LTĐ bóng đá Việt Nam | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
05/06 18:00 | 11 KT |
Thanh Hóa[1] |
Công An Hà Nội[2] | |
05/06 18:00 | 11 KT |
Đà Nẵng[14] |
Becamex Bình Dương[13] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Đức | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/06 01:45 | upgrade playoffs KT |
Hamburger[3] |
VfB Stuttgart[GER D1-16] | |
LTĐ bóng đá Ireland | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
05/06 22:59 | 19 KT |
Cork City[9] |
Bohemians[3] | |
05/06 22:59 | 19 KT |
Dundalk[5] |
UC Dublin UCD[10] | |
06/06 00:00 | 19 KT |
Sligo Rovers[7] |
Shamrock Rovers[2] | |
06/06 00:45 | 19 KT |
St Patrick's[4] |
Derry City[1] | |
06/06 01:45 | 19 KT |
Shelbourne[6] |
Drogheda United[8] | |
LTĐ bóng đá Thụy Điển | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/06 00:00 | 11 KT |
Varbergs BoIS FC[16] |
Hacken[3] | |
06/06 00:10 | 11 KT |
Malmo FF[2] |
Degerfors IF[12] | |
LTĐ bóng đá Hạng nhất Thụy Điển | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/06 00:00 | 11 KT |
Trelleborgs FF[11] |
IK Brage[9] | |
06/06 00:00 | 11 KT |
Skovde AIK[16] |
AFC United[13] | |
LTĐ bóng đá Brazil | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/06 06:00 | 9 KT |
Vasco da Gama[18] |
Flamengo[8] | |
LTĐ bóng đá Bulgaria | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
05/06 22:30 | relegation round KT |
Hebar Pazardzhik[14] |
Beroe[12] | |
05/06 22:30 | relegation round KT |
Pirin Blagoevgrad[13] |
Spartak Varna[16] | |
05/06 22:30 | relegation round KT |
Septemvri Sofia[15] |
Botev Vratsa[11] | |
LTĐ bóng đá Áo | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/06 00:00 | conference league play offs KT |
Wolfsberger AC |
Austria Lustenau | |
LTĐ bóng đá Armenia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
05/06 20:00 | 36 KT |
Lernayin Artsakh |
Shirak | |
05/06 22:00 | 36 KT |
Bkma |
Avan Academy | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Argentina | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/06 00:30 | group b KT |
Atletico Mitre De Salta[B-7] |
Deportivo Madryn[B-12] | |
06/06 03:55 | group b KT |
Atletico Atlanta[B-13] |
CA Brown Adrogue[B-10] | |
06/06 07:10 | group b KT |
Racing De Cordoba[B-15] |
Quilmes[B-6] | |
LTĐ bóng đá Toulon Tournament | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
05/06 19:00 | bảng KT |
Venezuela U23 |
Costa Rica U23 | |
05/06 22:30 | bảng KT |
France U18 |
Saudi Arabia U23 | |
LTĐ bóng đá Latvia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
05/06 21:30 | 17 KT |
Daugava Daugavpils[9] |
Liepajas Metalurgs[6] | |
05/06 22:59 | 17 KT |
Jelgava[7] |
Fk Valmiera[3] | |
LTĐ bóng đá Ecuador | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/06 07:00 | apertura KT |
Deportivo Cuenca[(a)-9] |
Delfin SC[(a)-5] | |
LTĐ bóng đá Bolivia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/06 02:00 | 16 KT |
Club Guabira[(a)-13] |
Univ De Vinto[(a)-7] | |
LTĐ bóng đá Ai Cập | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/06 00:00 | 30 KT |
El Zamalek[4] |
Ittihad Alexandria[7] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Paraguay | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/06 01:30 | 11 KT |
Deportivo Carapegua[10] |
Atletico Colegiales[13] | |
06/06 04:00 | 11 KT |
2 De Mayo[1] |
Sportivo San Lorenzo[3] | |
LTĐ bóng đá Myanmar | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
05/06 16:15 | 8 KT |
Kachin United[11] |
Chinland[9] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Trung Quốc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
05/06 14:30 | north KT |
Zibo Zi Cheng[N-7] |
Dalian Zhixing[N-3] | |
05/06 15:00 | south KT |
Guangxi Lanhang[S-4] |
Yunnan Yukun[S-1] | |
05/06 15:00 | south KT |
Quanzhou Yaxin[S-8] |
Jiangxi Dark Horse[S-3] | |
05/06 15:00 | north KT |
Wuhan Jiangcheng[N-6] |
Taian Tiankuang[N-4] | |
LTĐ bóng đá Cúp Quốc Gia Iceland | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/06 00:30 | tứ kết KT |
Thor Akureyri[ICE D1-5] |
Vikingur Reykjavik[ICE PR-1] | |
06/06 03:00 | tứ kết KT |
Breidablik[ICE PR-3] |
Hafnarfjordur FH[ICE PR-4] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Nga trung tâm | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
