LTĐ bóng đá Nga | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
07/06 19:00 | prom./relegation playoff KT |
Yenisey Krasnoyarsk[RUS D1-4] |
Fakel Voronezh[14] | |
07/06 22:00 | prom./relegation playoff KT |
Rodina Moskva[RUS D1-5] |
Pari Nizhny Novgorod[13] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
08/06 02:00 | promotion playoff semifinal KT |
Levante[3] |
Albacete[6] | |
LTĐ bóng đá Cúp C1 Nam Mỹ | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
08/06 05:00 | bảng KT |
Nacional Montevideo[URU D1-2] |
Internacional[BRA D1-13] | |
08/06 05:00 | bảng KT |
Independiente Jose Teran[ECU D1(a)-1] |
Corinthians Paulista[BRA D1-15] | |
08/06 05:00 | bảng KT |
Argentinos Juniors[ARG D1-11] |
Liverpool P.[URU D1-5] | |
08/06 07:00 | bảng KT |
Sociedad Deportiva Aucas[ECU D1(a)-7] |
Nublense[CHI D1-12] | |
08/06 07:30 | bảng KT |
Palmeiras[BRA D1-3] |
Barcelona SC(ECU)[ECU D1(a)-3] | |
08/06 07:30 | bảng KT |
River Plate[ARG D1-1] |
Fluminense[BRA D1-10] | |
08/06 09:00 | bảng KT |
The Strongest[BOL D1(a)-1] |
Sporting Cristal[PER D1(a)-3] | |
LTĐ bóng đá Phần Lan | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
07/06 22:00 | 10 KT |
Inter Turku[8] |
KTP Kotka[7] | |
07/06 22:00 | 10 KT |
KuPS[1] |
AC Oulu[4] | |
07/06 22:00 | 11 KT |
Haka[9] |
Ilves Tampere[5] | |
07/06 22:00 | 11 KT |
Honka[6] |
IFK Mariehamn[11] | |
07/06 22:00 | 11 KT |
Lahti[10] |
HJK Helsinki[3] | |
LTĐ bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
07/06 20:00 | 38 KT |
Fenerbahce |
Gaziantep Buyuksehir Belediyesi | |
07/06 20:00 | 38 KT |
Hatayspor |
Galatasaray | |
08/06 00:00 | 38 KT |
Ankaragucu[11] |
Adana Demirspor[4] | |
08/06 00:00 | 38 KT |
Besiktas[3] |
Konyaspor[7] | |
08/06 00:00 | 38 KT |
Giresunspor[16] |
Antalyaspor[14] | |
08/06 00:00 | 38 KT |
Istanbulspor[15] |
Umraniyespor[17] | |
LTĐ bóng đá Nhà nghề Mỹ MLS | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
08/06 07:30 | regular season KT |
Dallas[4] |
Saint Louis City[1] | |
08/06 09:30 | regular season KT |
Los Angeles FC[3] |
Atlanta United[6] | |
LTĐ bóng đá Cúp Quốc Gia Thụy Điển | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
08/06 00:00 | 1 KT |
Sollentuna United FF[SWE D1 SNN-8] |
Vasalunds IF[SWE D1 SNN-6] | |
08/06 00:00 | 1 KT |
Fbk Karlstad[SWE D3NG-7] |
Orebro Syrianska If[SWE D1 SNN-9] | |
LTĐ bóng đá Hàn Quốc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
07/06 17:00 | 17 KT |
Jeonbuk Hyundai Motors[6] |
Daegu FC[8] | |
07/06 17:00 | 17 KT |
Gwangju Fc[7] |
Suwon Samsung Bluewings[12] | |
07/06 17:30 | 17 KT |
Gangwon FC[11] |
Daejeon Citizen[5] | |
07/06 17:30 | 17 KT |
Incheon United FC[10] |
Seoul[3] | |
LTĐ bóng đá Europa Conference League Cup | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
08/06 02:00 | chung kết KT |
Fiorentina[ITA D1-8] |
West Ham United[ENG PR-14] | |
LTĐ bóng đá Bulgaria | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
07/06 22:45 | championship round KT |
Cherno More Varna[5] |
Ludogorets Razgrad[1] | |
07/06 22:45 | championship round KT |
Cska 1948 Sofia[3] |
Lokomotiv Plovdiv[6] | |
07/06 22:45 | championship round KT |
Levski Sofia[4] |
CSKA Sofia[2] | |
LTĐ bóng đá Nam Phi | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
07/06 20:00 | playoff KT |
Ajax Cape Town[SAFL-2] |
Casric Stars[SAFL-3] | |
LTĐ bóng đá Estonia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
07/06 22:00 | 16 KT |
JK Tallinna Kalev[3] |
Trans Narva[9] | |
07/06 22:00 | 16 KT |
Tartu JK Tammeka[8] |
Harju Jk Laagri[10] | |
07/06 22:59 | 16 KT |
Flora Tallinn[1] |
Paide Linnameeskond[7] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Brazil | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
08/06 05:00 | 11 KT |
Gremio Novorizontino[3] |
Guarani Sp[9] | |
08/06 05:00 | 11 KT |
Sampaio Correa[12] |
Londrina (PR)[14] | |
08/06 05:00 | 11 KT |
Sport Club Recife[11] |
Avai[17] | |
08/06 07:30 | 11 KT |
CRB AL[19] |
Mirassol[5] | |
LTĐ bóng đá Singapore | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
07/06 18:45 | 11 KT |
DPMM FC[8] |
Hougang United FC[6] | |
07/06 18:45 | 11 KT |
Home United FC[3] |
Tampines Rovers FC[1] | |
LTĐ bóng đá Malaysia Super League | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
07/06 20:00 | 14 KT |
Kedah[4] |
Perak[11] | |
07/06 20:00 | 14 KT |
Kelantan United[12] |
Selangor PB[2] | |
LTĐ bóng đá Toulon Tournament | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
07/06 19:00 | bảng KT |
Nhật Bản U19 |
Morocco U20 | |
07/06 22:30 | bảng KT |
Bờ Biển Ngà U23 |
Panama U23 | |
LTĐ bóng đá Litva | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
07/06 22:00 | 17 KT |
Dziugas Telsiai[10] |
Siauliai[2] | |
07/06 22:59 | 17 KT |
Dainava Alytus[6] |
Baltija Panevezys[1] | |
08/06 00:00 | 17 KT |
Hegelmann Litauen[5] |
FK Zalgiris Vilnius[3] | |
LTĐ bóng đá Ai Cập | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
07/06 22:59 | 31 KT |
Ghazl El Mahallah[15] |
EL Masry[8] | |
08/06 01:30 | 31 KT |
Smouha SC[10] |
Ceramica Cleopatra[13] | |
LTĐ bóng đá Cúp Quốc Gia Na Uy | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
07/06 22:00 | 3 KT |
KFUM Oslo[NOR AL-9] |
Asane Fotball[NOR AL-16] | |
07/06 22:59 | 3 KT |
Sarpsborg 08 FF[NOR D1-3] |
Odd Grenland[NOR D1-10] | |
07/06 22:59 | 3 KT |
Vard Haugesund[NOR D2A-7] |
Stromsgodset[NOR D1-12] | |
07/06 22:59 | 3 KT |
Ranheim IL[NOR AL-6] |
Bodo Glimt[NOR D1-1] | |
07/06 22:59 | 3 KT |
Brattvag[NOR D2A-10] |
FK Haugesund[NOR D1-15] | |
07/06 22:59 | 3 KT |
Aalesund FK[NOR D1-16] |
Brann[NOR D1-2] | |
07/06 22:59 | 3 KT |
Alta[NOR D2B-5] |
Tromso IL[NOR D1-5] | |
07/06 22:59 | 3 KT |
Stjordals Blink[NOR D2B-7] |
Ullensaker/Kisa IL[NOR D2B-3] | |
07/06 22:59 | 3 KT |
Sogndal[NOR AL-5] |
Moss[NOR AL-7] | |
07/06 22:59 | 3 KT |
Kjelsas IL[NOR D2A-3] |
Jerv[NOR AL-10] | |
07/06 22:59 | 3 KT |
Gjovik Ff[NOR D2B-12] |
Start Kristiansand[NOR AL-4] | |
07/06 22:59 | 3 KT |
Mjondalen[NOR AL-12] |
Raufoss[NOR AL-14] | |
08/06 00:00 | 3 KT |
Sotra Sk[NOR D2B-4] |
Valerenga[NOR D1-9] | |
08/06 00:00 | 3 KT |
Kristiansund BK[NOR AL-2] |
Molde[NOR D1-7] | |
08/06 00:00 | 3 KT |
Baerum SK[NOR D2B-6] |
Ham-Kam[NOR D1-13] | |
08/06 01:00 | 3 KT |
Fredrikstad[NOR AL-1] |
Viking[NOR D1-4] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Ecuador | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
08/06 07:00 | 12 KT |
Imbabura Sc[2] |
Csd Vargas Torres[6] | |
08/06 07:00 | 12 KT |
Macara[1] |
Sociedad Deportivo Quito[5] | |
LTĐ bóng đá Myanmar | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
07/06 16:30 | 8 KT |
Rakhine United[7] |
Mawyawadi[10] | |
LTĐ bóng đá Giao Hữu | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
08/06 06:30 | tháng 6 KT |
Washington DC United[MLS-7] |
Necaxa[MEX D1(a)-17] | |
08/06 09:00 | tháng 6 KT |
Mexico |
Guatemala | |
LTĐ bóng đá Cup Quốc Gia Paraguay | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
08/06 01:00 | 2 KT |
Cerro Porteno Filadelfia |
24 De Septiembre[PAR D2-9] | |
08/06 03:30 | 2 KT |
Benjamin Aceval |
Sportivo Valois Rivarola | |
LTĐ bóng đá Hạng 3 Ba Lan | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
07/06 22:45 | KT |
Stomil Olsztyn OKS 1945[4] |
Wisla Pulawy[5] | |
08/06 01:30 | KT |
Kotwica Kolobrzeg[3] |
Motor Lublin[6] | |
LTĐ bóng đá Australia New South Wales SL | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
07/06 16:30 | 19 KT |
Bonnyrigg White Eagles[3] |
Hills Brumbies[1] | |
LTĐ bóng đá Dominican Republic Liga | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
08/06 05:00 | KT |
Atletico Pantoja |
Atletico Vega Real | |
LTĐ bóng đá Kazakhstan Cup | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
07/06 18:00 | tứ kết KT |
Arys[KAZ D1-2] |
Astana[KAZ PR-1] | |
07/06 18:00 | tứ kết KT |
Kyzylzhar Petropavlovsk[KAZ PR-4] |
Ordabasy[KAZ PR-2] | |
07/06 20:00 | tứ kết KT |
Shakhtyor Karagandy[KAZ PR-9] |
Tobol Kostanai[KAZ PR-6] | |
07/06 20:00 | tứ kết KT |
FK Atyrau[KAZ PR-7] |
Kairat Almaty[KAZ PR-5] | |
LTĐ bóng đá Cúp Argentina | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
08/06 05:10 | 1 KT |
Velez Sarsfield[ARG D1-18] |
Deportivo Espanol[ACT M-7] | |
08/06 05:40 | 1 KT |
Velez Sarsfield[ARG D1-11] |
Deportivo Espanol[ACT M-2] | |
08/06 07:45 | 1 KT |
Instituto[ARG D1-9] |
Deportivo Riestra[ARG D2-11] | |
LTĐ bóng đá Australia FFA Cup | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
07/06 17:00 | qual KT |
Campbelltown City SC[AUS SASL-2] |
Croydon Kings[AUS SASL-9] | |
07/06 18:00 | KT |
Balcatta[WAUS D1-4] |
Floreat Athena[WAUS D1-11] | |
LTĐ bóng đá Cúp Mỹ | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
08/06 07:00 | tứ kết KT |
Birmingham Legion[USL CH-12] |
Inter Miami[MLS-15] | |
08/06 08:30 | tứ kết KT |
Real Salt Lake[MLS-12] |
Los Angeles Galaxy[MLS-14] | |
LTĐ bóng đá Algeria | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
07/06 22:30 | 25 KT |
Usm Alger[6] |
Us Biskra[11] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Phần Lan | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
07/06 22:30 | 9 KT |
Japs[7] |
Sjk Akatemia[5] | |
07/06 22:30 | 9 KT |
Ekenas IF Fotboll[2] |
HIFK[4] | |
07/06 22:30 | 9 KT |
Mp Mikkeli[3] |
Jyvaskyla JK[11] | |
LTĐ bóng đá Copa Sudamericana | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
08/06 07:00 | bảng KT |
Estudiantes La Plata[ARG D1-4] |
Bragantino[BRA D1-11] | |
08/06 07:00 | bảng KT |
Blooming[BOL D1(a)-13] |
Audax Italiano[CHI D1-10] | |
08/06 09:00 | bảng KT |
Club Sport Emelec[ECU D1(a)-11] |
Guarani CA[PAR D1(a)-5] | |
LTĐ bóng đá Tunisia | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
07/06 22:30 | championship round KT |
Esperance Sportive de Tunis[A-1] |
Olympique De Beja[B-3] | |
07/06 22:30 | championship round KT |
U.s.monastir[B-1] |
Es Du Sahel[A-2] | |
LTĐ bóng đá Hạng 3 Séc | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
07/06 23:00 | KT |
Admira Praha[A-5] |
Domazlice[A-1] | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Iceland | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
08/06 02:15 | 6 KT |
Dalvik Reynir[8] |
Kf Fjallabyggdar[12] | |
08/06 02:15 | 6 KT |
Hottur Huginn[9] |
Sindri[10] | |
08/06 02:15 | 6 KT |
Ir Reykjavik[1] |
Kf Gardabaer[5] | |
08/06 02:15 | 6 KT |
Kv Vesturbaeja[7] |
Throttur Vogur[2] | |
08/06 02:15 | 6 KT |
Vikingur Olafsvik[3] |
Haukar[6] | |
08/06 02:15 | 6 KT |
Volsungur Husavik[11] |
Austfjaroa[4] | |
LTĐ bóng đá Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
07/06 20:00 | upgrade playoffs 2 KT |
Efeler 09[C-3] |
Halide Edip Adivarspor[C-4] | |
LTĐ bóng đá Cúp Canada | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
08/06 09:00 | chung kết KT |
Vancouver Whitecaps FC[MLS-6] |
Montreal Impact[MLS-11] | |
LTĐ bóng đá Belarus Reserve League | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
07/06 19:00 | KT |
Dinamo Minsk Reserves |
Isloch Reserves | |
LTĐ bóng đá Cúp U23 Bồ Đào Nha | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
08/06 00:00 | finals KT |
Gd Estoril Praia U23 |
Sporting Braga U23 | |
LTĐ bóng đá Đức vùng | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
08/06 01:30 | KT |
Energie Cottbus[NE-1] |
SpVgg Unterhaching[B-1] | |
LTĐ bóng đá Hạng 3 Brazil | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
08/06 02:00 | KT |
Tucanes Amazonas[8] |
Botafogo PB[2] | |
08/06 04:00 | KT |
Pouso Alegre/mg[14] |
Confianca Se[6] | |
08/06 05:00 | KT |
Operario Ferroviario Pr[9] |
Paysandu (PA)[16] | |
08/06 07:30 | KT |
Sao Jose Poa Rs[10] |
Altos/pi[11] | |
LTĐ bóng đá USA National Premier Soccer League | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
08/06 06:30 | KT |
Chattanooga Red Wolves |
Forward Madison | |
08/06 08:00 | KT |
Northern Colorado |
Richmond Kickers | |
LTĐ bóng đá Kenya Super League | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
07/06 19:00 | KT |
Talanta |
Nairobi Star City | |
LTĐ bóng đá Hạng 3 Romania | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
07/06 21:30 | KT |
Alexandria |
Viitorul Daesti | |
07/06 21:30 | KT |
Tunari |
Gloria Popesti-leordeni | |
07/06 21:30 | KT |
Scolar Resita |
Cetate Deva | |
07/06 21:30 | KT |
Ceahlaul Piatra Neamt |
Acs Foresta Suceava | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Thụy Sỹ | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
08/06 01:00 | KT |
Solothurn[2-2] |
Lugano U21[3-2] | |
LTĐ bóng đá Hạng 3 Iceland | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
08/06 01:00 | KT |
Vidir Gardur |
Magni | |
08/06 02:15 | KT |
Ellidi |
Arbaer | |
08/06 02:15 | KT |
Ih Hafnarfjordur |
Augnablik | |
08/06 02:15 | KT |
Kfs Vestmannaeyjar |
Reynir Sandgerdi | |
08/06 02:15 | KT |
Ymir |
Kormakur | |
08/06 03:00 | KT |
Hviti Riddarinn |
Kari Akranes | |
08/06 03:00 | KT |
Kari Akranes |
Hviti Riddarinn | |
LTĐ bóng đá Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
08/06 00:00 | KT |
24 Erzincanspor[LB-6] |
Surfaspor[LB-2] | |
LTĐ bóng đá Libya | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
07/06 21:30 | KT |
Al Suqoor Lby[A-8] |
Shabab Al Jabal[A-10] | |
07/06 21:30 | KT |
Darnes[A-5] |
Al Sadaqa[A-6] | |
08/06 00:30 | KT |
Al-tahaddi[A-9] |
Al Taawun[A-7] | |
LTĐ bóng đá Hạng 3 Hà Lan | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
08/06 01:00 | KT |
Stedoco[NLD D4-14] |
TEC[15] | |
LTĐ bóng đá Austria Landesliga | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
08/06 00:00 | KT |
Union Edelweiss |
Grun Weiss Micheldorf | |
08/06 00:00 | KT |
Wacker Innsbruck |
Sv Innsbruck | |
LTĐ bóng đá Nigeria | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
07/06 20:00 | championship round KT |
Bendel Insurance[A-1] |
Enyimba International[A-3] | |
07/06 22:30 | championship round KT |
Remo Stars[A-2] |
Sunshine Stars[B-3] | |
08/06 01:00 | championship round KT |
Lobi Stars[B-2] |
Rivers United[B-1] | |
LTĐ bóng đá Cúp Hoàng Đế Nhật Bản | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
07/06 16:30 | 2 KT |
Sanfrecce Hiroshima[JPN D1-5] |
Tokushima Vortis | |
07/06 16:30 | 2 KT |
Tokyo Verdy[JPN D2-2] |
Thespa Kusatsu Gunma[JPN D2-8] | |
07/06 17:00 | 2 KT |
Albirex Niigata Japan[JPN D1-13] |
Mio Biwako Shiga[JPN JFL-1] | |
07/06 17:00 | 2 KT |
Avispa Fukuoka[JPN D1-11] |
Imabari FC[JPN D3-6] | |
07/06 17:00 | 2 KT |
Blaublitz Akita[JPN D2-12] |
Tochigi SC[JPN D2-16] | |
07/06 17:00 | 2 KT |
Cerezo Osaka[JPN D1-6] |
Bundy Onse Kakogawa | |
07/06 17:00 | 2 KT |
JEF United Ichihara[JPN D2-15] |
Omiya Ardija[JPN D2-22] | |
07/06 17:00 | 2 KT |
Tokyo[JPN D1-12] |
Fukushima United FC[JPN D3-18] | |
07/06 17:00 | 2 KT |
Gamba Osaka[JPN D1-15] |
Kochi United[JPN JFL-8] | |
07/06 17:00 | 2 KT |
Consadole Sapporo[JPN D1-7] |
Sc Sagamihara[JPN D3-19] | |
07/06 17:00 | 2 KT |
Jubilo Iwata[JPN D2-6] |
Kamatamare Sanuki[JPN D3-16] | |
07/06 17:00 | 2 KT |
Zweigen Kanazawa FC[JPN D2-17] |
Machida Zelvia[JPN D2-1] | |
07/06 17:00 | 2 KT |
Kashima Antlers[JPN D1-8] |
Honda[JPN JFL-3] | |
07/06 17:00 | 2 KT |
Kashiwa Reysol[JPN D1-17] |
Yamanashi Gakuin University Pegasus | |
07/06 17:00 | 2 KT |
Kawasaki Frontale[JPN D1-10] |
Tochigi City | |
07/06 17:00 | 2 KT |
Kyoto Purple Sanga[JPN D1-14] |
Kataller Toyama[JPN D3-5] | |
07/06 17:00 | 2 KT |
Mito Hollyhock[JPN D2-19] |
Renofa Yamaguchi[JPN D2-20] | |
07/06 17:00 | 2 KT |
Yamagata Montedio[JPN D2-13] |
Sony Sendai FC[JPN JFL-2] | |
07/06 17:00 | 2 KT |
Nagoya Grampus Eight[JPN D1-3] |
Veertien Mie[JPN JFL-13] | |
07/06 17:00 | 2 KT |
Oita Trinita[JPN D2-5] |
Verspah Oita[JPN JFL-5] | |
07/06 17:00 | 2 KT |
Okayama FC[JPN D2-7] |
Giravanz Kitakyushu[JPN D3-20] | |
07/06 17:00 | 2 KT |
Sagan Tosu[JPN D1-9] |
Tegevajaro Miyazaki[JPN D3-12] | |
07/06 17:00 | 2 KT |
Shimizu S-Pulse[JPN D2-9] |
Gifu[JPN D3-13] | |
07/06 17:00 | 2 KT |
Tokushima Vortis[JPN D2-18] |
Ban Di Tesi Iwaki[JPN D2-21] | |
07/06 17:00 | 2 KT |
Urawa Red Diamonds[JPN D1-4] |
Kansai University | |
07/06 17:00 | 2 KT |
Vegalta Sendai[JPN D2-11] |
Fujieda Myfc[JPN D2-14] | |
07/06 17:00 | 2 KT |
V-Varen Nagasaki[JPN D2-3] |
Ventforet Kofu[JPN D2-4] | |
07/06 17:00 | 2 KT |
Shonan Bellmare |
Btop Hokkaido | |
07/06 17:00 | 2 KT |
Yokohama F Marinos |
Urayasu Sc | |
LTĐ bóng đá Hạng 2 Peru | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
08/06 01:00 | KT |
Union Huaral |
Deportivo Llacuaba | |
LTĐ bóng đá Hạng nhất Mỹ | KẾT QUẢ | XẾP HẠNG |
||||
08/06 09:30 | regular season KT |
Charleston Battery[2] |
Detroit City[19] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |