất Đan Mạch | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 18:00 | promotion round KT |
Kolding IF[5] |
Vendsyssel[3] | |
LTĐ bóng đá Belarus | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 18:00 | 4 KT |
Dnepr Mogilev[8] |
Neman Grodno[2] | |
LTĐ bóng đá Bosnia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 18:30 | 26 KT |
Zvijezda 09 Brgule[12] |
GOSK Gabela[10] | |
LTĐ bóng đá Trung Quốc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 14:30 | 6 KT |
HeNan[13] |
Nantong Zhiyun[11] | |
13/04 18:35 | 6 KT |
ShenHua SVA FC[1] |
Beijing Guoan[4] | |
LTĐ bóng đá Estonia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 16:30 | 6 KT |
Tartu JK Tammeka[4] |
Kuressaare[9] | |
LTĐ bóng đá Hồng Kông | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 14:00 | 1 KT |
Southern District[5] |
Hong Kong Rangers FC[6] | |
13/04 14:00 | 1 KT |
Eastern A.A Football Team[4] |
Tai Chung[11] | |
LTĐ bóng đá Ukraina | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 17:00 | 24 KT |
Obolon Kiev[14] |
Mynai[16] | |
13/04 19:30 | 24 KT |
PFC Oleksandria[11] |
Dynamo Kyiv[3] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Hàn Quốc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 12:00 | 7 KT |
Gyeongnam FC[12] |
Cheongju Jikji Fc[7] | |
13/04 14:30 | 7 KT |
Bucheon 1995[6] |
Seongnam FC[10] | |
13/04 14:30 | 7 KT |
Busan I'Park[8] |
Anyang[1] | |
LTĐ bóng đá Litva | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 19:00 | 6 KT |
Transinvest Vilnius[8] |
Banga Gargzdai[7] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Nhật Bản | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 12:00 | 10 KT |
JEF United Ichihara[9] |
Oita Trinita[13] | |
13/04 12:00 | 10 KT |
Mito Hollyhock[18] |
Tochigi SC[15] | |
13/04 12:00 | 10 KT |
Vegalta Sendai[8] |
Yamagata Montedio[11] | |
13/04 12:00 | 10 KT |
V-Varen Nagasaki[2] |
Tokushima Vortis[20] | |
13/04 14:00 | 10 KT |
Ehime FC[7] |
Kagoshima United[16] | |
13/04 14:00 | 10 KT |
Ban Di Tesi Iwaki[10] |
Shimizu S-Pulse[1] | |
LTĐ bóng đá Hạng nhất Belarus | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 18:00 | 2 KT |
Ostrovets[8] |
Shakhtyor Petrikov[17] | |
13/04 19:00 | 2 KT |
Volna Pinsk[14] |
Fk Orsha[9] | |
LTĐ bóng đá Malta Premier League | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 19:00 | 23 KT |
Floriana[1] |
Mosta[11] | |
LTĐ bóng đá Hạng Nhất Malta | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 19:00 | 11 KT |
Senglea Athletic[3] |
Zurrieq[6] | |
13/04 19:00 | 11 KT |
Swieqi United[9] |
Lija Athletic[8] | |
LTĐ bóng đá Giao Hữu | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 17:00 | tháng 4 KT |
Tanjong Pagar Utd |
Albirex Niigata FC | |
13/04 17:00 | KT |
Geylang United FC[SIN D1-5] |
Home United FC[SIN D1-2] | |
LTĐ bóng đá Turkmenistan Premier League | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 17:00 | 7 KT |
Energetik Mary[9] |
Arkadag[1] | |
13/04 18:00 | 7 KT |
HTTU Asgabat[6] |
Nebitchi[7] | |
13/04 18:00 | 7 KT |
Merw[5] |
Sagadam[2] | |
13/04 19:00 | 7 KT |
Kopetdag Asgabat[8] |
Altyn Asyr[4] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Romania | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 15:00 | 22 KT |
Alexandria[19] |
Scm Argesul Pitesti[14] | |
13/04 15:00 | 22 KT |
Scolar Resita[10] |
Metaloglobus[11] | |
13/04 15:00 | 22 KT |
Unirea Dej[18] |
Csc Dumbravita[15] | |
13/04 15:00 | 22 KT |
Concordia Chiajna[12] |
Css Slatina[13] | |
13/04 15:00 | 22 KT |
Csa Steaua Bucureti[8] |
Progresul Spartac[20] | |
13/04 15:00 | 22 KT |
Acs Energeticianul[16] |
Chindia Targoviste[9] | |
13/04 16:00 | 22 KT |
Csikszereda Miercurea[6] |
Corvinul Hunedoara[3] | |
LTĐ bóng đá Australia New South Wales SL | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 12:00 | 9 KT |
Bulls Academy[3] |
Inter Lions[6] | |
13/04 13:30 | 9 KT |
Hakoah Sydney[3] |
Bonnyrigg White Eagles[10] | |
13/04 14:00 | 9 KT |
Dulwich Hill Sc[13] |
Nepean Football Club[16] | |
13/04 15:30 | 9 KT |
Northern Tiger[5] |
Blacktown Spartans[12] | |
13/04 16:00 | 9 KT |
Mt Druitt Town Rangers[1] |
University Nsw[7] | |
13/04 16:00 | 9 KT |
Rydalmere Lions[9] |
Macarthur Rams[14] | |
13/04 16:00 | 9 KT |
Dunbar Rovers[15] |
Sd Raiders[8] | |
LTĐ bóng đá Bulgaria Division 2 | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 19:00 | 28 KT |
Maritsa 1921[16] |
Septemvri Sofia[2] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Latvia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 18:00 | 2 KT |
Valmieras Fk Ii[8] |
Tukums 2000 Ii[9] | |
LTĐ bóng đá Australia New South Wales PL | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 14:30 | 10 KT |
Spirit[14] |
Hills Brumbies[11] | |
13/04 16:00 | 10 KT |
Marconi Stallions[4] |
Manly United[15] | |
13/04 16:00 | 10 KT |
St George Saints[10] |
Wollongong Wolves[8] | |
LTĐ bóng đá Australia New South Wales NPL | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 11:30 | 6 KT |
Adamstown Rosebuds[10] |
Cooks Hill United[12] | |
13/04 11:30 | 6 KT |
New Lambton[11] |
Edgeworth Eagles[8] | |
13/04 14:00 | 6 KT |
Valentine[4] |
Weston Workers[5] | |
13/04 15:00 | 6 KT |
Maitland[6] |
Lake Macquarie[9] | |
LTĐ bóng đá Hạng 3 Đức | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 19:00 | 33 KT |
Dortmund AM[11] |
Ingolstadt 04[10] | |
13/04 19:00 | 33 KT |
Ssv Ulm 1846[2] |
Preuben Munster[3] | |
13/04 19:00 | 33 KT |
Sc Verl[12] |
Erzgebirge Aue[7] | |
13/04 19:00 | 33 KT |
Viktoria Koln[13] |
Hallescher[17] | |
13/04 19:00 | 33 KT |
SpVgg Unterhaching[9] |
VfB Lubeck[19] | |
LTĐ bóng đá Australia Capital Gatorade PL | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 12:00 | 2 KT |
Canberra Olympic[6] |
Yoogali Sc[7] | |
13/04 14:45 | 2 KT |
Monaro Panthers[3] |
Oconnor Knights[5] | |
LTĐ bóng đá Kazakhstan Cup | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 16:00 | KT |
Kaisar Kyzylorda[KAZ PR-14] |
Tobol Kostanai[KAZ PR-5] | |
13/04 16:00 | KT |
FK Atyrau[KAZ PR-10] |
Sd Family[KAZ D1-11] | |
13/04 18:00 | KT |
Astana 64[KAZ PR-12] |
Astana[KAZ PR-7] | |
LTĐ bóng đá Italia Primavera | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 16:00 | KT |
AC Milan U19[P1-7] |
Empoli U19[P1-12] | |
13/04 16:00 | KT |
Cagliari Youth[P1-10] |
Atalanta U19[P1-3] | |
13/04 18:00 | KT |
Frosinone Youth[P1-18] |
Genoa U19[P1-8] | |
13/04 18:00 | KT |
Juventus U19[P1-13] |
AS Roma U19[P1-1] | |
LTĐ bóng đá Australia FFA Cup | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 11:30 | KT |
Northern Demons |
Elizabeth Downs Sc | |
13/04 12:00 | KT |
Campbelltown City SC |
Adelaide Blue Eagles | |
13/04 12:00 | KT |
Cumberland United |
The Cove | |
13/04 12:00 | KT |
Adelaide City FC |
Adelaide Olympic | |
13/04 12:30 | KT |
Modbury Jets |
Adelaide Victory | |
13/04 12:30 | KT |
West Adelaide |
Adelaide Comets FC | |
13/04 12:30 | KT |
North Eastern Metrostars |
Croydon Kings | |
13/04 15:30 | KT |
Fulham United |
White City Woodville | |
LTĐ bóng đá Macao | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 14:00 | 7 KT |
Cheng Fung[4] |
Sporting Macau[9] | |
13/04 16:00 | 7 KT |
Benfica De Macau[2] |
Cd Monte Carlo[7] | |
LTĐ bóng đá Victorian Úc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 12:00 | 9 KT |
Moreland City[14] |
Manningham United Blues[12] | |
13/04 14:00 | 9 KT |
Port Melbourne Sharks[7] |
Dandenong Thunder[9] | |
13/04 15:15 | 9 KT |
Altona Magic[13] |
St Albans Saints[11] | |
13/04 16:00 | 9 KT |
Hume City[2] |
Dandenong City Sc[6] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Nga trung tâm | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 18:00 | KT |
FK Zvezda Ryazan[C-10] |
Tambov[C-13] | |
LTĐ bóng đá Azerbaijan | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 19:30 | 29 KT |
Gilan Gabala[10] |
Turan Tovuz[6] | |
LTĐ bóng đá Tây Úc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 14:00 | 5 KT |
Bayswater City[3] |
Perth Redstar[8] | |
13/04 14:00 | 5 KT |
Inglewood United[12] |
Floreat Athena[4] | |
13/04 14:00 | 5 KT |
Olympic Kingsway Sc[6] |
Perth Glory Am[2] | |
13/04 14:00 | 5 KT |
Perth SC[9] |
Balcatta[10] | |
13/04 14:00 | 5 KT |
Stirling Lions[7] |
Fremantle City[5] | |
13/04 14:00 | 5 KT |
Western Knights[1] |
Armadale[11] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Ukraina | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 16:00 | KT |
Podillya Khmelnytskyi[A-7] |
Metalurh Zaporizhya[B-6] | |
13/04 16:30 | KT |
Inhulets Petrove[B-1] |
Epitsentr Dunayivtsi[A-2] | |
13/04 17:00 | KT |
Nyva Ternopil[A-8] |
Chernihiv[B-10] | |
13/04 17:30 | KT |
Viktoriya Mykolaivka[B-4] |
Prykarpattya Ivano Frankivsk[A-5] | |
13/04 18:30 | KT |
Bukovyna Chernivtsi[A-6] |
Hirnyk Sport[B-7] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 18:00 | KT |
Pitea If[N-11] |
AFC United[N-14] | |
13/04 18:00 | KT |
Stockholm Internazionale[N-2] |
Karlbergs BK[N-10] | |
13/04 18:00 | KT |
Vasalunds IF[N-8] |
Taby[N-3] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Séc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 15:15 | 22 KT |
Vyskov[2] |
Chrudim[4] | |
13/04 15:30 | 22 KT |
Prostejov[16] |
Fk Mas Taborsko[3] | |
LTĐ bóng đá Hạng nhất Trung Quốc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 14:00 | 6 KT |
Yanbian Longding[10] |
Shijiazhuang Kungfu[4] | |
13/04 14:30 | 6 KT |
Dalian Zhixing |
Shenyang Urban | |
13/04 18:30 | 6 KT |
Yunnan Yukun[1] |
Wuxi Wugou[15] | |
13/04 18:30 | 6 KT |
Nanjing Fengfan |
Dongguan Guanlian | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 17:30 | 30 KT |
Keciorengucu[13] |
Genclerbirligi[8] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Nga Ural | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 15:00 | 1 KT |
Ural 2[U-5] |
Uralets Nizhny Tagil[U-6] | |
13/04 17:00 | 1 KT |
Amkar Perm[RUS D1-7] |
Volna Nizhegorodskaya[WB-6] | |
13/04 19:00 | 1 KT |
Lada Togliatti[U-15] |
Krylya Sovetov Samara B[U-14] | |
13/04 19:00 | 1 KT |
Nosta Novotroitsk[U-4] |
Dinamo Barnaul[U-7] | |
13/04 19:00 | 1 KT |
Orenburg 2[U-8] |
Rubin Kazan B[U-3] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Nga miền Nam | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 19:00 | KT |
FK Angusht Nazran[S-16] |
FK Astrakhan[S-1] | |
13/04 19:00 | KT |
Spartak Nalchik[S-8] |
Sevastopol PFK[S-15] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Nga miền Tây | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 17:00 | KT |
Chertanovo Moscow[W-5] |
Rodina Moskva Iii[W-9] | |
13/04 18:00 | KT |
Dynamo Moscow B[W-3] |
Zenit-2 St.Petersburg[W-2] | |
13/04 18:30 | KT |
Yenisey 2 Krasnoyarsk[W-10] |
Znamya Truda[W-16] | |
13/04 19:00 | KT |
Dynamo St[W-12] |
Luki Energiya[W-13] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Thụy Điển miền Nam | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 18:00 | KT |
Angelholms FF[S-9] |
Rosengard[S-7] | |
13/04 18:00 | KT |
Onsala Bk[S-14] |
Ljungskile SK[S-16] | |
LTĐ bóng đá Hạng 3 Nhật Bản | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 12:00 | KT |
Nara Club[14] |
Matsumoto Yamaga FC[13] | |
13/04 12:00 | KT |
Sc Sagamihara[6] |
Fukushima United FC[15] | |
LTĐ bóng đá Hạng nhất Georgia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 19:00 | 6 KT |
Aragvi Dusheti[1] |
Kolkheti Khobi[10] | |
13/04 19:00 | 6 KT |
Gareji Sagarejo[7] |
Sioni Bolnisi[6] | |
13/04 19:00 | 6 KT |
WIT Georgia Tbilisi[2] |
Dinamo Tbilisi II[5] | |
LTĐ bóng đá Queensland Úc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 14:00 | 6 KT |
Brisbane City SC[6] |
Brisbane Wolves[2] | |
13/04 15:30 | 6 KT |
Gold Coast United[7] |
Redlands United FC[10] | |
LTĐ bóng đá Tunisia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 19:00 | KT |
Esperance Sportive de Tunis[B-1] |
Club Sportif Sfaxien[B-3] | |
13/04 19:00 | KT |
Stade Tunisien[A-2] |
U.s.monastir[B-2] | |
13/04 19:00 | KT |
Es Du Sahel[A-1] |
Club Africain[A-3] | |
LTĐ bóng đá Hạng 3 Séc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 15:15 | KT |
Fotbal Trinec[M-6] |
Zlin B[M-13] | |
13/04 15:30 | KT |
Prepere[B-16] |
Slovan Velvary[B-1] | |
13/04 15:30 | KT |
Ceske Budejovice B[A-4] |
Fk Loko Vltavin[A-14] | |
13/04 15:30 | KT |
Kraluv Dvur[A-16] |
Povltava Fa[A-5] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Victorian Úc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 12:00 | 9 KT |
Bentleigh Greens[9] |
North Geelong Warriors[14] | |
LTĐ bóng đá Hạng 4 Hàn Quốc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 12:00 | KT |
Daegu Fc Ii[11] |
Incheon Korail[3] | |
13/04 12:00 | KT |
Pocheon Fc[10] |
Changwon City[12] | |
13/04 12:00 | KT |
Mokpo City[8] |
Chuncheon Citizen[13] | |
13/04 13:00 | KT |
Gimhae City[5] |
Paju Citizen Fc[9] | |
LTĐ bóng đá Cúp quốc gia Uzbekistan | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 17:00 | bảng KT |
Lokomotiv Bfk |
Chigatoy | |
13/04 18:00 | bảng KT |
Termez Surkhon[UZB D1-11] |
Olympic Fk Tashkent[UZB D1-10] | |
13/04 19:00 | bảng KT |
Lokomotiv Tashkent[UZB D1-3] |
Zaamin | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Litva | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 17:00 | 6 KT |
Garliava[9] |
Babrungas[6] | |
13/04 18:00 | 6 KT |
Minija[11] |
FK Tauras Taurage[8] | |
LTĐ bóng đá Đức vùng | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 18:00 | KT |
Chemnitzer[NE-9] |
Vsg Altglienicke[NE-6] | |
13/04 18:00 | KT |
Viktoria Berlin 1889[NE-5] |
Berliner Fc Dynamo[NE-2] | |
13/04 19:00 | KT |
Augsburg 2[B-9] |
Spvgg Ansbach[B-13] | |
13/04 19:00 | KT |
Nurnberg Am[B-7] |
Wacker Burghausen[B-11] | |
13/04 19:00 | KT |
Sv Schalding Heining[B-15] |
Greuther Furth 2[B-10] | |
13/04 19:00 | KT |
Schweinfurt[B-8] |
Fv Illertissen[B-4] | |
13/04 19:00 | KT |
Wurzburger Kickers[B-1] |
Turkgucu Munchen[B-5] | |
13/04 19:00 | KT |
Rot-weiss Erfurt[NE-12] |
Lokomotive Leipzig[NE-14] | |
13/04 19:00 | KT |
Wuppertaler Sv[W-2] |
Gutersloh[W-12] | |
13/04 19:00 | KT |
TSV Alemannia Aachen[W-1] |
LR Ahlen[W-17] | |
13/04 19:00 | KT |
Fortuna Koln[W-3] |
Bocholter Vv[W-4] | |
13/04 19:00 | KT |
VfR Aalen[S-15] |
Tsv Schott Mainz[S-17] | |
13/04 19:00 | KT |
Ksv Hessen Kassel[S-11] |
Astoria Walldorf[S-13] | |
13/04 19:00 | KT |
Tsv Steinbach Haiger[S-12] |
FSV Frankfurt[S-14] | |
LTĐ bóng đá Northern New Zealand League | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 10:00 | KT |
Eastern Suburbs AFC |
Manuel Wa | |
13/04 12:00 | KT |
Melville United |
Auckland United | |
LTĐ bóng đá Australia New South Wales L2 | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 14:00 | KT |
Parramatta Eagles |
Central Coast United | |
13/04 16:15 | KT |
South Coast Flame |
Fraser Park | |
LTĐ bóng đá Hạng nhất Queens Land Úc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 15:00 | 6 KT |
Southside Eagles[6] |
St George Willawong[1] | |
13/04 16:00 | 6 KT |
Moreton City Ii[9] |
Ipswich City[12] | |
13/04 16:15 | 6 KT |
Broadbeach United[5] |
Capalaba[10] | |
LTĐ bóng đá Australia Victoria State League | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 12:00 | KT |
Beaumaris |
Moreland Zebras | |
13/04 12:00 | KT |
Boroondara |
Doveton | |
LTĐ bóng đá Tasmania Premier League Úc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 11:00 | 4 KT |
South Hobart[2] |
Glenorchy Knights[1] | |
13/04 13:30 | 4 KT |
Riverside Olympic[8] |
Devonport City Striker[3] | |
13/04 13:45 | 4 KT |
Kingborough Lions[4] |
Launceston City[5] | |
LTĐ bóng đá Hạng nhất Brisbane Úc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 15:00 | 5 KT |
Newmarket Sfc[4] |
Acacia Ridge[12] | |
13/04 15:00 | 5 KT |
North Pine[11] |
Western Spirit[8] | |
13/04 16:00 | 5 KT |
Springfield United[3] |
North Brisbane[7] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Brisbane Úc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 10:00 | KT |
Woden Weston |
Queanbeyan City | |
13/04 11:15 | KT |
Wagga City Wanderers |
Belconnen United | |
13/04 12:00 | KT |
Brindabella Blues |
Anu | |
LTĐ bóng đá Tajikistan Vysshaya Liga | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 18:00 | 2 KT |
Eskhata[9] |
Cska Pamir Dushanbe[2] | |
13/04 18:00 | 2 KT |
Khatlon[13] |
Esteghlal Dushanbe[1] | |
13/04 18:00 | 2 KT |
Esteghlal Dushanbe[1] |
Khatlon[13] | |
LTĐ bóng đá Kenya Super League | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 17:00 | KT |
Kakamega Homeboyz |
Kariobangi Sharks | |
13/04 19:00 | KT |
Nzoia United |
Gor Mahia | |
13/04 19:00 | KT |
Sofapaka |
Ulinzi Stars Nakuru | |
13/04 19:00 | KT |
Bandari |
Bidco United | |
LTĐ bóng đá Tanzania Premier League | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 18:00 | KT |
Geita Gold |
Mtibwa Sugar | |
LTĐ bóng đá Czech Group D League | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 15:15 | KT |
Aritma Praha |
Jindrichuv Hradec | |
13/04 15:15 | KT |
Spolana Neratovice |
Mondi Steti | |
13/04 15:15 | KT |
Olympie Brezova |
Tachov | |
13/04 15:15 | KT |
Fk Banik Sokolov |
Petrin Plzen | |
13/04 15:15 | KT |
Breclav |
Pelhrimov | |
13/04 15:15 | KT |
Havlickuv Brod |
Polna | |
13/04 15:15 | KT |
Vratimov |
Tj Repiste | |
13/04 15:30 | KT |
Komarov |
Tachov | |
LTĐ bóng đá Nữ Ba Lan | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 18:15 | KT |
Kkpk Medyk Konin Womens[11] |
Gks Katowice Womens[2] | |
LTĐ bóng đá Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 19:00 | KT |
Menemen Belediye Spor[BG-5] |
Iskenderunspor[BG-6] | |
13/04 19:00 | KT |
Sariyer[BG-17] |
Duzcespor[BG-16] | |
13/04 19:00 | KT |
Erokspor[LB-1] |
Bursaspor[LB-17] | |
13/04 19:00 | KT |
Karacabey Birlikspor[LB-8] |
Osmanlispor[LB-5] | |
13/04 19:00 | KT |
Icel Idman Yurdu[LB-6] |
Nazillispor[LB-11] | |
LTĐ bóng đá U19 Séc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 15:00 | KT |
Slovan Liberec U19[15] |
Vysocina Jihlava U19[9] | |
13/04 15:00 | KT |
Mlada Boleslav U19[12] |
Dukla Praha U19[5] | |
13/04 16:00 | KT |
Brno U19[3] |
Ceske Budejovice u19[7] | |
13/04 16:00 | KT |
Frydek-mistek u19[16] |
Pardubice U19[10] | |
13/04 16:00 | KT |
Banik Ostrava u19[4] |
Sk Sigma Olomouc u19[8] | |
13/04 16:00 | KT |
Sparta Praha U19[1] |
Viktoria Plzen U19[2] | |
13/04 18:00 | KT |
Slavia Praha u19[6] |
Zlin U19[13] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Croatia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 19:50 | 26 KT |
Orijent Rijeka[11] |
Zrinski Jurjevac[1] | |
LTĐ bóng đá U21 Anh | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 17:00 | 19 KT |
Newcastle U21[22] |
Fulham U21[3] | |
LTĐ bóng đá U21 Ukraina | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 16:00 | KT |
Vorskla U21[11] |
Shakhtar Donetsk U21[2] | |
13/04 16:00 | KT |
Polissya Zhytomyr U21[4] |
Kolos Kovalivka U21[7] | |
13/04 18:00 | KT |
Zorya U21[9] |
Chernomorets Odessa U21[15] | |
LTĐ bóng đá Hạng 3 Hà Lan | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 19:30 | 28 KT |
Acv Assen[10] |
Scheveningen[15] | |
13/04 19:30 | 28 KT |
Excelsior Maassluis[17] |
Rijnsburgse Boys[12] | |
13/04 19:30 | 28 KT |
HHC Hardenberg[11] |
de Treffers[2] | |
13/04 19:30 | 28 KT |
Noordwijk[14] |
Quick Boys[3] | |
LTĐ bóng đá Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 17:00 | KT |
Sporting Lisbon U19 |
Braga U19 | |
LTĐ bóng đá Hạng 4 Đan Mạch | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 18:00 | KT |
Karlslunde |
Tarnby Ff | |
13/04 18:00 | KT |
B 1913 Odense |
Ringkobing | |
LTĐ bóng đá Hạng 3 Áo miền tây | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 19:00 | KT |
Bischofshofen[W-7] |
Sc Imst[W-5] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Đan Mạch | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 18:45 | 7 KT |
Fa 2000[A-11] |
Skive IK[A-8] | |
13/04 19:00 | 7 KT |
Brabrand IF[A-10] |
HIK[A-9] | |
13/04 19:00 | 7 KT |
Middelfart[A-4] |
Aarhus Fremad[A-3] | |
LTĐ bóng đá Norway 2.Liga | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 18:00 | KT |
Orn-Horten[A-12] |
Brattvag[A-1] | |
13/04 19:00 | KT |
Junkeren[B-4] |
Grorud IL[B-13] | |
13/04 19:00 | KT |
Ullensaker/Kisa IL[B-8] |
Strommen[B-2] | |
LTĐ bóng đá Hạng 4 Na uy | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 18:00 | KT |
Orkla |
Stromsgodset B | |
13/04 19:00 | KT |
Start Kristiansand B |
Mandalskameratene | |
13/04 19:00 | KT |
FK Vidar |
Vigor | |
13/04 19:00 | KT |
Fana |
Sandvikens IF | |
13/04 19:00 | KT |
Os Turn Fotball |
Djerv 1919 | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Nữ Nhật Bản | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 11:00 | KT |
Tsukuba Fc Womens[7] |
Veertien Mie Womens[9] | |
13/04 11:00 | KT |
Fujizakura Yamanashi Womens[3] |
Nữ Jfa Academy Fukushima[2] | |
13/04 11:00 | KT |
Nữ Yunogo Belle[1] |
Nữ Fukuoka An[10] | |
13/04 11:00 | KT |
Nữ Kibi International University[5] |
Yamato Sylphid Womens[6] | |
LTĐ bóng đá Nữ Hàn Quốc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 12:00 | 5 KT |
Nữ Busan Sangmu[8] |
Nữ Suwon Fcm[5] | |
13/04 12:00 | 5 KT |
Changnyeong Womens[6] |
Gyeongju Khnp Womens[2] | |
13/04 12:00 | 5 KT |
Gumi Sportstoto Womens[7] |
Nữ Seoul Amazones[4] | |
LTĐ bóng đá Nữ Đức | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 17:00 | 18 KT |
Nữ Sc Freiburg[8] |
Nữ Wolfsburg[2] | |
13/04 19:00 | 18 KT |
Nữ Bayer Leverkusen[5] |
Nữ Eintracht Frankfurt[4] | |
LTĐ bóng đá Nữ Nhật Bản | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 11:00 | 5 KT |
Nữ Ehime Fc[7] |
Nữ Shizuoka Sangyo University[10] | |
13/04 11:00 | 5 KT |
Nữ Nippon Sport Science University[2] |
Orca Kamogawa Fc Womens[4] | |
LTĐ bóng đá Nam Anh | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 19:30 | 40 KT |
Swindon Supermarine[15] |
Basingstoke Town[12] | |
LTĐ bóng đá Giải trẻ Ba Lan | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 16:00 | KT |
Odra Opole Youth[12] |
Legia Warszawa Youth[2] | |
13/04 17:00 | KT |
Cracovia Krakow Youth[9] |
Korona Kielce U19[11] | |
13/04 17:00 | KT |
Lech Poznan Youth[1] |
Jagiellonia Bialystok Youth[8] | |
13/04 17:00 | KT |
Wisla Krakow Youth[13] |
Gornik Zabrze Youth[4] | |
LTĐ bóng đá Nhật Bản JFL | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
13/04 11:00 | 6 KT |
Sony Sendai FC[4] |
Kochi United[1] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | ||
6 | 7 | 8 | 9 | 10 | 11 | 12 |
13 | 14 | 15 | 16 | 17 | 18 | 19 |
20 | 21 | 22 | 23 | 24 | 25 | 26 |
27 | 28 | 29 | 30 | 31 |