05/06 17:00 | promotion round KT |
FK Zvezda Ryazan |
Dinamo Vladivostok | |
LTĐ bóng đá Georgia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
05/06 20:00 | 20 KT |
Torpedo Kutaisi |
Dila Gori | |
05/06 22:59 | 20 KT |
Dinamo Tbilisi |
Samtredia | |
06/06 00:00 | 20 KT |
Dinamo Batumi |
Saburtalo Tbilisi | |
LTĐ bóng đá Hạng Nhất Ireland | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
05/06 22:00 | 18 KT |
Kerry[10] |
Waterford United[2] | |
05/06 22:59 | 18 KT |
Cobh Ramblers[4] |
Longford Town[7] | |
05/06 22:59 | 18 KT |
Galway United[1] |
Finn Harps[9] | |
06/06 01:45 | 18 KT |
Treaty United[6] |
Wexford Youths[8] | |
06/06 01:45 | 18 KT |
Athlone[5] |
Bray Wanderers[3] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Thụy Điển miền Nam | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/06 00:00 | 11 KT |
Eskilsminne IF[S-5] |
Angelholms FF[S-14] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Hy Lạp | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
05/06 21:00 | staffel nord KT |
Makedonikos |
Diagoras Rodos | |
LTĐ bóng đá Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/06 00:00 | upgrade playoffs 2 KT |
Yeni Orduspor[A-4] |
Karaman Belediyesi Spor[A-6] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Litva | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/06 00:00 | 12 KT |
Fk Zalgiris Vilnius 2[16] |
Siauliai B[13] | |
LTĐ bóng đá Belarus Reserve League | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
05/06 17:00 | KT |
Slutsk Reserves |
Bate Borisov Reserves | |
LTĐ bóng đá Zimbabwe | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
05/06 20:00 | 12 KT |
Yadah[10] |
Ngezi Platinum Stars[1] | |
LTĐ bóng đá Hạng 3 Brazil | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/06 06:00 | KT |
Sao Bernardo[1] |
Figueirense (SC)[9] | |
LTĐ bóng đá Nữ Mỹ | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/06 09:00 | 10 KT |
Angel City Fc Womens |
Chicago Red Stars Womens | |
LTĐ bóng đá Hạng 3 Chile | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/06 06:00 | KT |
Chimbarongo |
Comunal Cabrero | |
LTĐ bóng đá Argentina D Group Tebolidun League | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/06 01:30 | clausura KT |
Deportivo Muniz[(a)-2] |
El Porvenir[(a)-1] | |
06/06 01:30 | clausura KT |
Sportivo Barracas[(a)-3] |
Deportivo Paraguayo[(a)-9] | |
LTĐ bóng đá Hạng 4 Iceland | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/06 03:00 | KT |
Lettir Reykjavik |
Ulfarnir | |
LTĐ bóng đá Libya | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
05/06 21:30 | group b KT |
Al-ahli Tripoli[B-3] |
Al-madina[B-6] | |
LTĐ bóng đá Uruguay | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/06 04:00 | torneo intermedio KT |
Deportivo Maldonado[8] |
Centro Atletico Fenix[16] | |
06/06 06:15 | torneo intermedio KT |
Ca Torque[14] |
Defensor SC[3] | |
LTĐ bóng đá Norway 2.Liga | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
05/06 20:00 | KT |
Valerenga B[A-9] |
Vard Haugesund[A-7] | |
05/06 21:30 | KT |
Levanger[B-1] |
Stromsgodset B[B-13] | |
05/06 21:30 | KT |
Brann B[B-8] |
Tromsdalen UIL[B-2] | |
06/06 00:00 | KT |
Aalesund Fk B[A-12] |
Brattvag[A-10] | |
LTĐ bóng đá Hạng 4 Na uy | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
05/06 23:00 | KT |
Madla Il |
FK Vidar | |
05/06 23:00 | KT |
Vindbjart |
Fredrikstad 2 | |
05/06 23:30 | KT |
Askollen |
Start Kristiansand B | |
06/06 00:00 | KT |
Sprint-Jeloy |
Odd Grenland B | |
06/06 00:00 | KT |
Rosenborg B |
Steinkjer | |
06/06 01:00 | KT |
Frigg FK |
Lokomotiv Oslo | |
LTĐ bóng đá Nigeria | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
05/06 20:00 | championship round KT |
Lobi Stars[B-2] |
Enyimba International[A-3] | |
05/06 22:30 | championship round KT |
Rivers United[B-1] |
Remo Stars[A-2] | |
06/06 01:00 | championship round KT |
Bendel Insurance[A-1] |
Sunshine Stars[B-3] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Peru | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
06/06 08:00 | KT |
Alianza Huanuco |
Comerciantes Unidos |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |